Mỹ phẩm - Trang điểm

Tớ muốn mua 1 bộ Trang điểm Essance

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 55.2K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 235 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, tớ muốn mua 1 bộ trang điểm Essance, các mẹ thấy sản phẩm này có ổn ko? và khoảng bao nhiêu tiền 1 bộ ( tớ chỉ cấn 1 phấn nền và 1 phấn hộp thui)
    Giúp tớ trong ngày hôm nay nhé! Thanks cả nhà
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 500k muốn mua phấn trang điểm thì mua loại nào được?

Các mẹ ơi, dạo này khủng hoảng kinh tế, ngân sách hạn hẹp, em chỉ có 500k để mua phấn trang điểm thôi, các mẹ cho e hỏi nên dùng loại nào nhỉ? Có cần mua cả kem lót,kem nền và phấn phủ k hay chỉ cần kem lót và phấn phủ hoặc kem nền và phấn phủ? Từ trc đến g e toàn chỉ dùng kem nền và phấn phủ thôi,...

• Em ở TP Vinh thì nên mua bộ trang điểm ở đâu

Em mới trưởng thành và đang có ý định tập tành trang điểm cho bản thân, cơ mà em hỏi các chị mấy vấn đề sau đây: -Nên mua của hãng nào ở nơi nào (em ở TP Vinh, Nghệ An), với mức giá khoảng bao nhiêu?(Em có đọc báo nghe nói nhiều chị dùng mỹ phẩm rởm bị dị ứng phải đi mỹ viện khám :-&) -Có cần...

• Sự kiện hot VINKE - Thêm yêu con mỗi ngày

GIÁO DỤC SỚM là một bước ĐỘT PHÁ của khoa học giáo dục hiện đại, tập trung vào giai đoạn vàng từ 0...

• Kem dưỡng đặc trị cho da nhạy cảm ?

Da e khá nhạy cảm & mỏng do tác hại của Pond gây ra nên giờ hễ ra nắng chút hoặc thời tiết thay đổi...

• Make up nhanh chóng chỉ bằng một bước đơn giản

Bạn có mong muốn một làn da " tràn đầy sức sống", " trắng hồng rạng rỡ" suốt cà ngày mà không bị "...

• 1,651 Bài viết

• 394 Được cảm ơn

Ui, cái này dùng chán lắm. Ngày xưa tớ còn sinh viên, cũng bon chen 1 hộp test thử mà sợ ngay từ lần đầu tiên. can mẹ nó
    • 235 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

oh, the ah?
    Thanks mẹ nó nhé. Nó " dởm" hay thế nào hả mẹ nó?
    Nếu muốn mua thì khoảng bao nhiêu tiền hả mẹ nó? và ở HN thì mua ở đâu nhi?
    • 52 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mỹ phẩm này được bán trong hệ thống siêu thị Fivimart mẹ nó nhé. Tớ chưa dùng bao giờ nên không bít về chất lượng. Chỉ thấy bán trong siêu thị thôi, mẹ nó vào thử xem
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 561 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

Mình ở SG thấy nó bán ở rất nhiều siêu thị như Coop Mart Lotte Mart...
    • 509 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Xin can mẹ nó nhé. Với tầm tiền mua Essance thì mua Revlon còn hơn.
    • 235 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo Li Xem bài viết
    Xin can mẹ nó nhé. Với tầm tiền mua Essance thì mua Revlon còn hơn.
    Thế hả mẹ nó? bao nhiêu tiền một bộ cả nhà ơi. Tớ chưa mua bao h nên ko biết.
    Cảm ơn cả nhà đã giúp tớ
    Many thank:Rose::Rose::Rose:
    • 1,756 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Em ko rõ lắm về giá cả Essance hiện nay đâu, nhưng ngày xưa cũng lâu lắm rồi e dùng thì cả phấn nền và phấn nén giá chỉ dưới 200k thôi, còn Revlon e cũng chưa dùng bao h nhưng nó cao cấp hơn hẳn Ess đấy, giá cũng đắt hơn, 2 món cũng rơi vào tầm 500, 600k j đó
    Chỉnh sửa lần cuối bởi _Bimbimcua_; 12/08/2009 vào lúc 02:26 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,812 Bài viết

• 10,938 Được cảm ơn

Xôi Ngô ơi, lúc trước chị tớ được tặng một bộ Essance gồm có một hộp nền và một hộp phấn nén, giá vỏ hộp ghi cả hai thứ đâu khoảng 190k, chị tớ đăng thanh lý 140k mà rồi chưa có ai mua, nếu Xôi Ngô muốn mua thì PM tớ nhé, đảm bảo hàng công ty luôn.

Đúng là như các mẹ đã nói, Essance không phải là hàng hiệu xịn, nhưng nó vẫn vừa tiền và là hàng có nguồn gốc rõ ràng với một bộ phận không nhỏ người tiêu dùng. Mua cả bộ Essance chưa chắc đã bằng một hộp foundation mà các mẹ ở đây bán với giá thanh lý. Mình nghĩ là nó còn tốt chán so với mỹ phẩm tàu bày tràn lan ngoài chợ.

Xôi Ngô tham khảo thêm và cân nhắc nhé!
    • 2,023 Bài viết

• 943 Được cảm ơn

Essance em thấy rẻ hơn Relvon nhiều ^^. Nếu chị mua cả found + phấn hình như cũng ko quá 200k đâu. Lúc trước em mua son essance em thấy dùng OK. hehe cái avatar em là đang oánh son Essance đấy. Nhưng cái BB Cream của nó thì mua phí xiền lắm ạ. Chị xoi ngo muốn mua MP giá ko quá chát thì có thể tham khảo Maybelline và Cover Girl, em thấy nó tầm giá với essance đó chị. Nhưng nhớ phải mua base chị ạ, ko thì make up lâu ngày sẽ hỏng da đấy.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3