Ai nâng mũi ở bác sĩ Phùng và bác sĩ Thế chưa zậy

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.39K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

M mới tham gia gần đâu mà đọc topic tầng nâng mũi sg giờ cũng hơi hoang mang k biết nên chọn ai.Mà lúc chọn đc lại đọc thấy khuyết điểm rùi thay đổi hoài,giờ lọc đc 2 bác sĩ mà đang phân vân k biết nên nâng mũi ở đâu.K biết có bạn nào làm ở 2 bác sĩ này rùi không?có thể up hình mũi trc và sau phẩu thuật cho mình xem đc không?vs lại cho m thông tin 2 bác ấy nhé.Tks các bạn nhìu☺☺☺
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 47 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình làm bên bs Thế rồi nè, bs được cái có trách nhiệm, làm cũng kĩ, ổng làm từ a-z chứ ko để ai đụng tay vô. Bên bs Thế thì dáng mũi cong tự nhiên, cao vừa phải, còn bên bs Phùng là dáng mũi thẳng hơn, đầu mũi chúi xuống hơn và cao tây hơn. Tuỳ bạn chọn dáng nào thì làm bên đó thôi.
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hangle421 Xem bài viết
    Mình làm bên bs Thế rồi nè, bs được cái có trách nhiệm, làm cũng kĩ, ổng làm từ a-z chứ ko để ai đụng tay vô. Bên bs Thế thì dáng mũi cong tự nhiên, cao vừa phải, còn bên bs Phùng là dáng mũi thẳng hơn, đầu mũi chúi xuống hơn và cao tây hơn. Tuỳ bạn chọn dáng nào thì làm bên đó thôi.
    Bạn ơi,zậy cho mình xem hình bạn nâng mũi bên bác sĩ thế với.Với bạn có hình nâng bên bác sĩ Phùng lun k bạn?nâng mũi đc bao lâu r?có cần nâng lại k bạn?
    comment by WTT mobile view
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho m thêm thông tin đi các bạn.hjc 😢😢😢
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào bạn, mình đã thực hiện nâng mũi ở bác sĩ Phùng, bác làm đẹp lắm đó bạn.
    Bạn đến 724 Sư Vạn Hạnh Quận 10 á.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình từng nâng mũi ở bác sĩ Phùng, bác chuyên nâng mũi á, mà trung tâm có mình bác làm thôi, nên bạn yên tâm nhé. Bác làm kĩ và đẹp lắm, tùy mũi mà bác nâng khác nhau bạn nhé. Mình làm xong ai cũng khen đẹp, cũng giới thiệu vài đứa bạn mình làm chung.
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thunga123 Xem bài viết
    chào bạn, mình đã thực hiện nâng mũi ở bác sĩ Phùng, bác làm đẹp lắm đó bạn.
    Bạn đến 724 Sư Vạn Hạnh Quận 10 á.
    Zậy b up hình mũi b trc và sau khi làm cho m xem với
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lehongtuyet091 Xem bài viết
    mình từng nâng mũi ở bác sĩ Phùng, bác chuyên nâng mũi á, mà trung tâm có mình bác làm thôi, nên bạn yên tâm nhé. Bác làm kĩ và đẹp lắm, tùy mũi mà bác nâng khác nhau bạn nhé. Mình làm xong ai cũng khen đẹp, cũng giới thiệu vài đứa bạn mình làm chung.
    B ơi,up hình mũi cho m xem đi b.Vs b cho m biết giá bên đó sao b
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình không nâng mũi của bác sỹ Phùng và bác sỹ Thế nhưng nếu mẹ nào cần chia sẻ kinh nghiệm về nâng mũi thì add zalo của mình theo số 09 không 22 bốn 22.33. Mình sẽ chia sẻ kinh nghiệm và gửi ảnh cho các mẹ. Mình đã phẫu thuật thẩm mỹ cả cắt mí, nâng mũi có thu nhỏ đầu mũi và kéo dài đầu mũi, cắt cánh mũi, cuộn cánh mũi, phẫu thuật môi trái tim, độn cằm V line. Tổng chi phí phẫu thuật của mình hết 57 triệu. Và mình đã phẫu thuật rất thành công, từ vịt hóa thiên nga.
    • 45 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình đang định làm bên bs Thế, tháy nhiều bạn làm rồi đẹp mà.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng định nâng mũi, lót dép hóng
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linliin22 Xem bài viết
    Mình đang định làm bên bs Thế, tháy nhiều bạn làm rồi đẹp mà.
    Uh,m thấy dáng mũi bác làm tự nhiên.Mà m lại thích hơi tây 1 chút mà da mũi m mỏng chẳng biết chọn sao đây
    • 45 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mũi mỏng thì bên bs Thế có lót thêm megadem gì đó cho da mũi mỏng ấy, thêm tiền, có mấy chị làm rồi mà.
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linliin22 Xem bài viết
    Mũi mỏng thì bên bs Thế có lót thêm megadem gì đó cho da mũi mỏng ấy, thêm tiền, có mấy chị làm rồi mà.
    zậy b có hình của mấy c đó không b?cho mình xem đc k?tại mình thích dáng L-line,mà thấy Bác làm S-line k ah
    • 47 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rainmikenljn Xem bài viết
    zậy b có hình của mấy c đó không b?cho mình xem đc k?tại mình thích dáng L-line,mà thấy Bác làm S-line k ah
    Mình cũng thấy bên bs Thế thường làm dáng sline hơi võng ở sóng mũi đó nhìn cao mà tự nhiên, nhưng ko được Tây lắm.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai sữa mũi bs thế bị nghiêng , lệch không cả nhà?
    • 58 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn làm chưa darkblack90? Bên bs Thế mình thấy thỉnh thoảng vẫn có bạn ko hài lòng kêu thấp với bị gì nhưng đều được bs bảo hành và làm lại hoặc hoàn phí chu đáo.
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình làm mũi 3 lần, lần thứ 3 la lam bs Thế. Làm mũi cấu trúc hay sline j do ko rõ gọi là j...mũi thì ngay ngắn ko lệnh vẹo j cả nhưng có đieu minh ko ưng dáng mui lắm....mình đi xa nên chưa có dịp de đi làm lại, mà làm tới làm lui cũng ngán nên mình cũng chưa biết sao)) mình cũng làm cằm ở bs Thế, hú hồn nhìn cũng tự nhiên vì do jo mình chưa từng thấy ai độn cằm mà ngoài đời nhìn đẹp lắm, thường nhìn cứng( chắc do cằm mình lẹm và ngắn độn vào thì vừa, còn ai có cằm rồi độn vào nữa nhìn bị dài wa hay ko tự nhiên). Mình độn cằm o bs Thế la lần 2, lần 1 minh làm chỗ khác độn cái miếng tí xíu chả thay doi j cả. Mình nghĩ dáng mũi cua bác ko dc xuất sac dau, mình chỉ thix cách làm việc của bác thoi. Kiểu nhẹ nhàng, có trách nhiệm nên cũng ko nỡ khó dễ bác)))
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn làm mấy lần đầu chỗ khác rồi lần 2, lần 3 ở bs Thế là sửa lại hả bạn Amber0406, híc bạn hay thiệt, mà tính ra giờ bạn tạm hài lòng hơn những lần trước thì cũng đỡ lo rồi.