Mỹ phẩm - Trang điểm

Trắng bền Saman- Có mẹ nào dùng chưa ạ ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 231K Lượt đọc
  • 548 Trả lời

15 Người đang theo dõi

• 256 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trắng bền Saman là sản phẩm được bào chế từ thảo dược thiên nhiên chuyên hỗ trợ điều trị các đối tượng bị sạm da, nám má do nội tiết, thức đêm, căng thẳng thần kinh hoặc nguyên nhân do bệnh gan thận và tác động của môi trường cũng như những người da đen do bắt nắng hoặc do di truyền.

Link nó đây ạ: http://ngoisao.net/News/Lam-dep/2009/10/3B9CBFFF/

Có mẹ nào dùng chưa ạ? Cho em kết quả với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,397 Bài viết

• 489 Được cảm ơn

hay quá.da em đen lắm đang ko biết làm thế nào để dưỡng da trắng hơn.mẹ nó tìm dc bài hay quá nhỉ? nhưng em cũng chưa dùng.xem quảng cáo thấy hấp dẫn quá.nhưng chắc gia scả cũng hơi chat đấy.
    mẹ nào dùng comment đi nhá:Battin ey:
    • 256 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oanhkiều Xem bài viết
    hay quá.da em đen lắm đang ko biết làm thế nào để dưỡng da trắng hơn.mẹ nó tìm dc bài hay quá nhỉ? nhưng em cũng chưa dùng.xem quảng cáo thấy hấp dẫn quá.nhưng chắc gia scả cũng hơi chat đấy.
    mẹ nào dùng comment đi nhá:Battin ey:
    Cũng 350K/1 lọ gồm 150Viên. Mình cũng háo hức xem ai dùng rôì còn cho nhận xét
    • 1,397 Bài viết

• 489 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ant_moon Xem bài viết
    Cũng 350K/1 lọ gồm 150Viên. Mình cũng háo hức xem ai dùng rôì còn cho nhận xét
    giề????????? có 350k/150 viên á? trời.nếu đúng nhưu qungr cáo mà tốt vậy thì gọi là rẻ đó. mỗi nàgy uống abo nhiu viên mà tận 150 viên nhỉ?:Thinking: em cũng thích quá mẹ nó ơi...rooling: luôn thèm khát làn da trắng..:Laughing:
    • 1,168 Bài viết

• 1,243 Được cảm ơn

Sáng nay vào mạng đọc báo,thấy quảng cáo cái thuốc này hay quá,thế đã có ai dùng chưa?
    http://saman.com.vn/?q=/san-pham/trang-ben-saman
    Sẻ mãi không thay đôỉ: 1 Chồng 2 Con 3 Lầu 4 Bánh:Smiling:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 415 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Hí hí, mình chưa dùng cơ mà có bà chị gái dùng rồi. Dùng hết 2 hộp, da bi giờ trắng mịn như da em bé (da bà cũng đẹp sẵn, có dấu hiệu nám thôi, uống vào bi h miễn chê).

Mình cũng đang nghiên cứu xem có uống không đây :Thinking:
    • 141 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Lót dép ngồi hóng. Da đã trắng rồi vẫn muốn trắng hơn. Đọc qua thuốc thấy hấp dẫn quá! rooling:
    • 349 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

em thấy các sản phẩm làm trắng từ bên trong bây giờ được dùng rất nhiều vì an toàn mà lại ko sợ dị ứng da. Còn trắng bền saman em chưa dùng bao giờ. Nhưng từ ngày sinh cún nhà em xong thấy mặt có mấy nốt tàn nhang, cũng lo lắm ạ. :Sad:
    • 1,168 Bài viết

• 1,243 Được cảm ơn

vậy là cũng có người dùng rồi hả,kết quả ok thế mình cũng thử order xem sao,mà sao trong sg ko có chổ bán nhỉ,phải mua tân hà nội hơi mệt
    • 902 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_bong_001 Xem bài viết
    Hí hí, mình chưa dùng cơ mà có bà chị gái dùng rồi. Dùng hết 2 hộp, da bi giờ trắng mịn như da em bé (da bà cũng đẹp sẵn, có dấu hiệu nám thôi, uống vào bi h miễn chê).

Mình cũng đang nghiên cứu xem có uống không đây :Thinking:
    trời! thế sao mình úông gần hết 1 hộp rùi mà vẫn ko thấy gì là sao nhỉ? ai nhìn cũng bảo như bảo xấu quá như Bao Công, lại còn nổi nốt lấm tấm nữa chứ.
    • 1,168 Bài viết

• 1,243 Được cảm ơn

chắc bạn ko hợp,
    • 902 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhhong2527 Xem bài viết
    chắc bạn ko hợp,
    uh cũng có thể. nhưng sao mà đắt thế nhỉ? mình được hãng tặng để dùng thử mà. với lại họ nói phải dùng 3 hộp thì mới hiệu quả, có lẽ sẽ thử dùng hết 3 hộp xem thế nào?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi haton37; 02/12/2009 vào lúc 10:19 AM.
    • 1,397 Bài viết

• 489 Được cảm ơn

hix...thật là hiệu quả ko nhỉ? em bôi bôi trét trét trên mặt suốt rồi nên giừo muốn kiếm cái thuốc nào uống trong cho nó đệp lâu dài hơn. mà 1 lọ 350k/350 viên uống trong bao lâu vậy mẹ nó? chứ uống trong 1 tháng thôi thì quả là tốn kém quá đi. em là sinh viên mà.:Thinking:
    • 902 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oanhkiều Xem bài viết
    hix...thật là hiệu quả ko nhỉ? em bôi bôi trét trét trên mặt suốt rồi nên giừo muốn kiếm cái thuốc nào uống trong cho nó đệp lâu dài hơn. mà 1 lọ 350k/350 viên uống trong bao lâu vậy mẹ nó? chứ uống trong 1 tháng thôi thì quả là tốn kém quá đi. em là sinh viên mà.:Thinking:
    sáng 8h uống 1 viên tối 9h uống 2 viên. có thể hòa tan xoa lên mặt. yêu cầu ăn uống đủ chất và uống đủ nước hàng ngày và ăn nhiều hoa quả. mình thì chúa ghét ăn hoa quả..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 92 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em vào trang web của nó đọc đi, ngày uống 3viên thôi mà, 1 hộp có tới 150, mà khi nào thấy trắng rồi thì chỉ uống 1viên /ngày thôi em.
    Mình cũng muốn uống mà không biết thế nào. Không biết mẹ chủ top có phải người nhà của cty không nữa hihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 53 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chị em dùng rồi cái này, thấy da mịn và sáng hơn hẳn , thấy cũng thích. Hôm trước vừa mua thêm cho mẹ em dùng, chưa biết hiệu quả ra sao. Em vừa sinh em bé xong thấy có mấy nốt tàn nhang, đang muốn xử lý nhưng vừa mới sinh chưa được uống .
    • 1,168 Bài viết

• 1,243 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangnamtep Xem bài viết
    Em vào trang web của nó đọc đi, ngày uống 3viên thôi mà, 1 hộp có tới 150, mà khi nào thấy trắng rồi thì chỉ uống 1viên /ngày thôi em.
    Mình cũng muốn uống mà không biết thế nào. Không biết mẹ chủ top có phải người nhà của cty không nữa hihi
    Thanh minh tý,mình ở SG mà cty này nó ở ngoài HN chẳng liên quan gì hết,mình mới lên mạng nó hỏi và nó cho cn ỏ TP hcm rồi chiều nay nó mang tới,để mình uống thời gian coi có hiệu quả ko nha mọi người
    • 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mesocchuot Xem bài viết
    Chị em dùng rồi cái này, thấy da mịn và sáng hơn hẳn , thấy cũng thích. Hôm trước vừa mua thêm cho mẹ em dùng, chưa biết hiệu quả ra sao. Em vừa sinh em bé xong thấy có mấy nốt tàn nhang, đang muốn xử lý nhưng vừa mới sinh chưa được uống .
    Có tác dụng tốt thật hả các mẹ, chắc em phải mua một liều cho mình thử thôi, sinh cháu xong giờ da bị xấu đi nhiều. Chưa biết tác dụng với mình thế nào nhưng thảo dược có lẽ cũng không độc hại gì, mua một liều cùng lắm bằng lọ nước hoa.
    Cảm ơn mesocchuot đã chia sẻ thông tin nhé
    Tất cả dành cho con !
    • 1,653 Bài viết

• 1,998 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhhong2527 Xem bài viết
    Thanh minh tý,mình ở SG mà cty này nó ở ngoài HN chẳng liên quan gì hết,mình mới lên mạng nó hỏi và nó cho cn ỏ TP hcm rồi chiều nay nó mang tới,để mình uống thời gian coi có hiệu quả ko nha mọi người
    Hí hí,chị iu chán nghệ rùi ah?uống mà đẹp lên thì bảo em nhé.Lót dép hóng...hớt.
    • 1,168 Bài viết

• 1,243 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meheocon1612 Xem bài viết
    Hí hí,chị iu chán nghệ rùi ah?uống mà đẹp lên thì bảo em nhé.Lót dép hóng...hớt.
    em ơi da em không còn chổ nào để có thể đẹp hơn nữa đau,người gì mà vừa xinh vưaf trắng mịn màng hèn gì ông xã ko cho đi đâu hết,ai biểu đẹp mà chi