Mỹ phẩm - Trang điểm

Sữa rửa mặt Peiland có bọt không các bạn ơi ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.83K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình hỏi có ai xài qua các loại sữa rữa mặt của Peiland chưa ? Nếu có thì thấy nó có bọt hay có chút bọt nào không ?
    Nếu không có bọt thì xài có dễ không ? Ai có xài rồi chỉ mình cách xài với.
    Mình đang tính mua sữa rửa mặt Peiland xài nên hỏi để biết. Da mình nhạy cảm xài có bị dị ứng không ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hu hu, không có ai trả lời hết nhỉ !
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

từ lúc biết đến hiệu mỹ phẩm peiland đến giờ mình đã sài tất cả các loại từ sữa rm cho đến kem dưỡng ra đều rất tốt vì giá phù hợp với túi tiền so với các hàng hiệu NKhau khác. sữa rm của hiệu này không có bọt với lại hương thơm rất dể chịu. Mình đang sữ dụng tuyp 3in1 120m giá tầm một trăm mấy rất mịn và sạch da. Họ có tuyp 50ml nữa nếu bạn muống dùng thử trước. vậy nhe có gi nhớ cho tui biết nhe
    • 541 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Chào bạn , srm Peiland mình đang dùng đây , mùi thơm , cảm giác rất dịu và ko có bọt . Da mình rất kén mp , nhưng sd Peiland thấy hợp lắm , lotion dưỡng da của nó cũng rất tốt .
    Ăn bằng mắt ^^ : http://my.opera.com/muathang9/
    • 262 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocha_2009 Xem bài viết
    Cho mình hỏi có ai xài qua các loại sữa rữa mặt của Peiland chưa ? Nếu có thì thấy nó có bọt hay có chút bọt nào không ?
    Nếu không có bọt thì xài có dễ không ? Ai có xài rồi chỉ mình cách xài với.
    Mình đang tính mua sữa rửa mặt Peiland xài nên hỏi để biết. Da mình nhạy cảm xài có bị dị ứng không ?
    SRM này nhẹ nhàng lắm chị ạh, bọt ít lắm, nói ko có cũng đc!
    nếu chị có trang điểm thì SRM này chẳng ăn thua, e rửa xong lỗ chân lông còn bít trắng bóc :Laughing: