• 6 Lượt chia sẻ
  • 61.7K Lượt đọc
  • 111 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vivian_ty Xem bài viết
    e recomment thêm 1 sp cho ch e xài kết hợp woi Tây Thi đó là Phấn thuốc Pureen tắm xong xức vô vùng da nào bị mụn. e đã chuột bạch và thành công bất ngờ. e bị mụn ở lưng ko nhìu nhưng rờ cảm thấy ko mịn, bi viêm lcl nữa muh mới xài kết hợp woi Tây Thi 1tuan thấy mịn màng hơn nhìu lắm lun
    Cái phấn thuốc này ở nhà thuốc nào cũng có hả chị hay là phải mua trong siêu thị ???
    Từ nay em không dùng nick này nữa, chuyển sang dùng nick venusstar9x
    • 417 Bài viết

• 1,147 Được cảm ơn

mua ở đâu phấn thuốc thế c
    • 27 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

e mua ở Metro, mà e nghĩ chắc nhà thuốc nào cug có muh
    • 998 Bài viết

• 970 Được cảm ơn

Mới mua thử cho em gái. Thanks chủ topic nha
    • SWC
    • 4 năm
    • 116 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vivian_ty Xem bài viết
    e recomment thêm 1 sp cho ch e xài kết hợp woi Tây Thi đó là Phấn thuốc Pureen tắm xong xức vô vùng da nào bị mụn. e đã chuột bạch và thành công bất ngờ. e bị mụn ở lưng ko nhìu nhưng rờ cảm thấy ko mịn, bi viêm lcl nữa muh mới xài kết hợp woi Tây Thi 1tuan thấy mịn màng hơn nhìu lắm lun
    chị ơi, nếu ko dùng Pureen mà dùng phấn rôm của Johnson có được ko, vì nó cũng là phấn rôm cả mà
    • 87 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Đọc mà ham hố quá! E dùng sữa tắm Amway mấy năm nay rồi. Thấy cũng ok. da khá là mịn màng nhưng thỉnh thoảng hay mọc mụn ở lưng. Lần này E quyết định chuyển sang dùng Tây Thi xem sao. Đứa Em mình dùng thì khen là nó làm da mình trắng nên! HEHE
    • 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi UyenN Xem bài viết
    dễ mua mà chị. hiệu thuốc lớn nhỏ nào cũng có. chỗ khu nhà em 5 hiệu thuốc em đi khảo giá cả 5 rồi mới mua cơ mà dùng đến tuýp thứ 3 rồi chưa thấy đỡ, lưng si đa kinh đi đc
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MinhPhuong9x Xem bài viết
    hihi, thế là mình bị hớ rùi
    Thực ra mình mới chỉ dùng hết 1 lọ, mới sang lọ thứ 2 thôi nhưng mà cảm thấy đỡ hẳn ý, có thể do cơ địa mỗi người thật. Nếu mà hợp thì nhanh hết mụn hơn . Nhưng của đáng tội, bây giờ mụn thì hết rồi, sờ không cảm giác "gồ ghề" như trước, nhưng mà vết thâm thì vẫn nhiều. Mình có nghe các mẹo là xát chanh vào người này, hay là bôi nghệ này, nhưng mà thấy nó dính hết vào áo cứ cảm thấy ghê ghê
    Hì, mấy bồ dùng thử kem nghệ Thái Dương xem. Ngày trước hồi còn học ĐH (2004), tớ với 1 em nằm cùng giường tầng đều bị mụn sau lưng í. Ngại dùng nghệ tươi vì rửa khó sạch nên tớ mua kem nghệ TD. Tối nào 2 chị em cũng đè nhau ra bôi. Hết mụn, hết cả thâm luôn. Từ đó tới giờ k thấy mọc lại, hì hì. Mà ngày đó tuýp kem nghệ có vài k thôi à. Bị dây ra áo nhưng giặt là sạch ngay. Giờ toàn tắm xà bông cục . Nghe mọi ng nói ST nghe hấp dẫn thế. Chiều đi làm về kiếm 1 chai tắm thử, hí hí.

Trích dẫn Nguyên văn bởi dinhmenhtuonglai Xem bài viết
    í í,ở HN thì mình mua có 43k thui.
    Mình cũng ở HN, đằng ấy chỉ giúp mình chỗ mua có 43k đi, THank nhìu nhìu

Trích dẫn Nguyên văn bởi pinkig Xem bài viết
    các mẹ ơi cho em hỏi sữa tắm này có trị đc thâm không ạh, e có bé em bị chân và tay khá nhiều, kiểu xà mau do máu đó, nó gãi r để thâm hoài k hết , bây h nhiều lắm . Có mẹ nào biết cách trị k ạh
    Đằng ấy cũng thử kem nghệ xem. Không thì ta đổi loại khác. Tùy cơ địa mỗi ng mà. Da tớ chỉ hợp mất loại bình dân đó thoai.

Đã có mẹ nào dùng mặt nạ dưỡng da Tây Thi chưa? Kết quả thế nào cho em bít với. Da em ngăm ngăm da trâu. hic. Muốn nó trắng ra quá. Hồi đẻ xong trắng được vài tháng, giờ lại đen lại
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 919 Bài viết

• 587 Được cảm ơn

ở hiệu thuốc gần nhà mình ấy mà. Hiiiii. Gần ngã tư sở ấy. Rẽ vào Vương Thừa Vũ rẽ trái đến Hoàng Văn Thái thấy luôn hiệu thuốc bên tay phải . Nhớ là bên tay phải ý, chứ bên tay trái thì ko biết họ bán bao nhiêu vì mình toàn mua bên tay phải thui.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E mới mua 1 tuýp ST ở Mỹ phẩm Hà Tuyến, đối diện chợ Cổng Vị (Ngã 4 Đội Cấn, Liễu Giai, Văn Cao) ạ. Hơn 40K thôi ạ mẹ nào tiện thì qua đó rước về nhé Mới tắm đc 1 hôm, cũng thấy mát mát, mùi ko hắc lắm đâu ạ
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em mua trên Long Châu HBT, chen chúc 1 hùi cũng cầm đc em nó trong tay với giá 43k, mua xong mới thấy bên Mỹ Châu cũng có mà vắng teo, bít vậy wa MC mua cho rùi. Cảm giác sau khi tắm là khá mát, ko bị đỏ lên những chỗ bị mụn như những loại trc đây em hay xài, hy vọng là sẽ có kết quả khả quan.
    Nhưng má em là dược sĩ, đọc xong thành phần thì nói là loại này có tính tẩy cao đó các mẹ, nên em chỉ dám tắm cái chỗ mụn thui, mí chỗ khác vẫn bụp = sữa tắm thường. Giờ em rửa mặt = yến mạch, tắm 2 loại sữa tắm, đánh hàm răng xong thì mất toi 30' nên thấy hơi lích kích nhưng vẫn phải ráng thui.
    • 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

em dùng hết lọ sữa tắm tây thi đầu tiên thì thấy tốt hẳn, mụn ở lưng đỡ nhiều lắm, nhưng không hiểu sao sang lọ này lại thấy không được như trước,hichic, mà người em thfi lắm mụn chứ (((((((((((((((
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 54 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

mới mua 1 tuýt sữa tắm Tây Thi,hy vọng là chữa đc cái chân Vlcl của mình
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6