Trang điểm

Xin review về 2 loại kem dưỡng da body của LRO CRE dưới đây

Đến trả lời mới nhất
  • 34 Lượt chia sẻ
  • 162K Lượt đọc
  • 107 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 27 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Tình hình là em đang tính dùng 2 loại kem dưỡng da Lro'cre ngày và Lro'cre đêm kết hợp với mong muốn da trắng hơn, tuy nhiên vẫn còn hơi phân vân về kem dưỡng da body Lro'cre này.

Bé bán hàng cam kết: tự tắm trắng 1 lần với thuốc bắc rồi kiên trì dùng kem Lro'cre này 2-3 tháng thì chắc chắn trắng. Da em thuộc da khô hơi ngăm, ít dị ứng. Em search về kem Lro'cre trên google thấy cũng ít ai nói về kem Lro'cre này nên xin phép lập 1 topic chờ chị nào dùng rồi thì review cho em với.
    Đây là hình ảnh của kem dưỡng da Lro'cre đây ạ.
    Hungy1_n_zps687c703f
    Chỉnh sửa lần cuối bởi giacmobachtuyet; 07/06/2013 vào lúc 12:46 AM.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hix, vẫn chưa có mẹ nào xài cái này àh, mình cũng đag lăn tăn vs nó đây
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thân mến, mình vô tình seach trên gu gồ và đọc đc mấy dòng của bạn, ko ngần ngại mà phải đi đăng ký ngay! Bản thân mình cũng đã sử dụng 2 sản phẩm trên, bây giờ kem body UV đã được cải tiến thành 1 loại tốt và chất lượng hơn nhưng giá vẫn không đổi, mình đang dùng nó. Mình sử dụng kết hợp sáng kem body tối tinh chất, làn da được cải thiện hơn rất nhiều, sau 1 -2 tuần da bạn sẽ mịn ra và sau 1 tháng là hiệu quả bất ngờ. Mình cũng đã tắm thuốc bắc và tắm new, face nhân sâm, ủ face,.... nói chung là dòng sản phẩm nào của Lro'cre mình cũng đã dùng qa cả, mình có quen biết chủ nhãn kem này trên facebook, chị ấy tư vấn rất kĩ càng, mình nghĩ bạn nên liên lạc với chị ấy! Tắm thuốc bắc giúp da trắng hồng tự nhiên, cung cấp dưỡng chất, hoàn toàn là thuốc chứ ko có bột tẩy, tắm xong da dẻ mịn màng, trắng hồng. Mình đã dùng và rất tin tưởng hãng sản phẩm này, nên ko có gì phải lo ngại cả bạn nhé! Mình nghĩ tốt nhất bạn nên liên lạc với chị Loan đặt mua kem để chị gửi tới để chắc chắn là kem đúng hãng nhất, ko thì nên hỏi chị ấy về chi nhánh bán kem nơi bạn ở! THÂN
    Chỉnh sửa lần cuối bởi fuyufeng; 18/07/2013 vào lúc 11:24 PM.
    • 73 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E thấy tốt đó mấy mẹ....... E cũng dùng rồi
    • 262 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

b lên fb search Lyona Lê nhé. Chị ấy là chủ dòng sp này. Nơi bạn mua chắc là khách sỉ của chị ấy. Mình thì chưa dùng nhưng qua cách nói chuyện và làm việc của chị ấy, cũng như đã đọc nhiều feedback của khách thì mình thấy khá tin tưởng
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban đầu mình cũng định xài nhưng mình thì nghe nói dòng sp này làm nghiện da, sử dụng thì phải sử dụng hoài, ngưng là bị nổi mun đấy, bạn nên tìm hiểu kỹ nhen
    • 39 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nhìn là biết kem trộn rùi, còn cái gì mà Hàn Quốc nữa, toàn mượn danh bán hàng, sp chắc chắc 00%v Việt Nam, mua mấy cái vớ vẩn này thì sao khi chi thêm chút ít mà xài mấy thằng chính hãng đàng hoàng có phải ok hơn ko !Còn fb thì ai chả up toàn fb khen lấy khen để, có ai dám up fb chê ko ? Xóa còn ko kịp nữa là
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 43 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em có sử dụng rồi nè, 1 face sữa +1 body cream uv mới. thấy rất ok, mà face sữa mau hết, e là sinh viên xài cũng hơi ngán tiền nên định thôi ko xài nữa, body cream e còn nữa hủ vẫn đang xài. e nghĩ nếu chị chăm xài thì sẽ dc như ý đấy. e giờ chuyển qua xài nivea serum sáng+ tối lun, e thấy rẻ, hjhj vs lại chị mua cám gạo và yến mạch về tắm cũg dc, da e ko trắng như mấy bạn bi giờ, e thuộc loại da vàng vàng hay sao ấy, hjhj, nhưng mà ráng dưỡng thấy cũng sáng lên. nếu chị có điều kiện thì cũng nên xài mp của chị Lyona Lê.
    • 39 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

xài mỹ phẩm của lyona, tôi thấy thà b để tiền dùng những sản phẩm có uy tín, có thương hiệu còn hơn, chứ 3 cái kem kiểu này giờ nhản nhản, 1 mà trị tùm lum, nào mụn, nào tar8ng1, nào thâm, bla bla bla... nếu tếh mấy hãng mỹ phẩm lớn dẹp tiệm cho rùi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heoconpipi Xem bài viết
    xài mỹ phẩm của lyona, tôi thấy thà b để tiền dùng những sản phẩm có uy tín, có thương hiệu còn hơn, chứ 3 cái kem kiểu này giờ nhản nhản, 1 mà trị tùm lum, nào mụn, nào tar8ng1, nào thâm, bla bla bla... nếu tếh mấy hãng mỹ phẩm lớn dẹp tiệm cho rùi
    Nhìn là biết kem trộn rùi, còn cái gì mà Hàn Quốc nữa, toàn mượn danh bán hàng, sp chắc chắc 00%v Việt Nam, mua mấy cái vớ vẩn này thì sao khi chi thêm chút ít mà xài mấy thằng chính hãng đàng hoàng có phải ok hơn ko !Còn fb thì ai chả up toàn fb khen lấy khen để, có ai dám up fb chê ko ? Xóa còn ko kịp nữa là
    Chẳng biết 2 bạn này đã sử dụng qua chưa mà phán như Thánh ý nhỉ???

Các mẹ/chị ở đây đã có một số người sử dụng sản phẩm của bên em rồi. Và đều phản hồi rất tốt về sản phẩm bọn em. Nếu mẹ/chị nào quan tâm có thể tham khảo về sản phẩm của Lro'Cre tại link bán hàng của em nhé:
    http://zaodich.com/forum/f2490/san-p.../#post30164443

Sắp tới đây bên em cũng chuẩn bị cho ra mắt sản phẩm tắm trắng mới và đặc biệt là để tri ân khách hàng đã tín nhiệm hơn 50 đại lý bọn em trên toàn quốc, thì khi đặt mua sản phẩm mới này sẽ được tặng kèm 1 set tắm trắng Hồng (hình dưới)

994249_764423806908402_1309118782_n_zps92df3706

Do chỉ có 2000 sản phẩm được tặng kèm nên ngay từ bây giờ hãy đặt ngay nhé các mẹ/chị thân iu.

Hotline của em: Trang Anh - 0987 38 2609
    Facebook của em: https://www.facebook.com/Tranganh269
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tranganh269; 28/07/2013 vào lúc 12:14 PM.
    • 14 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Có bạn nào dùng thử cái ủ face của chị Lyona này chưa vậy? cho mình ý kiến với
    • 139 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình đã từng dùng 1 hộp face sữa của chị này ... đúng là rất khác kem trộn ... nhưng về nhãn mác, cơ sở sản xuất và cty để hợp tác bên hàn quốc cũng ko thấy nói j rõ ràng về vấn đề này ... cảm giác da mịn màng ... còn trắng thì mình chưa thấy vì cũng chỉ xài 1 hộp và da mình cũng trắng sẵn rồi ... có điều giá rất chi là chát ... nói thật là sinh viên thì không dùng nổi đâu ... 1 tháng bạn chi cho da mặt thôi là tầm 800k ... body cũng gần 1tr ... chưa kể tới khoản thỉnh thoảng thì phải tắm trắng nữa ...
    • 139 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

mấy bạn bán hàng trả lời giùm mình thắc mắc đi ... kem này nói thật là đang hot lắm ...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi alice1708 Xem bài viết
    Có bạn nào dùng thử cái ủ face của chị Lyona này chưa vậy? cho mình ý kiến với
    Mình đã dùng ủ face của chị ấy rồi, rất oke bạn nhé, trắng hồng lên bớt mụn luôn ý, mà dạo này ủ face hình như là hết hàng rồi thì phải, chỉ thấy 1 vài đại lý là còn, tại mình lười bôi kem body lắm nên giờ mặt trắng hơn body chứ không là mình tăm tia tắm face mới rồi ý
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngan_secret Xem bài viết
    Mình đã từng dùng 1 hộp face sữa của chị này ... đúng là rất khác kem trộn ... nhưng về nhãn mác, cơ sở sản xuất và cty để hợp tác bên hàn quốc cũng ko thấy nói j rõ ràng về vấn đề này ... cảm giác da mịn màng ... còn trắng thì mình chưa thấy vì cũng chỉ xài 1 hộp và da mình cũng trắng sẵn rồi ... có điều giá rất chi là chát ... nói thật là sinh viên thì không dùng nổi đâu ... 1 tháng bạn chi cho da mặt thôi là tầm 800k ... body cũng gần 1tr ... chưa kể tới khoản thỉnh thoảng thì phải tắm trắng nữa ...
    Mình đang dùng đến hộp face sữa thứ 2 rồi, thật sự là lúc ban đầu dùng thì mình cũng khá phân vân về xuất xứ của nó như bạn vậy nhưng trải nghiệm đc vài lần, nghe mấy chị đại lý và chị Lyoan tư vấn kĩ càng mình yên tâm lắm. Gía của face sữa là 450k đúng là không hề rẻ so với sinh viên, nếu như bạn nói ở trên "1 tháng bạn chi cho da mặt thôi là tầm 800k ... body cũng gần 1tr ... chưa kể tới khoản thỉnh thoảng thì phải tắm trắng nữa ..." thì mình thấy không hoàn toàn đúng. Dùng cho da mặt chỉ khoảng gần 500k thôi bạn ạ, chứ nếu bạn dùng kết hợp sáng tối thì cỡ 800k nhưng mình thấy dùng face sữa dưỡng đêm là oke nhất rồi. Body thì bạn dùng kem UV ý hộp nhỏ thôi khoảng 260k, chống nắng và mịn da, hết hủ nhỏ là thấy trắng lên rồi, còn muốn mịn, trắng như dưỡng thì tinh chất khoảng 450k. Và không nhất thiết thỉnh thoảng phải tắm trắng đâu bạn, cứ kiên trì dùng kem là 1 tháng ít nhất cũng lên 1 tone ý, nếu có điều kiện thì sắm luôn e tẩy tế bào chết đi, 250k dùng kết hợp vs kem là trắng khỏi bàn.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heoconpipi Xem bài viết
    Thế thì mình mời bạn lên FB chị ý hay tìm những người đã dùng sản phẩm ý để họ nói cho bạn nghe, họ dùng tốt thì ghi cảm nhận với chị Lyoan thôi, chứ nếu sản phẩm k tốt sao cả trăm, cả triệu người mua và khen, làm sao có cả đại lí và khách sỉ trên khắp toàn quốc chứ
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chicken2212 Xem bài viết
    em có sử dụng rồi nè, 1 face sữa +1 body cream uv mới. thấy rất ok, mà face sữa mau hết, e là sinh viên xài cũng hơi ngán tiền nên định thôi ko xài nữa, body cream e còn nữa hủ vẫn đang xài. e nghĩ nếu chị chăm xài thì sẽ dc như ý đấy. e giờ chuyển qua xài nivea serum sáng+ tối lun, e thấy rẻ, hjhj vs lại chị mua cám gạo và yến mạch về tắm cũg dc, da e ko trắng như mấy bạn bi giờ, e thuộc loại da vàng vàng hay sao ấy, hjhj, nhưng mà ráng dưỡng thấy cũng sáng lên. nếu chị có điều kiện thì cũng nên xài mp của chị Lyona Lê.
    Body UV dùng hủ nhỏ ý bạn, bôi 1 lần k cần nhiều đâu, kem thấm lắm, bôi nhiều chỉ tổ hao, quan trọng là cách bạn bôi ra sao mà kem đều và bôi 1 lớp mỏng thôi là đủ để dưỡng rồi, vậy là đủ dùng 1 tháng ý
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy b dùng thì nói nhanh hết kem, hao tiền, mà mình thấy kem Face chỉ bôi 1 lớp mỏng cho thấm thôi mà, body cũng thế, chứ các bạn bôi 1 lớp dày chỉ đc cái hao kem nhiều thôi,. Bôi mỏng da sẽ thấm hơn là dày. Quan trọng là cách bôi kem của các bạn thôi.

Mình nói chung là dòng nào của Lro'cre là đã sử dụng qua, rất chi là hài lòng, từ tinh chất, kem UV, face sữa, kem mụn, ủ face, và các dòng tắm trắng,... Nói chung là rất hài lòng luôn ý, sau mấy tháng k gặp bạn bè, gặp nhau đứa nào cũng hỏi sao mình trắng lên và hết mụn nhanh thế, khen da mịn, trắng hồng nữa, lúc đó ko gì hạnh phúc bằng. Mình là 1 con sâu lười, nhất là khoảng bôi kem lên body có khi cả 1 tuần lười k bôi, còn face thì vẫn bôi đều đặn, sáng kem mụn, tối kem sữa nên mặt giờ trắng hơn body nhiều. Mình ko thấy có j dùng là nghiện như mấy bạn nói cả, hiện h mình ngưng kem sữa, chỉ dùng kem mụn thôi để dưỡng cho body trắng lên nhìn cho nó đều màu. Mình ưng da mặt mình lắm, sáng sớm đi học rửa mặt sạch k bôi kem j cả cứ thế mà đi, sờ da mặt nó mịn mịn lắm cơ. Mình nói thế không phải là để PR cho sản phẩm mà đây là cảm nhận của mình, của 1 người đã trải nghiệm dòng sản phẩm này. Để khi nào mình chụp da mình cho mấy bạn xem, kèm ảnh lúc trc của mình, 2 ng hoàn toàn khác nhau luôn ý, tuy da mình k trắng đc như c Lyoan và mấy c đại lý, khách sĩ nhưng cũng trắng hơn so với bình thường

Thời tiết bây h thay đổi, gặp mình lười bôi kem nên da nhanh khô và có hiện tượng bong tróc, mình cũng bị da liễu nữa mà chưa đi khám nên h ngưng kem 1 tuần, đi mua đậu đỏ và tắm, bùn khoáng đắp mặt, rồi bôi lotion lên, mặt thì dùng kem mụn, trị mụn đầu đen. Dưỡng ẩm da lại rồi sau đó tiếp tục dưỡng kem tiếp. Dùng sản phẩm thiên nhiên cũng tốt để tuốt tát lại làn da, nếu k có điều kiện thì kiên trì tắm bằng bột đậu đỏ hay yến mạch là da cũng mịn, nhả nắng ra nữa, chỉ có điều là trắng chậm, có da ko trắng nữa nhưng mà lại mịn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi fuyufeng; 17/08/2013 vào lúc 01:07 PM.
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình có dùng r nè, mà dùng tinh ch6qt body thấm nhanh trắng nữa , lâu lâu để dành tiền tắm trắng mới của c đó hình con bướm ak, da mịn trắng lắm nói chung là ưng
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em dùng face sữa của Lyone Lê, loại ban đêm, xài đc 1 tháng thấy ok lắm : da trắng xin, cực mịn màng, ko bắt nắng , ít mụn hẳn đi, như kỉu da em bé >>>sướng. Em mua của bạn Giang bên Láng sdth : 094.584.0246 giá 450k/ lọ dùng đc 2 tháng
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6