• 10 Lượt chia sẻ
  • 363K Lượt đọc
  • 621 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 72 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuthitien Xem bài viết
    2 loại này mua ở đâu vậy chị? Em ở SG
    Mình chuyên bán hàng Pháp b ạ. 2 son này m bán nhé. Mình ở Hn. Nhận cpn toàn quốc. 0915261993. Nếu có nhu cầu b alo nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Son dưỡng môi mùa thu đông loại nào tốt?

Sắp đến mùa thu đông rùi, môi em sẽ khô khốc cho xem. Trước em cũng chỉ bít dùng thỏi son dưỡng của Lipice hay Sheshido... thui. Lipice nghe nói bị chai, bị thâm môi không bít có đúng không, mà em cũng chẳng thích Lipice, khô lắm. Cái Sheshido kia thì không bị khô nhưng mà như vừa ăn gì có mỡ xong...

• Son dưỡng nào thiên nhiên không gây thâm môi

Em đang tìm loại son dưỡng thiên nhiên để không làm thâm môi, nhưng mà gg search nãy giờ thấy nhiều...

• Keo ong siêu xanh quyến rũ loài người như thế nào?

Từ những năm 350 trước Công nguyên, keo ong (Propolis) đã được người Ai Cập cổ đại sử dụng để bảo...

• Tìm một loại son dưỡng môi có màu tốt nhất

E rất sợ môi bị thâm nên dù thích son màu nhưng ít dùng. E vẫn dùng dưỡng môi có màu của Etude, hình như khoảng 99ng hay sao ý, ko bít giờ giá cả thế nào nữa, vì một thỏi xài khoảng 4 tháng mới hết hihi. Nhưng giờ kinh tế đang khá khẩm hơn vì đi làm rồi, ko còn sinh viên "ngèo hiếu học" nữa ^^ nên...

• Cách kiểm tra code nước hoa, mỹ phẩm , hàng hiệu

Theo dõi các web, tình cờ biết được cái này. Thấy hay hay nên chia sẻ cùng mọi người :) Gõ ký...

Video có thể bạn quan tâm

• 45 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

B dùng son dưỡng cheaptick ấy bạn. Mình đag dùng loại cheaptick bạc hà thích lắm. Dưỡng môi tốt là lót trước khi thoa son ổn luôn. Ko thì dùng tuýp dưỡng môi của vasaline cũng ok có 2 hương cherry và bạc hà nhé
    Mong được chia sẻ về kinh nghiệm dùng mỹ phẩm với các ce nhiều . ai có dùng fb thì add e nhé Bội Ny.