Phẫu thuật thẩm mỹ

Bấm lỗ tai, mũi và rún ở đâu thì đảm bảo ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 30.1K Lượt đọc
  • 63 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 177 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Chào các mẹ!
    Hiện nay việc bấm vài cái lỗ trên 1 vành tai, ở mũi hay ở rún để đeo cái khuyên vào cho điệu hoặc đưa mấy đứa nhỏ đi bấm lỗ tai làm dáng là chuyện bình thường. Nhưng bấm ở đâu mới chuẩn, ko bị lệch, không nhiễm trùng và ảnh hưởng tới sức khỏe thì thật khó tìm quá.
    Phố Cầu Gỗ có rất nhiều hàng bấm lỗ tai, sau khi tìm hiểu mình quyết định vào cái hàng mà nổi tiếng với thương hiệu "Phúc - Lộc - Thọ. Bấm lỗ tai đầu tiên ở Hà Nội số 74 Cầu Gỗ" với những háo hức sắp được thêm vài cái lỗ tai mới ...
    Nhưng câu chuyện thì chán ngắt thế này:
    Chả cần nhìn khách hàng già hay trẻ, 1 em giọng còn chưa hết mùi sữa, mặt lạnh như tiền hỏi khách "em bấm lỗ tai à? - vào ghế ngồi đi"
    Mình ngoan ngoãn vào ghế ngồi, việc của chủ cửa hàng hình như ko phải là xem nhu cầu khách hàng ra sao mà chỉ cố mời chào khách hàng dùng đồ bằng bạc của họ. Và cái thái độ rất vô lễ khi mình bảo chỉ bấm thường vì ở nhà đã có đôi bằng bạc rồi (cái này mình được cô bạn khuyên và bảo bạc ở đó toàn bạc rởm mà).
    Bực nhất là về đến nhà, soi vào gương thì thấy khoảng cách giữa lỗ 1 và lỗ 2 trên 2 vành tai ko đều nhau, bên thì khoảng cách ngắn bên thì khoảng cách dài, lại còn bị xuyên lệch vẹo cả đi. Sau 1 hồi tự ngắm và hỏi vài người bạn mình đành tháo ra, đợi nó liền để đi bấm lại lỗ khác.
    Mình ko hiểu cái hàng này nổi tiếng ở điểm gì? Hay trước đây có cô, chú, bác già nhiều kinh nghiệm và tận tình nào đó làm nên thương hiệu để rồi mấy đứa cháu ko học hành nghề nghiệp vào phá chăng?
    Mình thật rất thất vọng, qua chuyện này mình thấy rằng khi các bạn quyết định đi làm đẹp thì tốt nhất ngoài biết cửa hiệu phải biết chính cái người làm cho mình là ai, tay nghề ra sao rồi hãy trao gửi nhan sắc của mình cho họ.
    Y như cái kiểu hàng may nổi tiếng, bộ đầu thử nghiệm thì chính chủ cửa hàng may đẹp như mơ. Hôm sau nàng hí hửng mang cả đống vải đến may tới chục bộ cho đỡ mất thời gian, nhưng hỡi ơi khi nhận đồ thì mặt méo cả đi, ko nói được câu nào với những rúm ró của đường chỉ bởi những cô thợ phụ mới vào nghề, mình ko ưng ra mặt nhưng cả chủ và thợ cứ thi nhau khen chị mặc đẹp quá, chuẩn quá. Mình có yêu cầu sửa thì cũng nham nhở với lời cằn nhằn mình khó tính.
    Đó, mẹ nào biết chỗ nào bấm lỗ tai chuẩn thì mách cho mình với nhé.
    Chứ mấy cái cửa hàng nổi tiếng ở HN chỉ nổi tiếng 1 thời là thực sự thôi, còn về sau thì như 74 Cầu Gỗ đó :Sad:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Hana' mummy; 29/08/2009 vào lúc 12:28 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 149 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

khổ thân chị ghê!!
    e cũng bấm 1 phát lỗ 2, đeo 1 bên thui. mà bấm ngay gần nhà, quan trọng ko chỉ ở ng bấm mà cả da mình chị ạ. Như e da nhạy cảm hay mọi ng gọi là da dữ, bấm xong về bôi thuốc mỡ thừong xuyên để chống viêm mà mất đúng 1 tháng mới ngon lành cành đào đấy, khổ ko chịu đc:RaisedEye
    cho e kê dép hóng các chị cho địa chỉ đảm bảo nha!
    • 1,008 Bài viết

• 491 Được cảm ơn

Hì, nhắc cái vụ bấm lỗ tai này lại nhớ đến 4 cái lỗ trên tai của mình. Ngày xưa, khoảng 15,16 tuổi em cũng rất ham hố cái vụ này. Lúc đấy, em đi với nhỏ bạn thân ra một tiệm vàng, ở đó có bấm lỗ tai luôn. Người ta cầm 1 cái giống cái khẩu súng và bỏ vào đó 1 cái hoa tai ( có lẽ bằng kim loại hay gì đó ). Thích bấm ở đâu thì dùng bút bi đánh dấu lên. " bụp " vậy là được 1 lỗ. Ban đầu về thì cũng khá là đau nhức, tối ngủ ko dám quay ngang bên chỗ bấm. Khoảng > 1 tuần thì bắt đầu lành. Và 1 thời gian thì có thể tháo bông tai đó ra và thay bằng loại khác. Nhưng nhược điểm của việc bắn như thế là lỗ rất to ạ. Khi ko đeo bông tai vẫn thấy tai bị có lỗ và đen đen. Nói chung nhìn hơn mất thẩm mỹ 1 chút.
    Em thấy thế ko đẹp, nên lúc đó em đã quyết định ko bắn mà tự mình lấy kim xỏ. Haiz ... nghĩa lại thấy mình quả là hoành tráng, 1 mình cầm kim tự đâm 4 lỗ trên tai và cột lại bằng chỉ. Cũng ham hố 1 thời gian như thế.
    Giờ đã lớn hơn rồi, qua rồi cái thưở ấy ... thế là tự giác tháo ra và ko đeo nữa. Hihi ... được cái nhờ em xỏ bằng chỉ nên ko để lại lỗ to ạ. Nếu mà ko để ý kĩ sẽ ko thấy đâu.
    • 965 Bài viết

• 316 Được cảm ơn

Chị ơi thường thì trước khi bấm, chủ hàng phải lấy 1 cây bút dạ chấm lên vành tai để xác định vị trí mà khách hàng muốn bấm, ok thì người ta mới lấy dụng cụ để bấm vào chỗ đã đánh dấu chị ạ, mấy lần em đi bấm đều thế nên ko bị xra tình trạng lỗ tai bị lệch hay khoảng cách ko đều nhau .....Giờ dịch vụ này em thấy phổ biến nên ko cứ phải lên Cầu Gỗ mới tốt chị ạ, cái hàng Phúc Lộc Thọ đấy em biết, nổi tiếng lâu năm rồi ạ, cái hồi em lên Cầu Gỗ bấm phải cách đây 6....7 năm rồi...em cũng vào hàng này, người bấm lỗ tai cho em cũng chỉ là 1 chị kiểu như người làm thuê cho CH này, em thấy bấm ko chuyên nghiệp bằng cái hàng lưu niệm trong khu Bách Khoa gần nhà em ấy ạ :Thinking: Có thể là do tai em cũng lành nên lần nào bấm em cũng ok, ko bị sưng gì...hic...mà bây giờ lỗ tai em cũng tịt hết rồi vì lười ko đeo ý :Laughing:
    • 177 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trước khi đi mình cũng nghĩ họ sẽ làm cẩn thận cho mình như vậy, phải chấm và đo khoảng cách, phải hỏi xem như thế chị có ưng ý hay ko? ... ai dè ...
    Ko bút dạ, ko chấm vẽ gì hết và làm cho vài phát rất nhanh (kiếm tiền dễ thế chứ, được cả trăm ngàn chưa mất đến 5 phút, chả bù cho mình 5 năm học ĐH làm bở hơi tai nửa ngày mới được 100k), mỗi lần bấm với giá 30k/ 1lỗ
    Da mình cũng lành nên về nhà không đau đớn và sưng tấy lắm, nhưng nghe đứa em cùng công ty bảo "chị bấm lỗ tai này mà chả may vào sụn tai thì nguy hiểm lắm nha, có thể làm biến dạng vành tai" ... thế nên nàng thấy lo lo.
    Thấy nhân viên bấm lỗ tai cho mình dặn sau 24h về nhà phải tháo cái hoa tai bằng mỹ ký đó ra và thay đôi khác vào, thấy cũng chả có căn cứ khoa học lắm, nhưng nàng vẫn làm theo.
    Bỏ mấy cái hoa tai mỹ ký ra, để cho cái hoa tai bạc mới mua vào, nhưng mà xỏ mãi nó chả xuyên qua được, sưng hết vành tai, hị hị :Sad:
    Nhờ đứa em cùng công ty xuyên cho thì nó bảo: "Chị ơi, nhìn mặt trên thì cái lỗ nó cân với vành tai nhưng lỗ phía dưới thì nó ra đến tận vành tai, nếu mà có đeo thì sau này cũng xấu lắm, bởi cái chốt của hoa tai nó sẽ ở ngay vành tai, buồn cười chết luôn"
    Thế nên là đành đợi nó liền, chắc vài tháng nữa mới đi bấm được.
    Có lẽ nên tẩy chay cái hàng bấm lỗ tai số 74 Cầu Gỗ này thôi!
    Mà giờ các mẹ học múa bụng nhiều, bấm cái lỗ ở rún rồi đeo cái khuyên nó mới đúng kỉu nhỉ :Battin ey:
    Các mẹ cho mấy địa chỉ chính xác và tin cậy để chị em qua chăm sóc bản thân chút nha!
    Thanks các mẹ nhiều!
    • 177 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PN2102 Xem bài viết
    Em thấy thế ko đẹp, nên lúc đó em đã quyết định ko bắn mà tự mình lấy kim xỏ. Haiz ... nghĩa lại thấy mình quả là hoành tráng, 1 mình cầm kim tự đâm 4 lỗ trên tai và cột lại bằng chỉ. Cũng ham hố 1 thời gian như thế.
    Hãi :Worried:
    Ngày bé bà ngoại cũng xỏ lỗ tai cho mình kiểu tương tự
    Các cụ ngày xưa chắc toàn làm vậy thì phải
    Quy trình mình nhớ mang máng thế này:
    Lấy ít cọng khoai ngứa bôi vào 2 dáy tai để có cảm giác ngứa đến khó chịu
    Sau đó dùng bút hay cái gì đó đánh dấu 2 chấm trên lỗ tai
    Tiếp theo dùng gai bòng già xuyên từ bên này sang bên kia
    Khi đã có lỗ thì dùng cọng chiếu sạch xuyên vào để nó nở ra và giữ lỗ tai ko bị tịt
    He, đau 1 tý nhưng mà độ chính xác cao và chuẩn về thẩm mỹ.
    Thực ra làm đẹp đó, chỉ cần lệch đi 1 ly thôi là cũng thành dở rồi.
    • 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cách đây 1 năm e bấm ở trên hàng gì nổi tiếng ở Đội Cấn ý . Ông già phê phê bấm
    Cơ mà lúc bấm xog thì đau ( bấm ở dái tai ), xog về nhà thì chảy mủ ..E để 2 hôm tháo ra lau rửa thay khuyên, thì hỡi ôi. Đến lúc xuyên khuyên vào. Thì xuyên đúng chiều thì k thể nào xuyên qa đc. Phải xuyên ngược chiều mới oái oăm. E để tạm vài hôm cơ mà nó vẫn mưng mủ, đau dã man. Đc khoảng tuần thì e tháo. Cơ mà bạn e bao đứa bấm ở đấy r` k sao . Thế mới xót
    Đầu tháng vừa r`, e tự dưng máu lên đi bấm . Bạn e dẫn vào hàng giống kiểu lưu niệm Linh Linh gần trường Đống Đa trong ngõ gì trên phố TÔn Đức Thắng ý ạ. Lúc đầu e định bấm lỗ 1,5 cả 2,5 cơ mà lại bảo nhầm thành lỗ 2 ,4. Lúc chú bấm chấm bút dạ. E lươn lướt qa gương k để ý. Gật đầu cái rụp. Phụp .. Phụp thì hỡi ôi, lỗ 4 là vào sụn. Nhưg cảm giác chỉ tê tê, sướng sướng :"> .. Bấm xog trả tiền e mới ngã ngửa 10k / 2 lỗ. Do e qên dặn chú là bấm lỗ 20k ( lỗ 5k cả 20k khác nhau ở khuyên ). Về cũng sợ nhiễm trùng, ... vì vốn tai e cũng chẳng lành lắm. Cơ mà đế qa 2 ngày là hết đau . Thế là e sướng quá. Lại qa bấm thêm lỗ 3 cả 5 . Lần này thì là cô - vợ chú bấm, cô kiểu lành nghề, k cần chấm bút dạ mà phập phập luôn. Lúc ra soi gương nhìn đều tăm tắp . E lần này bấm lỗ 3 5k , lỗ 5 20k ( vì lỗ 5 vào sụn nên bấm cho an toàn ). Cơ mà về e lại có cảm giác khuyên 5k hợp vs e hơn, mau lành cả hết đau hơn. Hehe tầm 2 ngày sau thì lỗ 2,3,4 của e véo sờ vô tư. CÒn lỗ 5 phải để 1 tuần thì hết đau. . H ngủ nằm đè lên ngon lành . Hehe
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hjxhjx, sao bây giờ mới đọc được bài này chứ. Tuần trước em cũng lên Phuc - Loc - Tho bấm lỗ tai các chị ạ. Nhưng là bấm ở giữa, cái đoạn sụn trên lỗ tai ấy.

Khi đi vào quán cũng được cái chị ( chắc là giúp việc ) thông báo bấm có 2 loại là 60k bằng sắt và 120k bằng bạc. Chị ấy bảo bấm bằng bạc an toàn hơn, đỡ lo bị nhiễm trùng... nên đắt em cũng bấm. Thích lỗ tai ở đấy mà :Sad:

Lúc bấm xong có chảy máu 1 tí, về nhà cũng hơi sưng... nhưng không đụng chạm j đến nó thì k đau. Nhưng mà do bấm ở trong lỗ ấy nên e k nhìn dc bên trong thế nào, không biết họ có cho cái khuyên đằng sau giữ không nữa. Chỉ thấy cái đoạn thẳng bị bẻ 1 tí cụp xuống... cho khỏi rơi ra.

Tối qua nằm ngủ kiểu j mà cả cái hoa tai bị rơi ra ngoài các chị ạ. Bây giờ em không nhét vào được, do cái hoa tai đoạn thẳng bị nhét vào nó bị quặp... bây giờ e không biết làm sao. Nếu không nhét vào ngay e sợ bị tịt quá :Crying:

Chẳng lẽ bây giờ lại đến quán đấy, hỏi người ta xem cái hoa tai này có chốt giữ đằng sau không và mua lại... hay là cứ để tịt rồi đi bấm chỗ khác

Tình hình là e thích lỗ tai này lắm, không muốn tịt đâu. Mới được có 10 ngày mà

Các chị cho em lời khuyên xem thế nào.
    • 965 Bài viết

• 316 Được cảm ơn

Em thấy nhiều người nói là đeo khuyên tai vàng thì lỗ tai rất nhanh lành và không bao giờ bị tịt, hồi bé 3 tuổi mà mẹ em đã bế đi bấm lỗ tai cho em :Sad: mà hồi ấy ko hiện đại như bây giờ, bấm xong mẹ em cho đeo cái khuyên vòng bé xíu bằng vàng tây thôi....được 1 thời gian bỏ ra, đến tận bây giờ có khi mấy năm em mới đụng đến mấy cái khuyên tai để đeo mà chả bao giờ thấy nó tịt ạ
    Nhưng vụ bấm lỗ tai này thật ra em nghĩ cũng do cơ địa từng người ý ạ, da em lành nên kể cả có bấm trên vành tai ...mặc dù là chỗ nhiều sụn và khá đau... lúc bấm xong về, ngày nào em cũng rửa oxy già cho sạch sẽ, xong bôi thuốc mỡ rồi lại đeo khuyên vào....cứ thế tầm 1 tuần là tai em ngon lành
    Đứa bạn em có vụ đau thương luôn...le te ra cái hàng gội đầu bảo người ta bấm, lần đầu họ bấm bị chệch, xong bấm lại phát nữa....về nhà mấy ngày sau nó sưng phồng lên, trông kinh ko tả được ạ...rồi nó mưng mủ ý ạ...con bé đau đớn vật vã tầm hơn 1 tuần như thế, xong chị nó phải lôi ra, bảo nó cắn răng cố chịu đau rồi bóp hết chỗ mủ ra mới khỏi đấy ạ. Sau đó 1 thời gian nó cũng bấm lại 1 lần nữa nhưng rồi đau ko chịu được nên lại để nó tịt và chả bấm lại bao giờ nữa. :Sigh:
    • 1,882 Bài viết

• 3,780 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, thế ở SG thì bấm ở đâu an toàn ạ.
    Tks các mẹ.
    • 555 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

chị đến bv Tai Mũi Họng ở đường Trần quốc thảo bấm đi ạ, khỏi sợ mất vệ sinh ạ.... Đồ dùng thì được tiệt trùng kỹ...
    • 519 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

2 cái lỗ tai của em là do bố em dùng kim xuyên cho từ khi còn bé, bao năm không đeo gì mà nó cũng không tịt:LoveStruc:
    • 216 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beosieunhan Xem bài viết
    Cách đây 1 năm e bấm ở trên hàng gì nổi tiếng ở Đội Cấn ý . Ông già phê phê bấm
    Cơ mà lúc bấm xog thì đau ( bấm ở dái tai ), xog về nhà thì chảy mủ ..E để 2 hôm tháo ra lau rửa thay khuyên, thì hỡi ôi. Đến lúc xuyên khuyên vào. Thì xuyên đúng chiều thì k thể nào xuyên qa đc. Phải xuyên ngược chiều mới oái oăm. E để tạm vài hôm cơ mà nó vẫn mưng mủ, đau dã man. Đc khoảng tuần thì e tháo. Cơ mà bạn e bao đứa bấm ở đấy r` k sao . Thế mới xót
    Đầu tháng vừa r`, e tự dưng máu lên đi bấm . Bạn e dẫn vào hàng giống kiểu lưu niệm Linh Linh gần trường Đống Đa trong ngõ gì trên phố TÔn Đức Thắng ý ạ. Lúc đầu e định bấm lỗ 1,5 cả 2,5 cơ mà lại bảo nhầm thành lỗ 2 ,4. Lúc chú bấm chấm bút dạ. E lươn lướt qa gương k để ý. Gật đầu cái rụp. Phụp .. Phụp thì hỡi ôi, lỗ 4 là vào sụn. Nhưg cảm giác chỉ tê tê, sướng sướng :"> .. Bấm xog trả tiền e mới ngã ngửa 10k / 2 lỗ. Do e qên dặn chú là bấm lỗ 20k ( lỗ 5k cả 20k khác nhau ở khuyên ). Về cũng sợ nhiễm trùng, ... vì vốn tai e cũng chẳng lành lắm. Cơ mà đế qa 2 ngày là hết đau . Thế là e sướng quá. Lại qa bấm thêm lỗ 3 cả 5 . Lần này thì là cô - vợ chú bấm, cô kiểu lành nghề, k cần chấm bút dạ mà phập phập luôn. Lúc ra soi gương nhìn đều tăm tắp . E lần này bấm lỗ 3 5k , lỗ 5 20k ( vì lỗ 5 vào sụn nên bấm cho an toàn ). Cơ mà về e lại có cảm giác khuyên 5k hợp vs e hơn, mau lành cả hết đau hơn. Hehe tầm 2 ngày sau thì lỗ 2,3,4 của e véo sờ vô tư. CÒn lỗ 5 phải để 1 tuần thì hết đau. . H ngủ nằm đè lên ngon lành . Hehe
    Trời đất thế trên Phúc - Lộc - Thọ họ ăn cướp ban ngày à, 120k/ lỗ vành trong, 60k/ lỗ vành ngoài.

:Rose: Forever and one :Rose:
    • 216 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang_jo Xem bài viết
    Chị ơi thường thì trước khi bấm, chủ hàng phải lấy 1 cây bút dạ chấm lên vành tai để xác định vị trí mà khách hàng muốn bấm, ok thì người ta mới lấy dụng cụ để bấm vào chỗ đã đánh dấu chị ạ, mấy lần em đi bấm đều thế nên ko bị xra tình trạng lỗ tai bị lệch hay khoảng cách ko đều nhau .....Giờ dịch vụ này em thấy phổ biến nên ko cứ phải lên Cầu Gỗ mới tốt chị ạ, cái hàng Phúc Lộc Thọ đấy em biết, nổi tiếng lâu năm rồi ạ, cái hồi em lên Cầu Gỗ bấm phải cách đây 6....7 năm rồi...em cũng vào hàng này, người bấm lỗ tai cho em cũng chỉ là 1 chị kiểu như người làm thuê cho CH này, em thấy bấm ko chuyên nghiệp bằng cái hàng lưu niệm trong khu Bách Khoa gần nhà em ấy ạ :Thinking: Có thể là do tai em cũng lành nên lần nào bấm em cũng ok, ko bị sưng gì...hic...mà bây giờ lỗ tai em cũng tịt hết rồi vì lười ko đeo ý :Laughing:
    Ở Bách Khoa địa chỉ cụ thể là chỗ nào vậy bạn trang_jo ơi, nghe bạn nói thì độ tin cậy ok rồi, còn giá cả thì sao hả bạn, mình cũng đang mún bấm thêm vài lỗ nữa, bấm ở hàng gỗ thì có mà chết tiền, hic hic

:Rose: Forever and one :Rose:
    • Bum
    • 1 năm
    • 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ oi Nhà mình o 74 phố Cầu Gỗ - cửa hàng PhungThuy's ( nên các mẹ bảo tẩy chay nhà 74 Cầu gỗ thì oan ức quá)Số là số nhà 74Cầu Gỗ có 2cửa hàng các mẹ nhé. Phungthuy's nhà mình chuyên Bấm lỗ tai cho người lớn và các bé tu 3tháng tuổi trö lên. Gia đình mình làm dịch vụ nay gần 20năm nay rồi. Dịch vụ bấm tai luôn do mình và mẹ mình chính tay bấm nên các mẹ yên tâm. Nếu mẹ nào có nhu cầu bấm tai, mũi, nhĩ, rốn hoặc bấm cho các Thiên thần thì ra cửa hàng mình nhé. Mình thấy xung quanh dv bấm tai các mẹ còn rất nhiều thắc mắc. Có gì cần hỏi các mẹ cứ hỏi: mình sẵn sàng giải đáp các mẹ nhé.
    • 82 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vip6052 Xem bài viết
    Trời đất thế trên Phúc - Lộc - Thọ họ ăn cướp ban ngày à, 120k/ lỗ vành trong, 60k/ lỗ vành ngoài.
    quá đắt thật bạn ạ. trước mình bấm ở chỗ trần đại nghĩa, nhưng h hình như chỗ đó nghỉ rồi. mình bấm mỗi bên 4 lỗ.vành ngoài. mỗi lỗ có 10k thôi bạn..)))mà t thấy k bị sao hết, sau 1 tuần là lành rồi.t cũng đang muốn đi bấm mũi.nhưng k biết bấm ở đâu.vì sợ cái mũi đau hơn cái tai..)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bum Xem bài viết
    Các mẹ oi Nhà mình o 74 phố Cầu Gỗ - cửa hàng PhungThuy's ( nên các mẹ bảo tẩy chay nhà 74 Cầu gỗ thì oan ức quá)Số là số nhà 74Cầu Gỗ có 2cửa hàng các mẹ nhé. Phungthuy's nhà mình chuyên Bấm lỗ tai cho người lớn và các bé tu 3tháng tuổi trö lên. Gia đình mình làm dịch vụ nay gần 20năm nay rồi. Dịch vụ bấm tai luôn do mình và mẹ mình chính tay bấm nên các mẹ yên tâm. Nếu mẹ nào có nhu cầu bấm tai, mũi, nhĩ, rốn hoặc bấm cho các Thiên thần thì ra cửa hàng mình nhé. Mình thấy xung quanh dv bấm tai các mẹ còn rất nhiều thắc mắc. Có gì cần hỏi các mẹ cứ hỏi: mình sẵn sàng giải đáp các mẹ nhé.
    Báo giá cho mình bạn nhé
    • Bum
    • 1 năm
    • 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi N.vani Xem bài viết
    Báo giá cho mình bạn nhé
    Bạn oi có nhiều loại lắm. Để có lỗ tai mình fải mua 1đôi khuyên bấm có chân nhọn để xuyên đc qua tai. Giá cả phụ thuộc vào chất liệu đôi khuyên ấy. Có các loại khuyên inox hình sao, hình hoa, inox có mặt đá có thể đeo làm khuyên tai luôn cũng đc(tuy nhiên 3 loại này người lớn dùng thôi, nếu trẻ con bấm inox thì thường là 2ngày sau fải thay khuyên vàng hoặc bạc vì da trẻ dữ hơn người lớn), cao cấp hơn có khuyên bấm bằng Bạc Ta do nhà mình đặt đánh gia công, (100%bạc) nhà mình đặc biệt hay bấm cho các bé loại này vì độ đảm bảo cao hơn , mà lại không fải thay, các bé đeo luôn vì khuyên bạc 100% lại có mặt đá các màu. Giá thành từ 50k ->250k / đôi bạn ah. Bạn cứ ra cửa hàng mình tham khảo mẫu mã thoải mái bạn nhé.
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em hay ra cầu gỗ bấm lắm
    Đưa bao nhiêu bạn ra đấy bấm rôi
    Sạch sẽ mà an toàn nữa
    • Bum
    • 1 năm
    • 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anan201 Xem bài viết
    Em hay ra cầu gỗ bấm lắm
    Đưa bao nhiêu bạn ra đấy bấm rôi
    Sạch sẽ mà an toàn nữa
    Khi nào có nhu cầu bấm tai hoặc có bạn bè bấm thì ra ủng hộ nhà mình nhé. Giá cả bạn có thể yên tâm là rẻ hơn hoặc bằng các nhà khác, k bao giờ đắt hơn.. ^^ Cảm ơn bạn.
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4