• 2 Lượt chia sẻ
  • 288K Lượt đọc
  • 562 Trả lời

68 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình hay xài hàng của Tony moly. 70k/hũ. xài có mùi, có màu. cũng ok lắm
    • 853 Bài viết

• 1,324 Được cảm ơn

Nhiều mẹ thích dùng rosebud nhỉ, em dùng thấy bình thường, lại còn hơi bóng . Sau khi dùng qua khá nhiều loại lip balm thì em vote cho DHC lip cream và Nuxe (dạng hũ)<3
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Son espoir của hàn

Thấy mọi người đang giới thiệu dòng son này?có ai dùng chưa vậy ? cố tốt

• 4 lỗi trang điểm & tẩy trang cần tránh

“Lật tẩy” những thói quen sai lầm khiến da hư tổn, nổi mụn, xỉn màu khi trang điểm và tẩy trang...

• Xin review về mấy loại mặt nạ làm thon gọn mặt

Mình thấy có nhìu loại lắm, muh đa số là hàng HK, 1 số thì của Hàn nhưng ko biết có hiệu quả thật...

• Tìm một loại son dưỡng môi có màu tốt nhất

E rất sợ môi bị thâm nên dù thích son màu nhưng ít dùng. E vẫn dùng dưỡng môi có màu của Etude, hình như khoảng 99ng hay sao ý, ko bít giờ giá cả thế nào nữa, vì một thỏi xài khoảng 4 tháng mới hết hihi. Nhưng giờ kinh tế đang khá khẩm hơn vì đi làm rồi, ko còn sinh viên "ngèo hiếu học" nữa ^^ nên...

• Son dưỡng môi mùa thu đông loại nào tốt?

Sắp đến mùa thu đông rùi, môi em sẽ khô khốc cho xem. Trước em cũng chỉ bít dùng thỏi son dưỡng của Lipice hay Sheshido... thui. Lipice nghe nói bị chai, bị thâm môi không bít có đúng không, mà em cũng chẳng thích Lipice, khô lắm. Cái Sheshido kia thì không bị khô nhưng mà như vừa ăn gì có mỡ xong...

• 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

tình hình là mình đã thử dùng son dưỡng baby lip màu cam của maybeline, chả lên màu j cả, chán thế, mới đầu cứ hí hửng vì lên được màu cam nhạt, ai ngờ lại quay về dùng son dưỡng có màu của tonymoly, son này màu bám cực, mỗi tội ko lên màu cam, chỉ lên màu hồng , haizz