Mỹ phẩm - Trang điểm

Viên Nang Phục Linh Giảm Béo Phục Linh

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 36.5K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 43 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ oi, minh vừa nghe nói co Viên Giảm béo Phục Linh hay lắm, sau 2 tuần là thấy kết quả ngay. Moi nguoi thu xem nhe. Hôm nay mình bắt đầu uống viên đầu tiên đấy:Laughing:
    [COLOR=#222222][FONT=Arial]Thành phần:
    Phục linh
    Công dụng:
    Sản phẩm dùng chủ yếu để giải độc, lợi tiểu, có tác dụng tiêu thụ mỡ thừa, khống chế hấp thụ nhiệt
    lượng, giảm béo 1 cách khoa học.
    Cơ chế tác dụng:
    Thông qua kiềm chế sự hấp thụ lại nonepinephrine bitartrate, kích hoạt thụ thể adrenaline &3, làm cho
    sự tiêu hao năng lượng tổ chức Lipit tăng lên, tốc độ thay đổi Lipit tăng nhanh thông qua kiềm chế sự
    hấp thụ 5-hydroxylamine compoment, làm cơ thể con người giảm cảm giác đói nhưng không ảnh hưởng
    đến sự hấp thụ chất dinh dưỡng cần thiết theo nhu cầu sinh lý của cơ thể, do đó giảm béo rất khoa học.
    *Viên nang Phục linh (Lishou) dễ sử dụng, hiệu quả cao, không tác dụng phụ.
    Cách dùng:
    Uống ngày 1 viên (trước hoặc sau bữa ăn sáng). Khi giảm cân đến mức vừa ý cần uống duy trì mỗi tuần 1 viên.
    * Hiệu quả ngay sau 2 tuần sử dụng.
    Chú ý khi sử dụng:
    Viên nang phục linh thích hợp cho người từ 16 đến 65 tuổi.
    Không dùng cho người mắc bệnh về tim mách, phụ nữ có thai và cho con bú.
    Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.
    Quy cách đóng gói:
    Viên nang 500mg, hộp 40viên.
    Bảo quản:
    Để nơi râm mát, khô ráo, tránh ánh sáng.
    Thời gian sử dụng:
    Xem trên vỏ hộp.
    Sản phẩm viên nang Phục linh được mang trực tiếp từ công ty Bách An Trung Quốc. Cho nên
    chất lượng sản phẩm được đảm bảo 100% và không hề có hàng giả hàng kém chất lượng. Tôi đặt
    chữ tín lên làm đầu.

Các bạn chú ý từ sau tháng 9 năm 2008 công ty thuốc bách an đưa ra mẫu hộp mới nhé !!!

Giá Bán Lẻ 580k/1 hộp 40viên con nhộng
    Mua 2 Hộp Trở Lên Giá 560k/Hộp
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_KNH2; 03/01/2011 vào lúc 08:37 AM. Lý do: Xóa thông tin bán hàng
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Kem dưỡng đặc trị cho da nhạy cảm ?

Da e khá nhạy cảm & mỏng do tác hại của Pond gây ra nên giờ hễ ra nắng chút hoặc thời tiết thay đổi...

• Sự thật đằng sau những thỏi son MAC giá <400k tại Việt Nam

Bạn em nhập mỹ phẩm từ Mỹ về sau khi nghiên cứu chán chê thấy không thể có son MAC được bán với giá...

• Viên nang Phục Linh

Em thấy có người giới thiệu về viên nang phục linh uống để giảm béo.Có mẹ nào dùng rồi cho em kinh nghiệm với. Em đang muốn giảm 4kg, dạo này béo quá.

• Ba việc cần tránh khi bé bị ho đàm

Bé hay bị ho khiến nhiều mẹ căng thẳng và lo lắng, nhất là những cơn ho lặp đi lặp lại, dai dẳng...

• Giảm cân Phục Linh : Hiệu quả và an toàn !

Sản phẩm giảm cân Phục Linh rất hiệu quả và an toàn, khiến bạn không giảm cân đột ngột, không gây chóng mặt, nhức đầu, buồn nôn. Mỗi buổi sáng chỉ nên dùng 1 viên, sau khi đã giảm được mức cân vừa ý thì duy trì 1 tuần 1 viên thôi. Bạn nào cần tìm hiểu về sản phẩm này rõ hơn thì PM cho mình !

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, mình cũng đã mua thuốc này rồi và cũng muốn uống thuốc này vì mình cũng đang béo quá. Nhưng mẹ nó cho mình hỏi là thuốc này có tác dụng phụ gì ko? Vì mình còn muốn sinh thêm em bé nũa. Trả lời mình sớm nhé.
    Hai
    • 34 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

các mẹ tìm trong wtt cũng có một topic về viên nang Phục Linh đấy! Mình uống hôm nay là hôm thứ 6 rồi
    Đời mưa gió em có nơi bình yên...
    • 34 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Thuốc giảm béo lishou
    link đây các mẹ ạ
    Đời mưa gió em có nơi bình yên...
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bạn! Trên thị trường hiện nay có rất nhiều sp giảm cân mình thấy viên nang phục linh nhãn hiệu JuJi của cty Châu phong cũng cùng nhà sản xuất Bách An . Mình đã dùng rồi chất lượng hoàn toàn giống nhau và giá cả của viên nang phục linh JuJi lại rất hợp túi tiền nữa các bạn ạ.
    Sao bạn không chọn sp giảm cân viên nang phục linh JuJi? Chúc các bạn có kế hoạch giảm cân an toàn,hiệu quả.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Liệu giảm cân nhanh thế có phải cơ thể bị mất nước không? Mình chỉ sợ sẽ ảnh hưởng tới thận, tim mạch, thần kinh hoặc dạ dày. Các mẹ cho mình lời khuyên nhé. Dạo này béo quá! Hic hic...
    • 62 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

uống thuốc này mất ngủ, tính cách cáu gắt nữa các mẹ ạ, mệt, k ngủ được mệt lắm ạ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nào có để lại cho ẹm 5 - 10 viên dùng thử nhé. E ở SG, pm với em qua số: 0949 772 098
    • 163 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Hôm nay em vừa mua xong , có 540K thôi , tem nhãn đầy đủ , mai bắt đầu uống ... Chờ đợi...

Bố mẹ cháu đã tóm được đuôi 1 em Rắn rồi ạ, Mừng quá là mừng
    • 959 Bài viết

• 1,728 Được cảm ơn

Đây chính là giảm béo LiShou hả các mẹ ơi? em chưa chồng con j uống liệu có bị ảnh hửong j hok? béo quá mún giảm kg mà hơi sợ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang dùng loại này , tính đến hôm nay mình uống được 4 viên rồi :
    - Viên thứ I uống vào chỉ có cảm giác no không thấy đói , không thèm ăn bất cứ món gì , ngủ bình thường .
    - Viên thứ 2 cũng giống như viên thứ I nhưng khác một cái là đêm đến mình không tài nào ngủ được .
    - Viên thứ 3 cũng giống như vậy .
    - Viên thứ tư hôm nay mới vừa uống , hic ! không biết tối nay có ngủ được không nữa !!!!
    Hiệu quả : Đến hôm nay sau 3 ngày mình giảm được 1 kg , Hiệu quả đến nhanh quá nên mình cũng lo tác dụng phụ kèm theo cũng nhiều không kém.
    Híc ! thật là tội nghiệp quá đi !!!!!!
    • 142 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

cho em hỏi là lishou và juji loại nào tốt hơn ạ? có mẹ nào dùng qua juji chưa? sáng nay em ra tiệm thuốc thì ng ta bảo là 2 loại này cũng có thành phần giống nhau. Nhưng em phân vân vì sao giá tiền lại chênh lệch khoảng 4 ngàn đồng ạ? lên mạng thì thấy mọi người toàn dùng lishou thôi,ít thông tin về juji quá
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các me ói em mới biết có viên nang phuc linh tôt lắm vầy nó có anh hưởng gì đến việc sinh con sau nay không nhỉ? Các mẹ chi cho em với nhé! thank các me nhiều!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em đang muốn uống thuốc này (vì mụp quá ròi, hic)...nghe các mẹ nói thuốc này uống okie lắm, mẹ nào còn để lại cho em 10viên dùng thử dc ko ạh???
    Mong nhận dc phản hồi từ các mẹ...
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái này uống giảm cân nhanh lắm các mẹ ạ,khi mới sinh bé mình 74kg,béo kinh khủng,sau 4tháng be ko bú nữa nên mình uống.1 ngày ăn đúng bữa sang.ko ăn vat ăn linh tinh,uống nhiều nước vì cái này uống vào khát nước kinh khủng,sau 25 ngày mình còn 65kg,ai cũng nói dạo này gầy thế,làm mình sướng wa' trời luôn...hjhj.nhưng mấy ngày đầu uống thì vẫn thấy bt,phải ngày thứ 3,thứ 4 mới thấy chán ăn và khát nước.nếu bạn nào muốn gầy nhanh nữa thì chịu khó vận động thì dáng quá chuẩn luôn...hjhj.cgang kiên trì nhé.chúc mọi ng` thành công
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thuốc lishou bị làm giả. trong thuốc có chứa sibutramine hydroclorid với hàm lượng 23,3mg sibutramine/viên tính theo khối lượng trung bình bột trong viên. hàm lượng cực lớn bằng 240% so với liều thường dùng của thuốc.
    Tác dụng phụ nguy hiểm
    PGS.TS.DS Nguyễn Hữu Đức - giảng viên chính bộ môn dược lâm sàng, khoa dược, Đại học Y dược TP.HCM - cho biết sibutramine hydroclorid là loại thuốc có tác động lên hệ thần kinh trung ương, làm người uống có cảm giác no, không muốn ăn, nhưng thuốc này cũng gây ra một số rối loạn, tác dụng phụ - đặc biệt là gây tác động lên hệ tim mạch. Hiện loại thuốc này đã bị Bộ Y tế cấm sử dụng.
    Tra cứu từ điển dược phẩm Vidal Việt Nam 2007, chúng tôi thấy trước đây sibutramine có chỉ định để điều trị béo phì với liều dùng 10-15mg/ngày. Liều sử dụng tối đa 15mg/ngày. Thuốc gây các phản ứng phụ chán ăn, táo bón, khô miệng, mất ngủ, nhịp tim nhanh, đánh trống ngực, tăng huyết áp, giãn mạch, chóng mặt, nhức đầu, lo âu, ra mồ hôi, rối loạn vị giác. Vì tác dụng phụ nguy hiểm là gây bệnh tim mạch ở những người có nguy cơ cao nên ngày 15-4 Cục Quản lý dược Việt Nam đã có văn bản đình chỉ lưu hành và thu hồi toàn bộ thuốc chứa hoạt chất sibutramine.
    các mẹ chú ý thuốc có tem cũng là thuốc giả
    http://www.giaoducsuckhoe.net/articl...SpecialtyID=27
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HaiHoang Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, mình cũng đã mua thuốc này rồi và cũng muốn uống thuốc này vì mình cũng đang béo quá. Nhưng mẹ nó cho mình hỏi là thuốc này có tác dụng phụ gì ko? Vì mình còn muốn sinh thêm em bé nũa. Trả lời mình sớm nhé.
    Chào các mẹ
    Nếu các mẹ muốn giảm cân mà không gây hại cho sức khỏe, các mẹ thử dùng thuốc giảm cân của Nhật Bản xem sao. Mình đã dùng thử và thấy rất hiệu quả, mình có người nhà bên Nhật nên mỗi lần thường mua vài hộp nếu mẹ nào có nhu cầu muốn nhượng lại thì PM cho mình nhé:
    - Thuốc giảm béo: RELACORE - Sản phẩm giảm cân cho những người siêu béo

RELACORE thương hiệu giảm cân nổi tiếng trên toàn thế giới có tác dụng giảm cân hiệu quả, ko gây tác dụng phụ, ko gây mệt mỏi như các sản phẩm giảm cân khác.

Thành phần chính:
    - vitamin C
    - Canxi
    - B1
    - B2
    - biotin, pantotheniccacid, magnesium, relacore, magnolia v.v...
    Cách sử dụng: mỗi ngày một viên, dùng trước bữa sáng 30 phút.
    Hiệu quả: Với 1 hộp 30 viên bạn có thể giảm từ 8 đến 10 kg
    Sản phẩm thực sự tốt và hiệu quả. Đặc biệt với những ai siêu béo và đã dùng nhiều loại sản phẩm khác mà ko hiệu qủa.

- Nếu bạn béo bụng có thể dùng Thuốc giảm cân, đặc trị giảm mỡ bụng 85

Thuốc giảm cân, đặc trị giảm mỡ bụng

Hộp gồm 360 viên nang :950.000 VNĐ
    Hộp gồm 180 viên nang :700.000 VNĐ

Nguyên liệu chiết xuất 100% từ dược thảo, an toàn cho cơ thể, không gây tác dụng phụ. Sản phẩm đặc trị giảm mỡ vòng bụng
    Thuốc giảm cân, đặc trị giảm mỡ bụng

Nguyên liệu chiết xuất 100% từ dược thảo, an toàn cho cơ thể, không gây tác dụng phụ. Tác dụng ổn định. Đã được kiểm nghiệm hiệu quả trên thực tế sử dụng. Thuốc giúp làm giảm cảm giác thèm ăn do tạo cảm giác no giả. Tác động tích cực đặc biệt đến vùng bụng, chuyên dùng cho vòng bụng to, giảm nhanh vòng bụng .... Sản phẩm rất an toàn đến từ Nhật.

Đóng gói: Mỗi hộp gồm 360 viên nang.

Cách dùng: mỗi ngày uống 12 viên chia 3, uống trước bữa ăn 30 phút.
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ở Hà Nội thì mua ở đâu là đảm bảo hả các mẹ ?
    Em muốn mua quá r? Mà có chỗ nào bán lẻ không ạ??
    • 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi panbeo Xem bài viết
    Ở Hà Nội thì mua ở đâu là đảm bảo hả các mẹ ?
    Em muốn mua quá r? Mà có chỗ nào bán lẻ không ạ??
    Bạn giống mình quá, cũng đang muốn mua mà sợ mua pải hàng giả quá...Ai biết mua ở đâu chỉ giúp vs ạ
    Tôi yêu nhà tôi lắm, nhà tôi thật toẹt vời
    • 14 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

cho minh so dt di
    dt cua minh: 0986 349 586
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2