• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 261 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Các Chị cho E hỏi ở Hà Nội chỗ nào bán son Chapstick của MỸ xịn không ạ? E được một người tặng cho, dùng thík kinh khủng, khô môi, nứt toác ra thế mà dùng 2 ngày đã mềm và mịn lắm rồi..:RaisedEye. Hoặc nếu Chị nào có muốn nhượng lại thì PM cho E nhá. E cám ơn nhiều ạ
    Hình đính kèm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• có mẹ nào dùng son dưỡng môi Clinique chưa ah

tình hình là môi em dạo này khô quá, có lẽ do uống ít nước, màu môi lại không tươi mặc dù em ít dùng son, không phải thâm do dùng son đâu ạ. bữa trước lượn lờ Parkson thấy em son dưỡng môi Clinique, định mua hy vọng sẽ cải thiện chút chút, có mẹ nào dùng rồi tư vấn em với, hay loại son dưỡng môi...

• [Review] TriLASTIN kem trị rạn da hàng Mỹ

Hôm nay em xin phép cả nhà review sản phẩm đang dùng: Bộ chăm sóc da 3 tuýp “Kem làm giảm các vết...

• Kem Face Diamond Beauty Facial Cream trắng da nhà mình đã ai dùng chưa??

Dạo này e thấy trên face book nhiều người bán quảng cáo loại kem này quá mà đọc cộng dụng thì thôi...

• Son dưỡng môi nào tốt?

Em đang băn khoăn ko biết mua son dưỡng môi nào tốt , các nhãn hiệu son dưỡng Vn làm em cảm thấy không thoải mái lắm nên định sẽ chuyển sang dùng hàng nước ngoài , lên web em thấy nhiều shop hay bán Lip Balm Beauty Rush của Victoria Secret , hay Lip Balm của The Body Shop có mùi Bạc Hà , Đu Đủ .......

• Kinh nghiệm dùng kem đặc trị Elicina

Chào các mẹ. Mình được tặng 1 lọ Elicina, nhưng mình đã vào tìm kiếm mà không tìm thấy Topic nào...

• 694 Bài viết

• 413 Được cảm ơn

Mình cũng đang dùng Chapstick. Đồng ý với bạn là dùng cực thích. Mình dùng mùi cherry vừa thơm lại vừa có mầu nhẹ. Đi làm hay đi chơi ngại đánh son màu thì quệt Chapstick vô vừa mềm môi vừa màu bóng nhẹ cũng đẹp lắm.
    • 261 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chị ơi mua ở đâu hả Chị??? Giúp E với. E ở Hà nội.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi me.coi.iu.bo.gau Xem bài viết
    Mình cũng đang dùng Chapstick. Đồng ý với bạn là dùng cực thích. Mình dùng mùi cherry vừa thơm lại vừa có mầu nhẹ. Đi làm hay đi chơi ngại đánh son màu thì quệt Chapstick vô vừa mềm môi vừa màu bóng nhẹ cũng đẹp lắm.
    • 5,280 Bài viết

• 4,713 Được cảm ơn

Hic tớ dùng cái này thì lại ko hợp, vừa cho hết đi rồi, tớ thích nhất là Avenoo nhưng mà ở VN khó tìm quá:Sick:
    • 169 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

chị ở đâu. em thấy có chị bán son xách tay ở Hp có bán đấy. Chị ấy bán Ol trên mạng
    • 182 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Cái này nhờ ai đi Mỹ mua thì tốt. Bán tại sân bay rẻ hều à, 1$/ cây, hoặc 3$/vỉ 3 cây rooling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,078 Bài viết

• 350 Được cảm ơn

em cũng thích mùi cherry,lần cậu em đi Mỹ về cho xài sướng dã man,em thấy bên chị ha_my có bán,các chị vô google search thử,bây giờ nhiều ng bán nên giá cỡ từ 55-65k ạ
    Ngủ ngoan em ơi đêm đã khuya rồi
    • 36 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ủa cái này tốt hả?m cũng mún tìm lipbalm mà chả biết loại nào hn vừa mua đại em the face shop rùi:Sad:
    • 261 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hơ hơ, giá trên mạng chả biết đường nào mà lần ạ. E hỏi A Google thì A ấy cho E mấy kết quả: từ 25K, 40K, 98K, 198K cũng có. Cái bạn gì ấy bạn ý bảo mẹ bạn ấy đi Mỹ về mua, bạn ấy lấy lãi ít, bán cho E 198K :Silly:, Nếu đúng là Mỹ xịn thật thì trên web ở nước ngoài cung toàn có 2$ à, sao mà bạn ấy lấy lãi lắm thế, nên E cung ngần ngừ ko hiểu thế nào mà mua. hay là loại son này nó là made in USA nhưng mà qua các nước khác nhau thì giá nó khác nhau à??? Chả hiểu thật giả thế nào??? Hay là cứ chọn cái đắt nhất mà mua ạ?
    • 261 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Ơ, ko Mẹ nào biết để chỉ cho Em à?? Hic hic
    • 889 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Mình có nhiều chapstick, dùng ko hết, bạn nào thích mình để lại cho, nhưng mình ở Đà nẵng, hic
    • 718 Bài viết

• 1,330 Được cảm ơn

Mình dùng cái này cũng ko thấy có gì đặc biệt lắm, nói chung là không ấn tượng, nhưng cũng không tệ. Giá bên Mỹ rẻ, nên đừng tin mấy người bán mắc.

• 3,081 Bài viết

• 1,138 Được cảm ơn

hix, trước phụ huynh của dì mình cũng đi nước ngoài về tặng cả đống chaptick, dì mình cũng co mình quá trùi mà hùi đó ngu ko thích đi mang cho mí đứa bạn hết roài, giờ tiếc
    Phượng còn ẩn bóng cây tùng
    Thuyền quyên chỉ đợi anh hùng mà thôi...

Nơi đâu cho em cảm thấy khi bên anh là bến bờ.......????Anh là ai..
    • 48 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lazycat1505 Xem bài viết
    Mình có nhiều chapstick, dùng ko hết, bạn nào thích mình để lại cho, nhưng mình ở Đà nẵng, hic
    Nàng ui, nàng cho mình cái Y!M đi. Cho mình hỏi xíu. đang tìm cái chapstick này mà hong bit ở đâu.
    • 261 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

uh,ban để lại bao xiền, tớ lấy luôn này.
    • 1,078 Bài viết

• 350 Được cảm ơn

dùng chapstick thích vì nó có spf,ấn tượng với cái mùi cherry thơm thơm của nó, bh muốn mà k có vì người nhà e tết mới xách về dc
    haizzzzzzzz,chạy đi mua shisiedo dùng đỡ thôi
    Ngủ ngoan em ơi đêm đã khuya rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 863 Bài viết

• 396 Được cảm ơn

bữa mình có mua 1 tuýp mà là CHAP ICE cũng của Mỹ, ko bít có fai cùng hãng với Chap stick ko nữa

mua ngoài nhà thuốc là 35k/cây
    • 56 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình cũng là 1 người nghiền dùng dưỡng môi Chapstick vì mình rất ghét son dưỡng bóng hay son dưỡng vì cảm giác khó chịu và nhanh trôi nữa. Mỗi lần đi nước ngoài về mình mua cả chục cây, cả loại ko SPF để dùng tối, đêm và loại spf từ 15 đến 30 để dùng ban ngày nữa.
    Hiện giờ mình vẫn còn khoảng 2,3 cây gì đó mua ở sân bay Sing 2 tháng trước. Bạn cần mình để lại cho. Mình ở HN.
    • 261 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình rất cần. Hay quá, nếu còn thì bạn để lại cho mình luôn 2 cây nhé. bạn còn loại nào vậy. Pm cho mình số điện thoại của bạn được ko??? Thanks
    • 261 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hihi, Thanks Bạn Julie. Còn bạn nào còn hàng Chapstick nữa ko, loại màu hồng ý, Tớ đang muốn mua thêm nữa tặng người nhà.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3