Mỹ phẩm - Trang điểm

Xin ý kiến về kem trắng da Kitdy mà Ngọc Trinh dùng

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 125K Lượt đọc
  • 141 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• 789 Bài viết

• 748 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kool_puppy Xem bài viết
    @ thule18878: hii ko có ji đâu chị, chị dùng ok là đc rồi. Chắc da chị trắng sẵn nên thấy sáng và mướt, chứ da ngâm den chai lì thì ko thấy hiệu quả nhìu đâu. Chị ra chợ mấy sạp mĩ phẩm hay vào cửa hàng mĩ phẩm nào cũng đc, hỏi bịch sữa non Puroz của Pháp chắc họ biết đó. Cái này mà dùng rồi thì nghiện mùi nó lắm, còn công dụng làm mịn sáng da thì như sữa tươi ah. Hiii

Có ai dùng thử nguyên bộ Tắm trắng, kem kích trắng và kem dưỡng body của nàng Thảo chưa ạ? Chị em nào dùng rồi cho kết quả với nha. Đang hóng...
    u, chị cũng có thể gọi là da trắng, nhưng nhìn gần ko đẹp, từ khi tắm theo cách của em thì da trắng mượt mà lắm, soi kỹ thì còn thích hơn vì nó căng mịn và trắng bóc ra ý. Mỗi tội mấy hôm nay Hà Nội nắng khiếp quá, ra đường phải che chắn thật kỹ ko thì phí công toi. Phí mất cái da trắng mịn mãi mới có được

• 342 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kool_puppy Xem bài viết
    @ thule18878: hii ko có ji đâu chị, chị dùng ok là đc rồi. Chắc da chị trắng sẵn nên thấy sáng và mướt, chứ da ngâm den chai lì thì ko thấy hiệu quả nhìu đâu. Chị ra chợ mấy sạp mĩ phẩm hay vào cửa hàng mĩ phẩm nào cũng đc, hỏi bịch sữa non Puroz của Pháp chắc họ biết đó. Cái này mà dùng rồi thì nghiện mùi nó lắm, còn công dụng làm mịn sáng da thì như sữa tươi ah. Hiii

Có ai dùng thử nguyên bộ Tắm trắng, kem kích trắng và kem dưỡng body của nàng Thảo chưa ạ? Chị em
    nào dùng rồi cho kết quả với nha. Đang hóng...
    Bó tay bạn này. Thảo còn chưa bán kem kích trắg thì lấy ai dùng mà hóng

• 46 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thảo bán kích trắg r đấy.Mà chắc phải đợi khoảg 1 thág mới có kết quả

• 200 Bài viết

• 1,322 Được cảm ơn

Cách đây vài năm có đợt báo TT đăng loạt bài về kem trộn, em đọc xong, coi xong mới hình minh họa, ớn quá chừng, từ đó hình thành phản xạ "sởn gai gốc" khi nghe tới 2 chữ kem trộn.

• 91 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeSnow Xem bài viết
    Cách đây vài năm có đợt báo TT đăng loạt bài về kem trộn, em đọc xong, coi xong mới hình minh họa, ớn quá chừng, từ đó hình thành phản xạ "sởn gai gốc" khi nghe tới 2 chữ kem trộn.
    chuẩn
    I remember years ago
    Someone told me I should take
    Caution when it comes to love
    I did
    ............

• 164 Bài viết

• 200 Được cảm ơn

Các chàng trai VN nói chung chàng nào cũng thích gái trắng trẻo nên chị em mình ai cũng thích trắng, em thì tương đối trắng tự nhiên, đặc biệt tứ chi lúc nào cũng trắng, ai gặp cũng xuýt xoa sao mà tay chân nõn nà trắng trẻo, đi nắng thì nhã rất nhanh và lúc nào cũng trắng trẻo, nhưng chỉ được tứ chi thôi chứ mình mẩy thì đen thôi rồi ...... càng ẩn sâu bên trong càng đen... ak ak... có người nói quí tướng (???). Chắc sẽ dùng cách tắm sữa tươi xem có trắng đều ra được không...hehe.

• 29 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thế chưa mẹ nào dùng qua rồi à ? thấy thế nào, toàn thấy các mẹ bàn về chuyện NT thôi à, tập trung vào chủ đề : CHẤT LƯỢNG SẢN PHẨM

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zuz.lun Xem bài viết
    Thảo bán kích trắg r đấy.Mà chắc phải đợi khoảg 1 thág mới có kết quả
    Dạo này còn thêm cái kích trắng gì cớ chứ. Bán lắm thứ để kiếm chát lợi nhuận từ các gà thôi. Chứ em thảo đó cũng tắmg trắng lột da mà thôi. nếu kem tốt thì thoa kem ko là trắng rồi cần gì làm lung tung. Hết kem kích trắng đến serum kích trắng......

• 67 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

ôi e cũng đang dùng cái kem này đây.thấy cũng tướng đối sáng da.thì noí chung cũng chỉ là kem trộn cao cáp hơn tí thôi.e tính dùng cho nó sáng da sau đó mih dưỡng da bằng cách nào mà mih thấy nó phù hợp với mih,vì cơ địa mỗi người mỗi khác.chốt hạ riêng bản thân e cho thấy tẩy da chết thường xuyên + tắm bằng cam,sũa tươi ko đường, cám gạo tương đối trắng và mịn da nhng cần kiên trì(đặc biệt tắm xong soi gương ôi thôi rồi trắng).thiên nhiên thì bg cũng tốt.hoặc có thể tắm bã cafe như mẹ nào nói trước ý cũng ok lắm.dc cái e thì hay lọ mọ làm mấy cái khoản này.mẹ nào cần chia sẻ cứ nt cho e.e biết e chia sẻ luôn(mà ai biét cũng chia se cho e với vì tương lai làm đẹp của phụ nữ chúng mình).

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uầy, nhìn Ngọc Trinh trắng thích thật @@" nhưng mà dùng kem không biết thành phần thế nào, em sợ dị ứng lắm :-s