• 0 Lượt chia sẻ
  • 27.8K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 171 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Em nghe nói uống trà Hoa cúc có tác dụng làm đẹp da và đấp mắt bằng trà hoa cúc sẽ giảm túi mỡ mắt, nhưng em không viết ở SG thì mua trà hoa cúc ở đâu? chị nào biết chỉ em với :Smiling:

• 541 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

ở HN tớ thấy siêu thị Fivimark có. Bạn thử tìm tại Siêu thị Fivimark SG xem có ko.

• 765 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Bạn thử ra phố bán thuốc bắc hỏi xem sao, ngoài HN tớ thấy mọi người hay mua trà bát bảo, la hán ... ở phố thuốc bắc .

• 119 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ở SG chị ra tiệm thuốc tàu tên Vĩnh Xuân trên đường Nguyễn Trải ấy.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn muốn mua trà Hoa Cúc thì cứ ghé thăm website: //trangngon.com ở đó có rất nhiều các loại trà cho các mẹ dùng:Battin ey:

• 69 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thấy trà hoa cúc của LanQ có bán tại nhà sác nguyễn văn cừ đó bạn

• 1,229 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HoaLT Xem bài viết
    ở HN tớ thấy siêu thị Fivimark có. Bạn thử tìm tại Siêu thị Fivimark SG xem có ko.
    Ở HN có Fivimax chứ ở SG có Coopmax thui! Ko biết hệ thống C.M trong đó có ko

• 1,229 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Mà bạn hỏi loại trà cúc nào? Như ngoài HN mình mua loại có cả bông cúc nữa! Có loại ướp hương cúc ko có hoa cúc và loại có hoa cúc. Còn nếu bạn mua trà túi lọc thì cứ vào siêu thị thôi!

• 854 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

vâng, mình bổ sung có 1 loại mà trà túm tròn thành 1 cục to cỡ đầu ngón chân cái người lớn tẩm hoa cúc, hay hương hoa hồng. k biết là hương liệu ntn, nhưng mà giá bán lẻ ở chợ An Đông là 90.000đ/100gr, còn bán sỉ ở khu ng Hoa thì 700.000đ/kg đó. Cái này thì mình nghe quảng cáo là uống vừa đẹp da trẻ lâu v.v...

• 167 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kanguru.kanguru Xem bài viết
    Em nghe nói uống trà Hoa cúc có tác dụng làm đẹp da và đấp mắt bằng trà hoa cúc sẽ giảm túi mỡ mắt, nhưng em không viết ở SG thì mua trà hoa cúc ở đâu? chị nào biết chỉ em với :Smiling:
    Trong siêu thụ Maximart cũng có đó mẹ nó. Hôm trc mình mua cho ox 1 hộp, to oạch uống mãi chưa hết.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3