• 1 Lượt chia sẻ
  • 252K Lượt đọc
  • 539 Trả lời

39 Người đang theo dõi

• 586 Bài viết

• 390 Được cảm ơn

Dior lip glow nhé
    Kinh tế hơn thì Yes to carrot ạh!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi vomeo1109; 15/06/2013 vào lúc 03:41 PM.

• 58 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hic nhiều quá ..... em định dùng maybeline , nhưng ở đây thì k tốt , còn other nc ngoài thì nản quá T.T
    Chị em nào ủng hộ tự làm son nè , em tính mua bơ shea , sáp ong , dầu oliu , tinh dầu cà phê (thơm kinh dị ^^)
    Có ai xài son dưỡng của the face shop bơ shea cho em thành phần để nghiên cứu nha
    em nó đây :http://www.thefaceshop.com.vn/lipsti...5/6878/product
    Tự làm thì không sợ ngày đẹp trời nào đó nghe tin em son mình đang xài bị thâm môi , natural lại tốt hơn , nếu tính ra thì 1 thỏi (4ml) chỉ khoảng 20k-40k . Nhưng mà tự làm son thì có cái bất tiện là hsd có 1 năm thui , em sao xài hết T.T . Chị nào đã xài son handmade cho em lời khuyên nha
    À có chị nào có thỏi son xài hết thì bố thí cho em nó cái vỏ nhá ^^ , hoặc chỉ chỗ em mua vỏ , em chả biết mua ở đâu cả
    Lần đầu tiên em viết dài nên có hơi lộn xộn , em cảm ơn những ai ráng đọc tới đây ^^

• 24 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

chị dùng son dưỡng của The Face Shop em thấy nhiều người khen,em cũng đang xài và thấy ok lắm đó!Hoặc nếu không xài vaseline hai lựa chọn good nhất!

• 1,360 Bài viết

• 1,179 Được cảm ơn

mình mới mua cây son này hiệu mira ,thấy xài cũng được mà không thích bằng The face shop
    “Chúng ta đã đi qua thương nhớ mà không hề phải vay
    nên nợ nần chỉ đong bằng cảm giác…Có bao người đi qua thương nhớ mà quên được nhau ?

• 96 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Dùng Shea Butter nguyên chất dưỡng môi được không mọi người?

• 53 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

e dùng Rosebud loại truyền thống, tối đánh thì đến sáng môi vẫn còn ướt ướt :-s, k biết các loại khác có như v ko?

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

C ới son chứa Shea Butter là tên gì vậy chị

• 387 Bài viết

• 265 Được cảm ơn

Mình muốn thanh lý son dưỡng kiss me mới 95%, mẹ nào là fan của em này thì inbox nhé! (HN)

• 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị tìm hiểu thêm son dưỡng Eos của Mỹ nha hoặc cái Lip balm của Yves Rocher, rẻ mà tốt. Hình như ở VN chưa có công ty phân phối Eos

• 326 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Đợt này em bắt đầu thử son dưỡng handmade và thấy rất ưng. Dùng vài hôm là mềm môi rồi, mà kiểu đc chữa trị tận gốc ý chứ ko phải ngừng dùng là khô