Trang điểm

Sắc Ngọc Khang -có mẹ nào dùng chưa ah?

Đến trả lời mới nhất
  • 9 Lượt chia sẻ
  • 372K Lượt đọc
  • 132 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

SNK bạn mua re vây. Mình mua ở hiệu thuốc lớn là 175000đ một hộp.bạn mua ở đâu có thể mách mình dc k?
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 45 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

quảng cáo ghê quá
    • 233 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mẹ mình cũng bị nám. Dùng bn hộp là có kq nhỉ?
    • 51 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieudiem2000 Xem bài viết
    Có chị ở cơ quan mình dùng gần 1 năm rồi nhưng k thấy hiệu quả gì hết. Mình cũng đang tham khảo để dùng nh thấy chị nói vậy nên đang k biết thế nào. Mình được biết dùng cái này tuỳ cơ đia từng người nữa nên có lúc mình nghĩ hay là cứ dùng thử. Chị đó mách mình là dùng nước cam rửa mặt và chăm chỉ đắp mặt bằng dung dich mật ong trộn với sữa chua thì da sáng hơn là dùng SNK đó.
    cũng phải thôi , SNK chỉ có 100k,mà quảng cáo kinh khủng thì chất lượng trong hộp có bao nhiêu đâu, tiền nào của đó thôi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình xài sắc ngọc khang được 3 tháng , thấy không hiệu quả, và chuyển sang uống sữa ong chúa ( dạng tươi) thì da đỡ nám hẵn, các vết nám mờ đi trông thấy, da căng mịn hơn.Nhưng sữa ong chúa dễ làm tăng cân, nên chị em nào thừa cân thì phải cân nhắc.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ có dùng thử SNK chưa? Mình cũng giống mẹ da bị sạm, định mua kem SNK xài thử nhưng chưa dám, do da mặt mình mỏng lắm, còn viên thì uống 10 hộp SNK chả có tí hiệu quả, buồn chết đi được
    • 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình dùng rồi thấy tốt. ai tin thì dùng ko tin thì thôi đừng có chửi mình là đi quảng cáo nhé. mình ko phải là người bán thuốc. tại sao mình phải nói như này là vì có lần có người hỏi về thuốc chữa dạ dày thì mình gt cho họ nhà thuốc Hồng Thức ở NB có thuốc đặc trị. uống khỏi rồi gt cho họ nhưng bị họ nói chẳng ra gì. cho rằng mình đi quảng cáo.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng rồi thấy tốt. ai tin thì dùng ko tin thì thôi đừng có chửi mình là đi quảng cáo nhé. mình ko phải là người bán thuốc. tại sao mình phải nói như này là vì có lần có người hỏi về thuốc chữa dạ dày thì mình gt cho họ nhà thuốc Hồng Thức ở NB có thuốc đặc trị. uống khỏi rồi gt cho họ nhưng bị họ nói chẳng ra gì. cho rằng mình đi quảng cáo.

Cám ơn mẹ đã trả lời, mình cũng đang dùng thử, thấy kết quả cũng khả quan lắm, da sáng và min hơn nhiều, lúc đầu mình ko dám sử dụng chỉ đắp mặt nạ nghệ thôi, đắp thường xuyên thì da dẻ cũng đẹp lắm, khi không có thời gian thì mặt mình xuống cấp lắm, nên giờ thấy cũng vui rồi.
    tặng hoa cho mẹ nè!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đang khổ vì kem SNK nè. Khi sd da rất đẹp mịn và trắng, k có tí mụn. Nhưng khi ngừng sp da bắt đầu đen nạm và nổi mụn rất nhiều. Và bh da mặt mình xấu hơn trước còn bị thâm nữa
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn muốn bỏ thì từ từ bỏ, bỏ ngang da mặt mau xuống cấp lắm, bạn xài 1 ngày 1 ngày đắp mặt nạ nghệ thử xem, sau đó thì 2 ngày, 3 ngày rồi bỏ hẳn luôn
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

c tìm hiểu sản phẩm nữ hoàng trị nám cao cấp Lrocre bell - c có thể lên google seach or add face của e c nhé c dùng kết hợp với ủ face lrocre thiên nhiên 100% nữa, c sẽ thấy rõ sự tuyệt vời của e nó, dưỡng trắng trị thâm nám tàn nhang cực yêu lun a 01656261621- facebook or 0932143938(zalo)

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Lily_0801
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình chỉ thoa kem snk 1lan/ngay ah b. chị làm chung với mình cũng bị tình trạng như mình, mà khi sd lại thì da lại bt
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nana2264 Xem bài viết
    mình đang khổ vì kem SNK nè. Khi sd da rất đẹp mịn và trắng, k có tí mụn. Nhưng khi ngừng sp da bắt đầu đen nạm và nổi mụn rất nhiều. Và bh da mặt mình xấu hơn trước còn bị thâm nữa

2 bn , bn thử mỹ phẩm kim ngân hoa xem , vài tháng trc mềnh bị mụn và thâm đã trị da liễu và xài nhìu mỹ phẩm như chanel ,lancom ... bạch hoa hồng ... nhưng ko hết , bn menh zoi thiu xài mỹ phẩm kim ngân hoa xai thử thì h da menh trắng mịn lắm , bn có thể vào facebook mềnh xem thử
    facebook là NhungTran
    (NaTran)
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7