Mỹ phẩm - Trang điểm

Viên Nang Phục Linh Giảm Béo Phục Linh

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 33.5K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 43 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ oi, minh vừa nghe nói co Viên Giảm béo Phục Linh hay lắm, sau 2 tuần là thấy kết quả ngay. Moi nguoi thu xem nhe. Hôm nay mình bắt đầu uống viên đầu tiên đấy:Laughing:
    [COLOR=#222222][FONT=Arial]Thành phần:
    Phục linh
    Công dụng:
    Sản phẩm dùng chủ yếu để giải độc, lợi tiểu, có tác dụng tiêu thụ mỡ thừa, khống chế hấp thụ nhiệt
    lượng, giảm béo 1 cách khoa học.
    Cơ chế tác dụng:
    Thông qua kiềm chế sự hấp thụ lại nonepinephrine bitartrate, kích hoạt thụ thể adrenaline &3, làm cho
    sự tiêu hao năng lượng tổ chức Lipit tăng lên, tốc độ thay đổi Lipit tăng nhanh thông qua kiềm chế sự
    hấp thụ 5-hydroxylamine compoment, làm cơ thể con người giảm cảm giác đói nhưng không ảnh hưởng
    đến sự hấp thụ chất dinh dưỡng cần thiết theo nhu cầu sinh lý của cơ thể, do đó giảm béo rất khoa học.
    *Viên nang Phục linh (Lishou) dễ sử dụng, hiệu quả cao, không tác dụng phụ.
    Cách dùng:
    Uống ngày 1 viên (trước hoặc sau bữa ăn sáng). Khi giảm cân đến mức vừa ý cần uống duy trì mỗi tuần 1 viên.
    * Hiệu quả ngay sau 2 tuần sử dụng.
    Chú ý khi sử dụng:
    Viên nang phục linh thích hợp cho người từ 16 đến 65 tuổi.
    Không dùng cho người mắc bệnh về tim mách, phụ nữ có thai và cho con bú.
    Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.
    Quy cách đóng gói:
    Viên nang 500mg, hộp 40viên.
    Bảo quản:
    Để nơi râm mát, khô ráo, tránh ánh sáng.
    Thời gian sử dụng:
    Xem trên vỏ hộp.
    Sản phẩm viên nang Phục linh được mang trực tiếp từ công ty Bách An Trung Quốc. Cho nên
    chất lượng sản phẩm được đảm bảo 100% và không hề có hàng giả hàng kém chất lượng. Tôi đặt
    chữ tín lên làm đầu.

Các bạn chú ý từ sau tháng 9 năm 2008 công ty thuốc bách an đưa ra mẫu hộp mới nhé !!!

Giá Bán Lẻ 580k/1 hộp 40viên con nhộng
    Mua 2 Hộp Trở Lên Giá 560k/Hộp
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_KNH2; 03/01/2011 vào lúc 08:37 AM. Lý do: Xóa thông tin bán hàng

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, mình cũng đã mua thuốc này rồi và cũng muốn uống thuốc này vì mình cũng đang béo quá. Nhưng mẹ nó cho mình hỏi là thuốc này có tác dụng phụ gì ko? Vì mình còn muốn sinh thêm em bé nũa. Trả lời mình sớm nhé.
    Hai

• 34 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

các mẹ tìm trong wtt cũng có một topic về viên nang Phục Linh đấy! Mình uống hôm nay là hôm thứ 6 rồi
    Đời mưa gió em có nơi bình yên...

• 34 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Thuốc giảm béo lishou
    link đây các mẹ ạ
    Đời mưa gió em có nơi bình yên...

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bạn! Trên thị trường hiện nay có rất nhiều sp giảm cân mình thấy viên nang phục linh nhãn hiệu JuJi của cty Châu phong cũng cùng nhà sản xuất Bách An . Mình đã dùng rồi chất lượng hoàn toàn giống nhau và giá cả của viên nang phục linh JuJi lại rất hợp túi tiền nữa các bạn ạ.
    Sao bạn không chọn sp giảm cân viên nang phục linh JuJi? Chúc các bạn có kế hoạch giảm cân an toàn,hiệu quả.

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Liệu giảm cân nhanh thế có phải cơ thể bị mất nước không? Mình chỉ sợ sẽ ảnh hưởng tới thận, tim mạch, thần kinh hoặc dạ dày. Các mẹ cho mình lời khuyên nhé. Dạo này béo quá! Hic hic...

• 62 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

uống thuốc này mất ngủ, tính cách cáu gắt nữa các mẹ ạ, mệt, k ngủ được mệt lắm ạ.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nào có để lại cho ẹm 5 - 10 viên dùng thử nhé. E ở SG, pm với em qua số: 0949 772 098

• 162 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Hôm nay em vừa mua xong , có 540K thôi , tem nhãn đầy đủ , mai bắt đầu uống ... Chờ đợi...

Bố mẹ cháu đã tóm được đuôi 1 em Rắn rồi ạ, Mừng quá là mừng

• 959 Bài viết

• 1,724 Được cảm ơn

Đây chính là giảm béo LiShou hả các mẹ ơi? em chưa chồng con j uống liệu có bị ảnh hửong j hok? béo quá mún giảm kg mà hơi sợ

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3