• 10 Lượt chia sẻ
  • 354K Lượt đọc
  • 606 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 69 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuthitien Xem bài viết
    Em chào các chị,
    Em dân không chuyên về mấy vấn đề làm đẹp này, e cũng đang mò mẫm muốn mua son, nhưng mấy lần e xài son, qua bữa sau lại bị bong tróc môi, rất đau. Nhưng không xài thì lại hết. Mọi người ai xài có kinh nghiệm giúp e với ạ, loại nào vừa dưỡng môi, vừa có màu chút xíu là được, không cần đậm. Em gà về son lắm ạ
    Em cảm ơn
    Nuxe bạn ơi or là dưỡng Bio Fleurance Nature còn trị cả thâm nữa. Toẹt vời luôn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 56 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình hay sử dụng son dưỡng có màu Tomato Jelly Tint Lip của Skinfood, chất dưỡng nhiều nên dùng thích lắm
    • 46 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Cho em hỏi son dưỡng dior lip glow dùng một thời gian môi hồng lên phải ko ạ? Môi e hơi thâm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy son dưỡng VN cũng tốt mà, có mất loại son handmade mình cảm thấy rất tốt, vd như của Pizkie, son mùi dễ chịu, không quá bóng, riêng mình dùng một thời gian thì môi bớt thâm thấy rõ. Còn khi nào trời lạnh, môi quá khô, dễ nứt thì mình chuyển sang dùng son AMILAB, thỏi này mình được con bạn bên Pháp mua ở mấy cái pharmacy tặng, dùng khi trời lạnh, môi khô, nứt nẻ rất tốt, bôi lên buổi tối sáng ra thấy môi mềm mại là thích tê tái luôn.
    • 105 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

E thấy nng hay khen sugar fresh :3
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MytheBunny; 28/12/2014 vào lúc 06:01 PM.
    • 71 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dung0403 Xem bài viết
    Cho em hỏi son dưỡng dior lip glow dùng một thời gian môi hồng lên phải ko ạ? Môi e hơi thâm
    Mình dùng Dior cũng được hơn 6 tháng rồi, cảm giác thì có đỡ thâm nhưng ko biết do son hay chế độ ăn uống nữa vì mình thường xuyên uống cà chua. Với lại mình chỉ dùng ban ngày lúc đi làm thôi vì son đắt mà nhanh hết quá còn buổi tối thì dùng Kiss Me Tonight. Nhưng thích cái là dùng son Dior thì môi lúc nào cũng hồng hồng trông rất tự nhiên nhìn không giống đang bôi son.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Son dưỡng cừu của Careline, mẹ nào dùng là mê lun đấy ak. Thành phần : mỡ cừu, vitamin C, và có chống nắng lun đáy ak!
    Dưỡng ẩm rất tốt giá OK nữa 140vnd/ tuýp đấy ak.