Mỹ phẩm - Trang điểm

Xin ý kiến về kem trắng da Kitdy mà Ngọc Trinh dùng

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 134K Lượt đọc
  • 141 Trả lời

• Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 1,412 Bài viết

• 3,167 Được cảm ơn

haiz báo cáo các mẹ dùng hết 1 hũ rồi đây, kem chỉ dưỡng và trắng chậm thôi, mình dùng thì có trắng đấy chứ ko phải ko nhưng ko nhanh bằng kem mình đang dùng. Trời thương chưa bị dị ứng hay vàng lông gì cả.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• xin ý kiến về kem tắm trắng !!!!

chào các chị, :D ai có kinh nghiệm tắm trắng chỉ hộ em với. Em thấy trên web quảng cáo rất nhiều về kem tắm trắng, tắm xong là trắng và không bị vàng lông, đen sạm trở lại. Da em cũng thuộc loại trắng nhưng do đi nắng nhiều quá nên dạo này hơi sạm da,:( do vậy nên cũng ham hố mấy vụ tắm trắng này ạ...

• Xin tư vấn về kem trắng da và kem chống nắng

Dear các chị em, Da em bắt nắng( vốn dĩ k trắng cho lắm) nhưng sao mới vào hè mà đã đen sạm đi í ạ. Các chị em có thể tư vấn cho em xin tên loại kem dưỡng trắng da và kem chống nắng không ạ? Loại vừa tiền thôi ạ. Em cảm ơn!

• 20 mẹo make up & chăm sóc da nhanh chóng, hiệu quả tức thì!

Giáng sinh là một trong những dịp chị em quan tâm chăm sóc da nhất, nhưng lại liền kề với cuối năm...

• Con mình sẽ là cầu thủ tương lai

Mình thấy các chị mình quen cứ đặt nặng vấn đề con cái sau này phải làm bác sỹ hay doanh nhân này...

• Kem dưỡng đặc trị cho da nhạy cảm ?

Da e khá nhạy cảm & mỏng do tác hại của Pond gây ra nên giờ hễ ra nắng chút hoặc thời tiết thay đổi...

• 614 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

kem trộn cao cấp thì thiếu gì ạ
    điển hình là mẹ em sau 1 năm dùng( 1 năm mẹ e dùng hết có 1 hũ,hehe) thì đi soi da ở viện da liễu ngta còn phải kêu lên là chưa thấy u50 nào da lại đẹp như bà, còn đẹp hơn da đại da số u30 nữa.

Nhìn ngoài thì e thấy da mẹ em cũng trắng trẻo, hồng hào, mịn màng, k tàn nhan, k nám, k mụn nhọn,k thâm chi hết, vết nhăn cũng k nhiều( ở đuôi mắt thôi)
    đi ăn cưới em ms 20 mà các bà các chị toàn bảo da mẹ em đẹp hơn ( cả 2 mẹ con đều k makeup j đâu)

Rồi hỏi da mới biết mẹ e dùng aihao. e xem xét thì k thấy nó ghi rõ thành phần j cả. thấy nghi ngờ em phải thuyết phục bà rằng "da mẹ đẹp sẵn rồi lại chả bao giờ phải tiếp xúc vs nắng,khói bụi... giờ chỉ cần dùng Q10 chống nếp nhăn và nước hoa hồng thôi, mẹ dừng dùng aihao đi, tham thì thâm đó, hihi" thế là mẹ em nghe theo
    2 tháng sau về thăm mẹ thì em thấy da bà vẫn mịn màng, căng đẹp nhưng k còn trắng hồng như trc nữa, tự dưng thấy áy náy. k bít mình sui mẹ vậy là dại hay đúng nữa.
    nhưng cái vụ mẹ e đi soi da, da hoàn toàn khoe mạnh cũng thấy áy náy với nghi nhờ lúc đầu của mình về loại kem ấy
    không biết sao nữa...
    ng iêu e bảo là quan tâm phần xác vừa thôi bỏ bê phần hồn thì anh nhanh chán lắm.
    "Tôi từng mơ ước nhiều
    cứ bên ai buồn vui sớm chiều
    cứ cho ai tin yêu rất nhiều
    mà tình yêu ai người thấu hiểu"
  • Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8