Mỹ phẩm - Trang điểm

TPHCM trang điểm dự tiệc rẻ đẹp ở đâu ? (Q3)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 9.96K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 834 Bài viết

• 741 Được cảm ơn

Em sắp đi đám cưới, muốn tìm 1 nơi có thể trang điểm và làm tóc nhẹ, giá cả bình dân một chút. Nhà em ở Trần Quang Diệu Q3, tìm chỗ gần gần 1 chút để trang điểm xong chạy về thay đồ cho lẹ. Ai có kinh nghiệm chỉ em tí :Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,169 Bài viết

• 1,020 Được cảm ơn

E nghe chị bạn giới thiệu tiệm make up Vệ Nữ trên đg Trương Định, nghe nói trang điểm và làm tóc ấn tượng và đẹp.Nhưng em cũng chưa đến thử lần nào, đi ngang thấy cũng hoành tráng lắm, chắc ko thể nào dưới 200k rồi
    • 834 Bài viết

• 741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jenny86 Xem bài viết
    E nghe chị bạn giới thiệu tiệm make up Vệ Nữ trên đg Trương Định, nghe nói trang điểm và làm tóc ấn tượng và đẹp.Nhưng em cũng chưa đến thử lần nào, đi ngang thấy cũng hoành tráng lắm, chắc ko thể nào dưới 200k rồi
    ôi thế thì mắc quá nhỉ, để 1 buổi đi tiệc veo mất gần 500k, đấy là mình k dám mua đầm đó, đi thuê thôi, mình biết 1 nơi cho thuê đầm đẹp lắm ai cần mình chỉ cho
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thuê chỗ nào rẻ vậy chị, đi đám cưới bây giờ tốn nhìu tiền wá, bớt được khoảng nào hay khoảng ấy:Smiling:
    • 834 Bài viết

• 741 Được cảm ơn

vô đây coi thử nhé, mình chưa thuê lần nào nhưng search nhắm chỗ này rất ổn, 1thue6 100k đến 150k còn hơn mua đúng k

http://en bac .com/ Dich-vu-thoi-trang-lam-dep/ p795965/ Cho-thue-ao-dam-du-tiec-da-hoi.html
    lên google search cho thuê đếm dự tiệc mỹ anh tphcm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi canhngoc2011; 14/04/2011 vào lúc 11:13 PM.
    • 140 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

em thấy nếu chị muốn tiết kiệm về khoản này thì nên tự làm ở nhà ý. Các hàng bình dân thg` dùng mỹ phẩm ko tốt, có khi xài hàng TQ ko rõ nguồn gốc, rồi hạn sử dụng chẵng biết đg` nào mà lần nữa :-s. Với cứ ra ngoài thì chắc gì da mình đã hợp với mp đó, chưa kể các loại cọ oánh cho bao nhiêu ng`, lỡ ng` oánh trước mình có mụn hay bệnh da liễu gì đó, đánh sang mặt mình thì... :-s. Cá nhân mình dùng thôi mà ít nhất 1 tuần phải giặt cọ 1 lần rồi, ở ngoài thì chẳng biết có bao giờ ngta giặt cọ ko nữa, hix...

Còn chị ko biết làm thì lên youtube tham khảo ý, hi..
    • 1,169 Bài viết

• 1,020 Được cảm ơn

Mình mới đc chỉ 1 tiệm tên Tú Anh, có cơ sở ở đg Lê Vãn Sỹ và CMT8 luôn, nhưng bạn mình ko nhớ rõ địa chỉ. Hình như tiệm này cũng có quảng cáo nhiều ở mấy diễn đàn, bạn google thử xem. Tú Anh Krosty thì phải
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ở dau vậy ban minh cung cần
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trang diem tai studio chuyen nghiep va gia re ne,o day cho thue ca dam du tiec sang trong va phu hop voi moi size nguoi nua.gia chi 130k thui,lhe minh 0902038303 de hen truoc cac ban nhe,make up+lam toc luon,my pham uy tin,ko dep ko tra tien dau hihii...
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị Mai Anh trang điểm địa chỉ bên quận 3 đường Nguyễn Thị Minh Khai đó bạn,mình thấy link của chị đó là makeupmaianh.com,bạn vào đó tham khảo thử nha.Giá trang điểm chị ý tầm 250-300k,mỹ phẩm lancome,mac,chanel.