Mỹ phẩm - Trang điểm

Sắc Ngọc Khang -có mẹ nào dùng chưa ah?

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 147K Lượt đọc
  • 91 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• 80 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Từ khi sinh bé thứ 2, mình bắt đầu bị nám. Mình chẳng để ý tí nào, chỉ đến khi đi gọi đầu họ mới phát hiện và bảo: chị bị nám rồi. hic, lúc ấy m chưa thấy cảm giác gì, trước đó thấy nhiều ng kêu nám thì cứ nghĩ chuyện đó của ai ý, chả liên quan tới mình . Giờ thì thấy nh ng kêu quá, 2 má tròn xoay vết nám cứ như đánh phấn má ý, nên mình loay hoay tìm cách để cải thiện. Từ hổi chưa bị nám, m thấy mọi ng kêu nám ko hết đc, chỉ đỡ thôi, bôi mp, thuốc chữa vẫn bị, chỉ uống thôi vì nó là nội tiết, và phải dùng kêm chống nắng.
    Hnay đi đón con gặp đứa bạn, vì trước thấy nó kêu nó bị nám, suốt ngày che mặt...nay thấy sáng sủa, khen vài câu nó phun ra là uống snk đc 4 tháng, (chả biết nói thật ko nữa), và bôi kem trị nám của ohui... Ơ nếu vậy thì mình cũng thử kiên trì uống xem sao nhỉ, nhưng sẽ ko bôi, chỉ bôi kem chống nắng là chăm chỉ lắm rồi.
    Mình rất băn khoăn, thấy mọi ng chia sẻ thông tin nhiều chiều. Mẹ m ko bị gì hết, da vẫn ok, liệu có phải cách đây 5nam mình đã dũng sp tái tạo da (sp cao cấp) nên da mỏng và giờ mới bị nắm không hả các bạn? Nếu phải vậy thì cú thật. Bạn nào có kinh nghiệm tư vấn giúp nhé để m quyết định chọn uống cái gì, tks cả nhà.

• 22 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tykute Xem bài viết
    chào bạn! hihi tưởng top này lặn luôn rồi.mình cũng xem rất nhiều review,và mình cũng phân biệt được vài cm quảng cáo ngầm và 1 số ít cm thực.hiện tại mình đang xài sp này.do mẹ mình nói có bạn bè xài và khả quan,sau đó mình đã lên mạng tìm hiểu kĩ hơn và quyết định xài.
    hiện giờ mình xài được khoảng 1 tháng rưỡi.(hộp ghi 1 đợt điều trị từ 2-3 tháng.1 hộp uống được 10 ngày).cảm nhận chưa thấy tàn nahng mờ,nhưng da sáng mịn hơn,giảm mụn đầu đen.mình đang thực hiện uống trong bôi ngoài,xài kem dưỡng sữa dê của Tho nên k biết da mặt mình khả quan là do bn phần nhờ thuốc và bn phần nhờ kem.nhưng vẫn sẽ kiên trì theo đến cùng vì trước h mình k bao giờ nhẫn nại,cứ muốn nhanh thôi.hơn nữa mình thấy review 1 số người da k vấn đề nhưng vẫn xài để đẹp hơn nên mình nghĩ hiện tại mình xài cho da ok hôn đã,vấn đề tàn nhang thì chắc phải rất lâu,cần sự kiên trì.điều trị từ bên trong và an toàn thì cần phải mất nhiều thời gian.chứ cái gì nhanh cũng chưa chắc tốt.sản phẩm cũng k có hóa chất gì nên mình cũng yên tâm.vả lại,tàn nhang của mình khá đậm màu,như màu nốt ruồi ý,nhưng màu nâu,và tập trung 1 chỗ nên nhìn phản cảm hơn cả người bị dàn trải nhưng nhạt.mong chờ phản hồi của mọi người
    Mình là người dùng thực tế mình xin chia sẻ thế này:
    Mình bị tàn nhang, sau khi sinh bé thì bị thêm các vết nám, cai sữa cho con xong mình cũng dùng, uống được 1 tháng thì thấy các vết nám sậm màu hơn, mình gọi điện đến chỗ tư vấn sp, họ giải thích là các vết ấy nặng dần vì nó đang chuyển từ trong ra ngoài, bảo mình kiên trì dùng thêm 1-2 tháng nữa. Nhưng khi dùng thêm 1 tháng nữa (tổng cộng cả hai tháng mình dùng 6 hộp) thấy chả cải thiện gì, vết nám vẫn vậy nên mình hết kiên nhẫn. Cái gì quảng cáo cũng hay, nhưng dùng xong thì thất vọng quá
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 57 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

mình cũng dùng kem trị nám của ohui nhưng k thấy hiệu quả mấy, chỉ thấy mịn da thôi. MÌnh cũng bị tàn nhang do gen sau khi sinh thì da dẻ sạm đi. mình uốngg tinh chất mầm đậu nành( thuốc dạng bột) được một tháng thấy da dẻ sáng mịn, hồng hào. các nôt tàn nhang chắc phải tốn công thêm tí chút hiiiii. hóng các mẹ ở đây.

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

[QUOTE=kienhao;30249172]mình dùng SNK được gần 1 tháng rùi,vết nám thì chưa thấy mờ chút nào,mình bị nám sâu.nhưng mụn thì nổi nhiều và khô da liệu mình có tiếp tục dùng không nhỉ, ai dùng rùi cho minh lời khuyên với?[/QUOhTE] hic ban oi ban con dung SNK khong, minh cung uong dc hon 1 lo roi, ma mat noi mun giong di ung wa, cu man man len ko biet co sao khong nua hic

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ban oi minh cung uong dc hon 1 tuan ,mat bat dau noi mun cam li ti giong di ung qua, ban con su dung khong, ket qua the nao ban cho minh hong chut, hic ko biet co nen tiep tuc khong

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái này em cũng có thấy trên tivi người ta quảng cáo rầm rộ lắm, nhưng chưa từng được thử bao giờ cả. Mà chả biết nó có đúng như người ta nói nữa không cơ

• 32 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hic, đang định dùng mà nghe các chị nói lại ngại

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chao cac me! Nghe ban ram ro qua nen minh vao day chia se chut it kinh nghiem, minh bi nam hai ben ma, minh nghi nam phai dieu tri ca trong lan ngoai thi moi duoc nen minh quyet dinh dung snk, minh uong duoc 3 thang roi, vet nam day ra ngoai cang sam mau sau do minh dung my pham bach hoa hong tay di vet nam do, thay cung do khoang 50%, bay jo minh dang uong snk dot 2, hi vong la se het.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi miniken; 29/09/2013 vào lúc 09:51 PM.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban oi Năm nay ban bao nhieu roi ma bi nam. Minh Năm nay 27 Nhung bi nam va tan nhan lau roi. Minh thi k su dung sac ngoc khang nen k biet , Minh su dung herbalife duoc hon mot Năm nay thi thay het han va da rat dep. Ban muon tham khao thi lien he voi minh dt 0909794494 Hoac Facebook thanhhoai huynh nhe.

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Siêu thị thuốc MEGA3 bán Sắc Ngọc Khang rẻ nhất Hà Nội giá 157.000 đ/ 1 lọ http://www.mega3.vn/goods-119-sac-ngoc-khang.htmlhttp://www.mega3.vn/goods-119-sac-ngoc-khang.html