• 0 Lượt chia sẻ
  • 66.5K Lượt đọc
  • 165 Trả lời

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 356 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Bác nào biết son môi của hãng nào vừa đẹp vừa trẻ trung mà giá tiền vừa phải bảo em với. Em thích màu hồng phấn (phớt hồng) mà ko biết mua của hãng nào.:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 478 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Em thấy tông 17 của dòng son Docteur glamour của Bourjois dùng ổn nhất, vừa có màu, vừa thay son dưỡng, em ngồi văn phòng tầm 5 tiếng mới phải quẹt lại, đúng màu hồng phấn (hay tại lên môi em nó mới thế nhẩy) :Clown:
    • 628 Bài viết

• 379 Được cảm ơn

Cũng còn tuỳ màu môi nữa bạn ah. Nếu màu môi đậm thì những tông màu nhạt rất khó lên màu
    • 356 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi msphuongthuy Xem bài viết
    Em thấy tông 17 của dòng son Docteur glamour của Bourjois dùng ổn nhất, vừa có màu, vừa thay son dưỡng, em ngồi văn phòng tầm 5 tiếng mới phải quẹt lại, đúng màu hồng phấn (hay tại lên môi em nó mới thế nhẩy) :Clown:
    Rổ rá thế nào hả bạn.
    • 77 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bạn thích phớt hồng thì dùng color attraction là tuyệt đỉnh, giá cũng khoảng 80-90 k
    • 124 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

:Rose:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Precious241007 Xem bài viết
    Bác nào biết son môi của hãng nào vừa đẹp vừa trẻ trung mà giá tiền vừa phải bảo em với. Em thích màu hồng phấn (phớt hồng) mà ko biết mua của hãng nào.:Smiling:
    son loreal là ok...:Rose:
    • 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thấy son của Naris dùng rất thích, 3 năm nay mình toàn dùng son của hãng này, màu đẹp, cầm cả thỏi son đánh lên môi cảm thấy lớp son mỏng, mịn, nhiều dưỡng nhưng khó trôi, không như nhiều loại em dùng nhiều dưỡng thì môi cứ bóng nhẫy như vừa xoa mỡ ý, vừa đeo cái khẩu trang vào mà tháo ra thì chẳng còn tý son nào.
    • 478 Bài viết

• 151 Được cảm ơn

bảo mầu son nào đẹp thì cũng khó lắm chị à, vì mỗi người hợp 1 kiểu. Như e fải thử đến cả chục thỏi mới chọn đc 1 mầu ưng ý.
    Theo e thì chị cứ ra showroom thử cho xả láng đã đời, chị mô tả cho người bán hàng mầu mình muốn mua để họ chọn cho mình son thử.
    Nếu ko mô tả đc đúng mầu thì chị nhét cái ảnh có mầu son yêu thik đấy vào di động rùi mang ra showroom. Thể nào cũng tìm đc mầu mình cần.
    • 351 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi denbien Xem bài viết
    Mình thấy son của Naris dùng rất thích, 3 năm nay mình toàn dùng son của hãng này, màu đẹp, cầm cả thỏi son đánh lên môi cảm thấy lớp son mỏng, mịn, nhiều dưỡng nhưng khó trôi, không như nhiều loại em dùng nhiều dưỡng thì môi cứ bóng nhẫy như vừa xoa mỡ ý, vừa đeo cái khẩu trang vào mà tháo ra thì chẳng còn tý son nào.
    Đồng ý với mẹ này. Mình có kinh qua đến gần 2 chục brand thì cái này mình đánh giá cao. Rất hợp với mẹ nào ngại dùng chổi, cẩm thẳng cây quẹt lên môi, mịn, mềm, lâu trôi hơn nhiều loại khác.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 356 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Cám ơn mẹ nó nhé. :Smiling: Chắc xúc tiến mua luôn thôi.:Battin ey:
    • 1,366 Bài viết

• 450 Được cảm ơn

lancome hoặc chanel đẹp lắm, moist ko làm khô môi
    CON LÀM MÂY NHÉ, MẸ LÀM MẶT TRĂNG ...
    HAI TAY CON ÔM MẶT MẸ, CÒN MÁI NHÀ TA LÀ TRỜI XANH ...
    • 4,056 Bài viết

• 1,761 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meotom Xem bài viết
    lancome hoặc chanel đẹp lắm, moist ko làm khô môi
    Mình cũng vote cho em Lancome : giá cả chấp nhận được , màu sắc đẹp, mịn . Chanel thì quá đỉnh rồi . Ester Lauder màu tươi nhưng nhiều dưỡng quá , mau trôi .
    • 5,281 Bài viết

• 4,728 Được cảm ơn

Em vote cho son Coffet D’or – dòng mới của Kanebo, mã 250 đẹp tuyệt vời mà nhiều dưỡng nữa. Tiếp đó là Dior, Lancôme.
    • 199 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Vote cho Lancome, # 390 or # 394, mau moi, dep tu nhien, gia 400K

• 1,205 Bài viết

• 1,131 Được cảm ơn

Vote cho son bóng của Esteer Lauder, màu lên rất đẹp. Bôi lên, môi mình mềm mại và đẹp hẳn, hết son rồi môi mình vẫn mềm mại lắm. mình thấy dưỡng chất của nó hình như còn nhiều hơn các loại dưỡng môi của clinique, locitance nữa.
    NB: 2.5kg & 48 cm - 1st M: 4kg & ko dám đo - 2nd M: 5kg2 & 55 cm - 3rd M: 6kg150 & 59cm
    4th M 6kg7 & 63cm - 5th M 7k2 & 65cm - 6th M 7k8 & 69cm - 7th M 8k1 & không đo -
    8th 8k5 & vẫn 69cm
    • 1,887 Bài viết

• 334 Được cảm ơn

Vote cho son Ester Lauder . Mềm môi, nhiều dưỡng....giá cả là 390k thì phai ạ. :Battin ey:

:Kiss:
    Nhà 2008 của em!!! :Kiss::Kiss::Kiss:
    • 4,056 Bài viết

• 1,761 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me cua Mi Xem bài viết
    Vote cho Lancome, # 390 or # 394, mau moi, dep tu nhien, gia 400K
    Có người giống mình rồi, mình cũng xài #394 nè .
    • 459 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

vote cho Lancome. Sau khi dùng các loại son thì thấy lancome ổn nhất: mềm, mịn môi
    • 194 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Mình đang tăm tia son Christian Dior màu 677 bên straw bán 24 usd nè, nhìn màu thích quá không biết lên môi thế nào ạ, phân vân giữa Lancome và Christian Dior nữa!!!
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có son màu phớt hồng của hãng The Face Shop(Hàn Quốc)đấy, mới tinh luôn!Nếu thích mình để lại cho..^^ Liên lac vs mình số:0982932769 nhé!Lấy bạn 250/thỏi
    Smile more and more...
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9