• 6 Lượt chia sẻ
  • 62.1K Lượt đọc
  • 111 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 31 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em dùng cái nì được gần tháng rùi. Trưốc đây cánh tay và lưng em nhìu mụn, kiểu viêm lỗ chân lông ý ạ, uống thuốc rồi bôi đủ kiểu mà chỉ đỡ 1 thời gian rồi lại đâu vào đấy, nhưng tắm bằng cái này thấy đỡ hẳn. Giờ lên hú cho các mẹ, mẹ nào bị giống em thì nên tắm bằng cái này nhé, ngày nào cũng tắm, ban đầu thì mùi của nó cảm thấy hơi hắc chút thôi, nhưng cũng dễ chịu lắm, tắm xong nhẹ nhàng thơm tho. Nhưng nên dùng bông tắm đánh lên bọt nhé, xoa những chỗ bị mụn ấy kỹ kỹ một chút là ổn. Giá rổ cũng k đắt đâu, 50k tuýp 200g, tắm tẹt ga ...
    Em không quảng cáo đâu, vì em đã là chuột bạch rùi mà :Smiling: Nhưng nhớ kiên trì nhé, không chơi trò tắm 1 lần thấy kết quả ngay đâu ạ :Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bé trai nhà mình được 4 tuổi, nhiều rôm lắm, kín hết cả đầu với lưng, tình cờ mua về cho mẹ, bí quá lấy ra tắm cho ông con, cu cậu rất thích mùi của sữa tắm này, được mấy hôm sạch hẳn rôm. Như thế giống bạn hara nói cũng đúng đó
    • 272 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Ở SG mua sữa tắm này ở đâu vậy các chị? Dạo này trời nóng wá nên lưng em nổi đầy rôm, ngứa chịu ko nổi luôn. Hix, em tắm bằng sữa rôm sảy chiết xuất khổ wa của Lana mà ko thấy đỡ.
    • 159 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

vậy HN thì mua ở đâu hả c ơi, e cũng bị viêm chân lông :Sad:
    • 37 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

em cũng dùng loại này, dùng sữa rửa mặt và mặt nạ dưỡng da thấy cũng bt, nhưng dùng sữa tắm thì thấy tốt, em vừa bị mụn ở lưng vừa bị viêm chân lông, nhưng jờ đỡ nhiều rồi.Nhưng em mua có 42k/lọ thôi.
    • 544 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhimngoxyeuchuotngox Xem bài viết
    em cũng dùng loại này, dùng sữa rửa mặt và mặt nạ dưỡng da thấy cũng bt, nhưng dùng sữa tắm thì thấy tốt, em vừa bị mụn ở lưng vừa bị viêm chân lông, nhưng jờ đỡ nhiều rồi.Nhưng em mua có 42k/lọ thôi.
    Bạn mua ở đâu, cho mọi người địa chỉ với.
    Cám ơn nhiều
    • 272 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

http://www./home/Cha...G-CA-TREN-LUNG
    Em có đọc đc thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp trên web, vào xem đại lý thì thấy ghi là:
    Công Ty Thái Dương - Chi Nhánh TPHCM
    286 Thành Công - Tân Thành - Tân Phú Hồ Chí Minh Việt Nam
    Phone: 083 813 086

Ko biết ngoài địa chỉ trên thì mình có thể mua sản phẩm ở đâu các chị nhỉ? Hix, em ở Q1 mà chạy wa Tân Phú để mua thì chịu
    Chỉnh sửa lần cuối bởi beheou83; 15/06/2010 vào lúc 01:50 PM.
    • 189 Bài viết

• 285 Được cảm ơn

Ở nhà thuốc Mỹ Châu trên đường Hai Bà Trưng có bán dầu gội Thái Dương của hãng này nà, chắc cũng sẽ có sữa tắm Tây Thy, bạn ghé thử xem sao.

ALWAYS IN MY HEART
    • 272 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi far in forest Xem bài viết
    Ở nhà thuốc Mỹ Châu trên đường Hai Bà Trưng có bán dầu gội Thái Dương của hãng này nà, chắc cũng sẽ có sữa tắm Tây Thy, bạn ghé thử xem sao.
    Àh, chỗ này thì gần nhà mình, để chiều đi làm về mình ghé hỏi thử. Cám ơn bạn nhé.
    • 5,047 Bài viết

• 8,514 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beheou83 Xem bài viết
    http://www./home/Cha...G-CA-TREN-LUNG
    Em có đọc đc thông tin về sản phẩm và nhà cung cấp trên web, vào xem đại lý thì thấy ghi là:
    Công Ty Thái Dương - Chi Nhánh TPHCM
    286 Thành Công - Tân Thành - Tân Phú Hồ Chí Minh Việt Nam
    Phone: 083 813 086

Ko biết ngoài địa chỉ trên thì mình có thể mua sản phẩm ở đâu các chị nhỉ? Hix, em ở Q1 mà chạy wa Tân Phú để mua thì chịu
    Hình như trong coop có bán đó chị, e thấy bạn e mua rùi.
    • 73 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

còn nàng nào dùng rồi vào cho e xin review với ạ da dẻ chán quá là chán. à ai có cái sữa tắm này thì post thành phần lên cho e xem với ạ em cám ơn nhiều
    Chỉnh sửa lần cuối bởi AnnieJ; 15/06/2010 vào lúc 04:30 PM.
    • 67 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

ST Tây Thi mình thấy bán ở cửa hàng mỹ phẩm lớn lớn chút, hay ở siêu thị nhiều mà! Vừa ngó qua thành phần định gõ nhưng dài quá đâm ra ngại. Thấy nó chiết xuất từ hoa đào, bí đao, nhân sâm, trầu không và nghệ tươi, trị ngứa da, sần da, mụn trứng cá lưng, ngực, vai, cánh tay, mông ... viêm chân lông, viêm da, dị ứng trên da, rôm sảy ở trẻ em trên 24 tháng. Các bố thì có sữa tắm Rocket (bộ đôi với Tây Thi) nữa.
    • 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đã có bố mẹ nào dùng thêm sữa tắm Tây Thi này chưa, nếu dùng rồi chia sẻ ít kinh nghiệm đi xem thế nào. Ông tướng nhà mình mọi năm cứ đến hè là rôm ghê lắm, nước chanh, nước rau má, phấn rôm các kiểu không ăn thua. May có cái sữa tắm này dùng cho cả bả chúa ở nhà, dùng luôn cho ống tướng cũng hay.hehe
    • 37 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me cun cam Xem bài viết
    Bạn mua ở đâu, cho mọi người địa chỉ với.
    Cám ơn nhiều
    Bạn em có chú là gđ tập đoàn Thái Dương, nên khi nào lấy sp j` thì nhờ nó lấy hộ:P
    • 328 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Mấy dòng sp của Thái Dương này bán nhiều ở hiệu thuốc ý các mẹ. Mấy chỗ bán tạp hóa e thấy ít có lắm.

Để mai kia e cũng mua dùng thử xem thế nào, tính mình được cái mê hóng hớt :Laughing:
    Xin chào, anh bạn mexico:Laughing:
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hurrican181 Xem bài viết
    Em ở ngay Hà nội, ở phố Định Công mà đi tìm mua sữa tắm Tây Thi mãi không được. Có bác nào biết mua sữa tắm Tây Thi ở chỗ nào không, chỉ cho em với
    Many thanks!
    Mình cũng đã dùng rồi mấy mẹ ah. Nhà mình gần Định Công, hôm nọ có mua ở 255 Định Công về dùng. Ban đầu cũng thấy ngại vì nghĩ là chữa bệnh thì có thể ảnh hưởng đến da, nhưng sau thấy dùng thấy thoải mái lắm. Về tác dụng thì mình thấy ngứa và rôm sẩy thì quá ok, nhưng viêm lỗ chân lông, mụn trứng cá ở lưng của mình thì dùng 1 tháng rồi cũng đỡ, nhưng không nhanh lắm...Chắc phải dùng lâu rồi...Hihi có lẽ là bí quyết của mấy ông kinh doanh đấy.
    Các mẹ dùng thử đi, cho trẻ em rôm sẩy tốt đó.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nam_mitht; 19/06/2010 vào lúc 03:47 PM.
    • 235 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

Vậy em bị nóng trong, phát ban thì dùng có hợp không vậy cả nhà? Chứ cả người em bị phát ban, như vậy mà công ty sắp đi nghỉ mát rồi biết làm sao đây? :Crying::Crying::Crying::Crying::Crying:
    • 344 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! Ngoài Định Công thì còn có nơi nào bán nữa ko ah? Em ở Xuân Thủy - Cầu Giấy ah, gần chỗ em thì có nơi nào bán ko ah?
    "Trái tim em có ước mơ... "
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mua o cac hieu thuoc ay ban ah, minh cung dang dung day.
    • 367 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

em đi nhiều hàng mỹ phẩm lớn nhỏ lắm và cả hiệu thuốc, ko có chỗ nào bán sữa tám tây thi này cả, em ở sg, mẹ nào chỉ giúp em chính xác chô nào với ah, em cám ơn trước :LoveStruc:
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6