Mỹ phẩm - Trang điểm

serum dưỡng da của NIVEA (mới)

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 63.8K Lượt đọc
  • 68 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Lúc em mua thì 100k 200ml
    Xài được 1 tuần thì thấy da bớt sạm hẳn. Tuy lúc đầu thoa kem em nó hơi rít người thật. Nhưng ngồi gió một tí là hết thôi. Khoảng 5 10 phút gì đấy. Em khuyên cả nhà dùng cái này cho an toàn, em thấy cũng tốt. Lại không bắt nắng. Hôm em đi chơi chả kem chống nắng gì, về thoa lại em ấy thấy da vẫn tốt. Không bị sạm đen. Giá cũng được, so với các loại dưỡng body hiện nay cũng không cao lắm
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 72 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

có serum cho mặt nữa chị ạh, cung dc lắm
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lily_biu Xem bài viết
    Mặt thì em đang xài của hada labo rồi. Nhưng chị có xài của mặt không, cho em tí review với.
    • 531 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

• 72 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

e xai serum cho mặt rồi chi ạh, da e la da dầu mụn va dễ lên mụn cực kỳ, sáng sau khi rửa mặt e dung nc hoa hồng, rồi bôi serum băng 2 hạt đậu, thấm nhanh, ko nhờn rít lắm, cảm giác mềm da và ko bị nổi thêm mụn là quá tốt đv e rồi .
    • 573 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

serum bôi mặt thì tớ dùng của revlon cug tốt lắm ngồi điều hòa cả ngày k sợ khô da
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em thề cái serum body của nivea cực tốt
    Không khô da. Em đang xài sữa tắm của OPERA gì đấy. Hồi đấy em mua 40k, chai cũng cỡ trung bình, mùi hơi khó chịu, nhưng tắm rồi thoa serum, em trắng nhanhanh lắm. Da cũng không có vẻ gì là khô hay bong da cả. Em chỉ ghét mỗi cái mùi của OPERA gì đấy, khó chịu, như mùi thuốc
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em khuyên với cả nhà là đừng mua tắm trắng trên mạng, ra những hiệu bán phụ liệu uốn tóc lâu năm, người ta có đủ, giá lại rất rẻ, không ngất ngưởng như trên mạng đâu
    Em ví dụ như tắm trắng mặt letta, em dùng, mua đúng 25k, không lên k xuống, giá tắm trắng body 35k một bịch
    Em lên mạng xem, một letta tắm trắng mặt từ 60k ->150k, 1 body giá 150 trở lên, choáng
    • 1,271 Bài viết

• 575 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi victoria69 Xem bài viết
    Em khuyên với cả nhà là đừng mua tắm trắng trên mạng, ra những hiệu bán phụ liệu uốn tóc lâu năm, người ta có đủ, giá lại rất rẻ, không ngất ngưởng như trên mạng đâu
    Em ví dụ như tắm trắng mặt letta, em dùng, mua đúng 25k, không lên k xuống, giá tắm trắng body 35k một bịch
    Em lên mạng xem, một letta tắm trắng mặt từ 60k ->150k, 1 body giá 150 trở lên, choáng
    ý c là mua thuốc làm tóc về tt ạ

c dám dùng tt cho mặt thì e bái phục c roài.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pcass3yby_pjaesexy Xem bài viết
    ý c là mua thuốc làm tóc về tt ạ

c dám dùng tt cho mặt thì e bái phục c roài.
    Không em ạ, chỗ bán lâu năm, người ta cũng có nhập những cái khác như tắm trắng hay dưỡng da, đều có cả. Chứ ai lại mua thuốc uốn để tắm trắng bao giờ ?
    • 38 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

ôi em dùng từ cuối tháng 4 tới giờ cho cái bắp chân và cả tay. Đến giờ là bắp chân nhỉnh hơn đùi 1 chút rồi hehe. Em dùng 1 lớp serum,chạy đi chạy lại một lát rồi lại thoa lotion của Nivea mà chẳng thấy nhờn rít gì luôn.
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

vote 10đ cho serum nivea nhé
    mình dùng 1tháng nay r chưa hết lọ 200ml dùng đa số 2lần 1ngày, thoa tay chân cổ là chủ yếu ạ
    tuy chưa trắg hẳn nhưng da sáng nhiều so vs trc r các mẹ à
    lúc đầu thoa vào thì mướt da lắm đợi 1lúc thì hơi rít 1tý sau đó hết luôn
    mùi dịu nhẹ mà giá cả rất ok
    còn serum mặt e đag tính dùng dòng white tree snown của TFS ý, reviews thấy ổn ^^
    • 6,974 Bài viết

• 1,841 Được cảm ơn

Mình cũng quan tâm Nevia lắm, hôm trước đc tư vấn nhiệt tình của các mem wtt, but chưa đi mua đc trọn bộ nữa....vẫn nung nấu ý định..chờ review thêm nhiều thông tin các mem sd nữa.
    • 298 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

nghe hấp dẫn quá
    • 1,271 Bài viết

• 575 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi victoria69 Xem bài viết
    Không em ạ, chỗ bán lâu năm, người ta cũng có nhập những cái khác như tắm trắng hay dưỡng da, đều có cả. Chứ ai lại mua thuốc uốn để tắm trắng bao giờ ?
    à có đấy c ạ, có mấy cái tt bán onl là thuốc uốn tóc ý ạ, e nghe cứ tưởng =)))
    • 143 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lily_biu Xem bài viết
    Serum của hãng nào vậy bạn nói rõ hơn đc k?
    • 171 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Các mẹ đang nói serum dành cho body hay mặt vậy. Em đang xài cả 2 cái, loại serum này thấm nhanh và ko rít, mùi dễ chịu. Loại body 200ml thì khoảng 100k, loại cho mặt thì khoảng 83k. Xài cái dành cho mặt thích lắm, thấm cực nhanh, da mềm hẳn vs lại có chất chống nắng nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,064 Bài viết

• 1,117 Được cảm ơn

sao mình dùng lại đen thùi lùi đi nhỉ.Mặc dù da trắng sẵn và chỉ suốt ngày úm trong nhà. Oà oà.....
    Phượng còn ẩn bóng cây tùng
    Thuyền quyên chỉ đợi anh hùng mà thôi...

Nơi đâu cho em cảm thấy khi bên anh là bến bờ.......????Anh là ai..
    • 143 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

bạn dùng serum mặt của hãng nào vậy, ban viết tên đầy đủ của kem đi để mình tìm mua
    • 101 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

mẹ em 1 dạo khô da quá, em mua nivia đêm về cho mẹ em bôi, đc gần 2 tháng mà nhìn da mẹ em sáng hẳn mà mịn màng nữa, mấy chỗ bị thâm do lằn quần cũng mờ hẳn đi, mẹ em thích lắm ạ, hôm nọ thấy qảng cao nivia serum mới là mua về ngay, mới bôi đc vài ngày, lúc mới bôi thì k ẩm như nivia đêm nhưng để 1 lúc thì da lại mềm mịn, mùi thơm hơn. để em theo dõi thêm thang nữa r thông báo KQ cho các chị
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4