• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
    • 1,223 Bài viết

• 1,003 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangnguyen4607 Xem bài viết
    Cảm ơn Yuyu11. Chắc hôm nào đó mình thử uống dạng viên thử xem, còn đắp mặt thì mình không có thời gian nào để làm cả. Hiện cũng đang uống dầu gấc, được khoảng hơn 2 tháng rồi, nhưng có lẽ nó tốt cho bên trong hơn là bên ngoài. Mắt thì thấy cả thiện rõ rệt, không bị cận nhiều như xưa nữa, nhưng da mặt thì vẫn không thấy gì thay đổi.
    em uống dạng viên do mẹ em bắt uống chứ em cũng chả ham hô gì. Uống em cũng chả thấy cải thiện được mấy. Thấy vẫn thế. Em chỉ bị vài nốt vớ vẩn trên mặt thôi nhưng cũng phải chữa dần. Chứ không sau này lấy chồng, sinh con lại không dưỡng da lại xấu hoắc, chồng chê thì chết hehe
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em uống 10 lọ và kết quả là k tiến triển gì
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hix thấy các mẹ thắc mắc nên em chia sẻ vì em chỉ nên web đọc bài là chính, em năm nay 22t bị tàn nhang từ lúc học lớp 9 khi dậy thì. Em uuongs SNK đc 10 lọ làm đúng theo hướng dẫn và còn chọn uống vào mùa đông cho đỡ nóng và hạn chế tiếp xúc ánh nắng. Theo em thấy SNK uống vào rất nóng nên mẹ nào uống thì phải uống thanh nhiệt giải đọc hồi đó em uống mặt nổi mụn tùm lum mà từ trc giờ em k có mụn chỉ đầy 2 mặt tàn nhang thoy . Thú thực uống 3 tháng thì ra mặt có hồng hào nên vì thế nên có thể tàn nhang hơi mờ đi nhưng sau khi 3 tháng gần như k có kết quả thì em nghỉ uống 2 tuần tần nhang đã mọc lại nhìu hơn nên em chán k uống típ nữa. Có 1 cô giáo ở trg mẹ em uống đc 3 lọ thì mặt tuwjj nhiên bong hết da ra , da mặt mỏng đi nhìu lém giờ cô ấy đang kiên trì uống tiếp cho hết liều , bao giờ có kết quả em sẽ chia sẻ típ. Đây là chia dẻ thật sự của một ng đã dùng và em k hề có ý gì chống đồi với SNK vì hãn là sv ăn bám bố mẹ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mjakunzo Xem bài viết
    may quá.có bạn chủ top chuột bạch luôn rồi. mình bị nám mấy năm nay rồi.ai cũng bảo trông xinh xắn vậy mà để cái mặt như con mèo. Mà nào có để gì đâu.cũng chạy chữa đủ loại rồi. giờ thì chắc là mình sẽ theo sản phẩm này xem thế nào.hi vọng sẽ sớm có kết quả để khoe với bạn.hihi
    Mình mới được học một lớp chuyên về chăm sóc nám da, chuyên gia nói nám da chỉ có thể làm mờ đi trở thành không nhìn thấy được bằng mắt thường chứ không thể trị được. Các mẹ thấy có đúng không ajh ?
    • 63 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Có mẹ nào dùng kem SNK bán trên deal k

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình năm nay 40 tuổi, nghe SNK quản cáo nhiều nên cũng mau về dùng, mới dùng được khoảng 1 tuần nay nhưng chưa thấy hiện tượng gì, không nóng, không nổi mụn chỉ có thắc mắc là không biết sau này có kết quả gì không đây, có ai dùng rồi cho mình kinh nghiệm với nhé. Xin cảm ơn!
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Toàn thấy các mẹ tìm mua SNK vì tác dụng chữa nám và tàn nhang thôi nhỉ? Mình thì k bị 2 loại đó nhưng da bị sạm, ko trắng hồng như hồi trước. Mình đã có gd và có con gần 2 tuổi. Kinh nguyệt không đều, hay bị rong, lại còn bị máu cục, máu hòn. Thế nên đang tính dùng thử SNK. Có kết quả tốt sẽ báo cáo lại.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có chị ở cơ quan mình dùng gần 1 năm rồi nhưng k thấy hiệu quả gì hết. Mình cũng đang tham khảo để dùng nh thấy chị nói vậy nên đang k biết thế nào. Mình được biết dùng cái này tuỳ cơ đia từng người nữa nên có lúc mình nghĩ hay là cứ dùng thử. Chị đó mách mình là dùng nước cam rửa mặt và chăm chỉ đắp mặt bằng dung dich mật ong trộn với sữa chua thì da sáng hơn là dùng SNK đó.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng 9 hộp rồi mà mấy cái vết nam không thay đổi gì nên mình không sử dụng nữa
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Search anh gú gờ tìm đc topic này chia sẻ với các mẹ: http://hoichiasebiquyettritannhang.b...a-mat-cua.html .

đây là bài thuốc trị tàn nhang của lương y cổ, nay được trung tâm nghiên cứu ứng dụng thuốc dân tộc ứng dụng lại, các mẹ thử xem có tác dụng không. Em đang cho bé ti, sau này cai sữa cũng phải mò đến thử mí đc, ngay gần nhà mà ko bit
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 134 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Dì của mình trên 40 tuổi, dùng được 10 lọ SNK rồi, da hồng hào rất là đẹp luôn, vết nám 2 bên má cũng giảm rõ rệt.
    Nhưng khi ngưng sử dụng thì da trở lại trạng thái ban đầu.
    Nói chung kiên trì sử dụng da sẽ rất đẹp, còn ngưng thì ...
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6