• 6 Lượt chia sẻ
  • 59.1K Lượt đọc
  • 111 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• 54 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hôm qa đi siêu thị em cũg mới rinh về em này :LoveStruc: bị mụn lưng trôg chán qá :Sad: để dùng thử xem thế nào. Trên chai đề 50k mà em mua có 43k thôi :Laughing:

• 1,086 Bài viết

• 1,119 Được cảm ơn

Kinh nghiệm của mình cho thấy da lưng bị mụn do lỗ chân lông bị bít, da nhờn. Tắm bằng sữa tắm lại càng gây nhờn. Các bạn cứ tắm vùng lưng bằng xà phòng thơm, lấy bông tắm kỳ cọ kỹ, chịu khó hàng ngày là lưng sẽ giảm mụn ngay thôi. Đây là cách của mình đã thực hiện.
    :Rose:Uyên Linh và Gia Đình WTT:Rose:

• 917 Bài viết

• 586 Được cảm ơn

em cũng bị nhiều mụn ở lưng lắm í. Giờ đang tắm bằng muối mà cũng chẳng thấy giảm tí nào hết, sợ dùng sữa tắm lại bị nhiều hơn. Ko biết sữa tắm Tây Thi có hiệu quả hơn ko nhỉ? Em cũng đang định thử dùng.

• 16 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

em cũng xài loại này rồi, thấy da bớt khô, sáng, mịn, mụn sưng ở lưng hok còn nữa :LoveStruc:
    Sữa ong chúa tươi làm đẹp da, bổ sinh lý , tốt cho sức khỏe - Mật ong rừng
    http://www.webtretho.com/raovat/main...-ong-rung.html

• 163 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Lôi topic cũ lên hỏi tí,em dùng hết 1 tuýp Tây Thi rồi đang dùng tiếp tuýp thứ 2 nhưng tình hình mụn chỉ đỡ được 1 tí.Mà lưng em vẫn đầy vết thâm của mụn +bị nám mờ,có thuốc nào bôi kèm với tắm để làm mờ thâm tốt k ạ :Sad:
    Mà hôm nọ e mua có 40k/tuýp thôi ạ,ở hàng thuốc đối to nhất diện quốc tử giám,đầu gần ngã tư cát linh ý ạ

• 30 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

o hai phong.em chưa mua nhưng thấy một quán mỹ phẩm ở đường Đà Nẵng gần cổng trường Thái Phiên có bán đấy. quán này nằm ngay cổng chợ phụ Cầu tre.

• 175 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

em cũng bị mụn ở lưng lâu lắm rồi, dùng muối thì tớt mụn dịu đi bớt nổi chứ không phải là hết 100%, mà bjo còn nhiều vết thâm quá. em cũng đang phân vân không biết nên chọn loại sữa tắm nào, thường thì vùng da trước ngực, + lưng,nói chung là phần trên cơ thể e tắm bằng sữa rữa mặt acnes trị mụn, thấy cũng khá ổn nghĩa là mụn giảm nổi lên rõ rệt. hôm trước cũng mua sữa tắm johnson baby về tắm dc mấy ngày thì thấy không hợp nên bjo em cho dung cho chân thôi.

• 126 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Còn ai dùng thấy hiệu quả ko ạ, vừa thấy quảng cáo trên tivi

• 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cái này mình dùng thấy ko hiệu quả lắm !

• 186 Bài viết

• 373 Được cảm ơn

t bị viêm lỗ chân lông.thỉnh thoảng ngứa tay lại cào tùm lum nên tay chân bị thâm khủng khiếp lắm
    thế là mua thập cẩm cả cám gạo, kem dưỡng da, sữa tắm tây thi thấy đỡ lắm.nên giờ chẳng bít dùng cái gì mà đỡ đc như vậy nữa.có thể là kết hợp cả 3 cũng nên thế nên vẫn vote cho tây thi
    khuyên các bạn là phải kiên trì.mình phải chăm sóc mấy tháng mới đỡ hơn chứ chưa nói là hết đc.mà có thể do mình là VLCL nên càng khó chữa hơn.