Mỹ phẩm - Trang điểm

Sữa rửa mặt Pond cho da dầu có tốt không?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 9.92K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 2,046 Bài viết

• 646 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, da em thuộc loại nhờn. Thấy quảng cáo sữa rửa mặt Pond dành cho da dầu, ham quá. Có mẹ nào dùng rồi, tư vấn cho em được không a?
    Cảm ơn nhiều nha..
    Mẹ ơi, ton yêu mẹ lắm.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Sữa rửa mặt dành cho da nhờn

Các mẹ ơi, da em là da nhờn , cực nhờn luôn ,em được tư vấn là dùng sữa rửa mặt có chứa axit salicylix,có mẹ nào biết loại sữa rửa mặt nào chứa này thì giúp em với,em đang dùng avene mà vẫn không ăn thua,mặt lúc nào cũng như cái chảo rán ấy.

• Sữa rửa mặt tea tree của Oriflame có tốt không?

Dạo này mặt em nổi mụn khá nhiều. Em có đến một trung tâm chăm sóc da để được tư vấn thì chị chủ khuyên dùng sữa rửa mặt tea tree của Oriflame kết hợp với các bước chăm sóc da khác. Em chưa dùng sản phẩm nào của hãng này nên k biết tác dụng thế nào. Vẫn biết thương hiệu nào cũng có dòng sản phẩm...

• Mua son MAC xách tay uy tín tại SG

Hiện em đang cần mua 1 em MAC RUBY WOO mẹ nào biết địa chỉ bán hàng xách tay uy tín giúp em với :( ...

• Trò chơi: Cầu vồng tan chải, Truy tìm kho báu, Biệt đội chim đỏ

http://www.webtretho.com/omo-cu-tha-ho-lam-ban/wp-content/uploads/sites/46/2014/06/Info_C%E1%BA%A7u-...

• Kem dưỡng đặc trị cho da nhạy cảm ?

Da e khá nhạy cảm & mỏng do tác hại của Pond gây ra nên giờ hễ ra nắng chút hoặc thời tiết thay đổi...

• 39 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hồi nhỏ em dùng Pond khá nhiều, trong thời gian dài vì cảm thấy hợp nên dùng luôn. rửa mặt xong dễ chịu, da không căng và cảm giác nhẹ nhàng lắm vì cảm thấy da sạch sẽ. Nhiều loại rửa xong có cảm giác có lớp gì đấy còn lại, làm da cũng mịn mịn nhưng không sảng khoái. Em nhớ là Pond dành cho da dầu là màu xanh dương nhạt, bao bì thay đổi hoa văn, kiểu dáng qua mỗi giai đoạn như tông màu chính vẫn thế.
    Sau này chuyển sang dùng Johnson pH5.5 cũng dễ chịu tương tự.