Mỹ phẩm - Trang điểm

Xin các chị em tư vấn dùng viên dưỡng da với ạ!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 34.3K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

• 47 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em năm nay 28 tuổi, 1 chồng, 2 nhóc ạ
    Tình hình là dạo này trời mùa hè đi nắng nhiều thấy da bị đen, sạm đi nhiều, rồi da bị trùng, không căng như trước chắc cũng do thức khuya nữa.
    Mấy chị em cùng cơ quan kêu em dạo này xuống sắc quá nên cũng lo lo, muốn giữ gìn tân trang lại mà còn giữ chồng :">
    Nhưng mà em bận quá, làm việc ở cơ quan, rồi 2 đứa 2 nách nên là đắp mặt nạ, mát xa, spa cũng chả có thời gian mấy mà thường xuyên được nên muốn tìm hiểu mấy loại viên dưỡng da vừa nhanh lại bổ sung được dưỡng chất từ bên trong, cũng hiệu quả nữa.
    Nhưng mà em mù tịt chả biết loại nào vào loại nào nên vào đây xin tư vấn của các chị em ạ.
    Em cảm ơn thật nhiều hoa ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 227 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Hồi trước mình dùng DNA của Cellact khoảng 20 ngày thấy da rất tốt.Lúc đó bên hotdeal khuyến mãi lá 135k/1 chai/3,5 ml.dùng hết gọi lên Kim spa hỏi giá thì hơn 400k mà dùng khoảng 10 ngày là hết. Đang đợi hotdeal khuyến mại mua tiếp
    • 687 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

viên dưỡng da hoa thiên đó chị
    • 49 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Em dùng viên dưỡng Da Hoa Thiên được 2 tháng ,da em giờ cũng ổn rùi chị ạ.Vừa tiện mà có chứa thành phần collagen giúp da cải thiện tình trạng khô, nhăn sam và kết hợp chống lão hóa nữa ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 452 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

c dùng viên Dermal E của Abbott đi c, bạn e đang dùng, nhìn nó mà thấy thèm, da trắng nõn, mềm mại như em bé
    e cũng đang tính mua về dùng
    • 58 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuconnhat12 Xem bài viết
    Em cũng như chị trên đây chỉ tin tưởng đồ nội thôi ạ. Mà cái viên dưỡng da các chị đang nói có phải là hàng Việt Nam 100% không đấy ạ? Hay là quảng cáo thế thôi. Không chắc thì em chẳng dám dùng đâu.
    Của Việt Nam 100% đó em. Chị ở trên có nói rồi kìa. Em yên tâm mua viên dưỡng da này về mà dùng rồi nhé
    • 190 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

cái Hoa thiên toàn nick mới tinh vô tung hô với nhau nhỉ, chị cứ vitamin e + trà xanh chanh theo cách chị maianh mà táng, hihi
    • 47 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cái Hoa Thiên kia nghe các chị nói em cũng để ý thấy có quảng cáo trên tv rồi, nghe giới thiệu cũng lọt tai. Nhưng mà hình như phải dùng lâu dài mới có tác dụng nên cũng chắc chửa chị em nào thấy được kết quả, nên em cũng dè chừng ạ. Em trước cũng uống viên vitamin e nhưng mà hình như bị dị ứng hay sao ấy, cứ uống là bị nổi mề đay khắp người nên phải tạm dừng không biết còn cách gì nữa không ạ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mai_yeuyeu; 09/07/2012 vào lúc 10:35 PM.
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chưa dùng thử bao giờ nên không có nhận xét gì. ai thử rồi cho ý kiến thật lòng nhé,
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xin chào các chị...!
    em hiện đang khảo sát về tác dụng của "viên dưỡng da hoa thiên" nhưng mà không biết ai để hỏi hết nên liều mạng vào đây hỏi thử...
    nếu chị nào có dùng sản phẩm " viên dưỡng da hoa thiên" thì cho em xin được hỏi các chị vài câu về tác dụng của nó.
    các chị cứ cho em địa chỉ hoặc chỗ hẹn em sẽ xuống tận nơi để gặp các chị...
    em xin cám ơn nhiều...!
    do em cũng ít lên mạng nên chị nào có sử dụng "viên dữong da hoa thiên " thì nhắn tin cho em qua số điện thoại: 01222 578657. (chị cứ nhắn là chị hiên đang sửdụng "viên dữong da hoa thiên" em sẽ gọi lại.
    EM CHỈ XIN ĐỰOC HỎI TRONG VÒNG 5P RỒI TẶNG QUÀ THÔI CHỨ KO MUA BÁN GÌ CẢ NÊN CÁC CHỊ CỨ YÊN TÂM.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xin chào các chị...!
    em hiện đang khảo sát về tác dụng của "viên dưỡng da hoa thiên" nhưng mà không biết ai để hỏi hết nên liều mạng vào đây hỏi thử...
    nếu chị nào có dùng sản phẩm " viên dưỡng da hoa thiên" thì cho em xin được hỏi các chị vài câu về tác dụng của nó.
    các chị cứ cho em địa chỉ hoặc chỗ hẹn em sẽ xuống tận nơi để gặp các chị...
    em xin cám ơn nhiều...!
    do em cũng ít lên mạng nên chị nào có sử dụng "viên dữong da hoa thiên " thì nhắn tin cho em qua số điện thoại: 01222 578657. (chị cứ nhắn là chị hiên đang sửdụng "viên dữong da hoa thiên" em sẽ gọi lại.
    EM CHỈ XIN ĐỰOC HỎI TRONG VÒNG 5P RỒI TẶNG QUÀ THÔI CHỨ KO MUA BÁN GÌ CẢ NÊN CÁC CHỊ CỨ YÊN TÂM.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình lên mạng thấy viên dd Hoa thiên dc PA kinh quá nên tin luôn,dùng viên dưỡng da này đc 12 tuần, mỗi ngày 6 viên, ngốn tiền kinh mà chả thấy tác dụng gì cả. Chán quá. Mặt vẫn nổi mụn, màu da thì không thấy sáng tý nào cả. Chán quá nghỉ rồi k dùng nữa. Mà nghĩ theo thì tốn tiền , hiệu quả thì không đựoc như quảng cáo. Thôi, nghỉ !
    • 19 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vht91 Xem bài viết
    c dùng viên Dermal E của Abbott đi c, bạn e đang dùng, nhìn nó mà thấy thèm, da trắng nõn, mềm mại như em bé
    e cũng đang tính mua về dùng
    Hình như sản phẩm này không bán nữa hay sao ấy, đi tìm mấy chục cái nhà thuốc mà tất cả đều không có hàng hic hic
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình dùng viên dưỡng da hoa thiên được 5 tháng rồi đây, 4 tháng đầu mình dùng 6v/ngày chia 2 lần. sau
    đó thi 2v/ngày. Uống được khoảng 1,5 tháng thì da rất đẹp, và bây giờ thì nó giữ vậy thôi ko đẹp hơn nữa. Nhưng SP của VN thế là quá ok rồi. vì trước đây mình có dùng nhiều loại lắm, của Nhật, của Mỹ nhưng đều ko cải thiện gì cả. Bây giờ mình đang tìm một SP khác của VN đây. Vì theo mình nếu uống một loại lâu dài sẽ ko tốt.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy viên dưỡng da ivory của ARISTA VIETNAM dùng đỡ nám mà da cảm giác trắng sáng, ko biết cơ địa mẹ nó có hợp ko?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ em là thành viên mới .em cũng vừa uống cái hoa thiên này em c mấy ngay roi .cho em vào hóng tý .da dạo này đen nhẻm ,có mẹ nào có cách khắc phục chỉ em voi ,tks
    • 46 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

E dang tinh dung ivory cap cua My cac me ah, e tim hieu thi thay cung me nen dang nho dua e mua gium cho 4 hop. K biet co xinhê j k. Co ai dung r k cho e y kien voi ah.

Mẹ Sukem
    • 45 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bạn có thể sử dụng viên uống dưỡng da của botania thử xem sao hãng này cũng có tiếng trên thị trường