Mỹ phẩm - Trang điểm

Sắc Ngọc Khang -có mẹ nào dùng chưa ah?

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 147K Lượt đọc
  • 91 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• 997 Bài viết

• 1,343 Được cảm ơn

em nghe đồn Sắc Ngọc Khang trị nám,tàn nhang.em thì bị tàn nhang,sậm màu ah.có mẹ nào biết hoặc đã sử dụng kết quả thế nào cho em xin chút ý kiến đi ah.em khổ sở với đám tàn nhang ghê lun.mà e nghe nói nám còn dễ trị hơn tàn nhang ? em chỉ mong nó mờ đi thôi chứ em biết k thể nào mất đi hoàn toàn được

Chủ đề bạn cần quan tâm:

Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_lamdep; 06/08/2013 vào lúc 10:31 AM.

• 997 Bài viết

• 1,343 Được cảm ơn

ko có mẹ nào giúp em ah?đây là thực phẩm chức năng trị tàn nhang nám sạm từ bên trong.mẹ nào cho em tí fb đi ợ

• 110 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

mình sử dụng sản phẩm này rùi, cảm nhận là các nốt tàn nhang có mờ đi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 997 Bài viết

• 1,343 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saochoi2109 Xem bài viết
    mình sử dụng sản phẩm này rùi, cảm nhận là các nốt tàn nhang có mờ đi
    vậy hả bạn? mình xài được gần đủ 1 tháng rồi,chưa thấy mờ.chắc do chưa đủ "đô".vì hộp thuốc ghi 1 đợt điều trị kéo dài 2-3 tháng.bạn xài trong bao lâu vậy? tàn nhang của bạn có đậm lắm không?bữa nay hỏi được nhân chứng sống nên phải níu kéo hỏi cho bằng hết thắc mắc hehe.tàn nhang của mình k quá nhiều nhưng lại tập trung ở 1 vùng chư k rải rác,và còn khá sậm màu,gần như là mấy nốt ruồi màu nâu ý .uống thuốc gần 1 tháng chưa thấy mờ nhưng màu da có vẻ sáng và bớt sạm hơn.
    Có điều là mụn lại hay nổi nhỏ nhỏ.trước giờ,kể cả lúc dậy thì,mình k bị mụn.chỉ lâu lâu nổi 1,2 cái rồi vài hôm lại xẹp thôi.bữa giờ đang thắc mắc không biết có phải là do thay đổi nội tiết tố vì dùng thuốc không?(và nó chỉ như là tác dụng phụ? sau sẽ đẹp lại?

• 92 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tykute Xem bài viết
    vậy hả bạn? mình xài được gần đủ 1 tháng rồi,chưa thấy mờ.chắc do chưa đủ "đô".vì hộp thuốc ghi 1 đợt điều trị kéo dài 2-3 tháng.bạn xài trong bao lâu vậy? tàn nhang của bạn có đậm lắm không?bữa nay hỏi được nhân chứng sống nên phải níu kéo hỏi cho bằng hết thắc mắc hehe.tàn nhang của mình k quá nhiều nhưng lại tập trung ở 1 vùng chư k rải rác,và còn khá sậm màu,gần như là mấy nốt ruồi màu nâu ý .uống thuốc gần 1 tháng chưa thấy mờ nhưng màu da có vẻ sáng và bớt sạm hơn.
    Có điều là mụn lại hay nổi nhỏ nhỏ.trước giờ,kể cả lúc dậy thì,mình k bị mụn.chỉ lâu lâu nổi 1,2 cái rồi vài hôm lại xẹp thôi.bữa giờ đang thắc mắc không biết có phải là do thay đổi nội tiết tố vì dùng thuốc không?(và nó chỉ như là tác dụng phụ? sau sẽ đẹp lại?
    Da của em cũng giống y da của chị này
    Từ nhỏ đến giờ, kể cả lúc dậy thì cũng ko bị nổi mụn, lâu lâu nổi vài ba cái bôi thuốc 2 hôm là hết ngay
    Nhưng da lại bị tàn nhang hiihi, tàn nhang ko nhiều nhưng có dấu hiệu lan to ra, lúc trước là 1 chấm nhỏ sau đó bằng đầu ngón tay út, sợ quá em phải mua serum trị nám của Lancome bôi nhưng cũng phải kiên trì lắm
    Em mới bôi có 2 tuần nay, chưa biết có hiệu quả ko nữa

• 997 Bài viết

• 1,343 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangluong555 Xem bài viết
    Da của em cũng giống y da của chị này
    Từ nhỏ đến giờ, kể cả lúc dậy thì cũng ko bị nổi mụn, lâu lâu nổi vài ba cái bôi thuốc 2 hôm là hết ngay
    Nhưng da lại bị tàn nhang hiihi, tàn nhang ko nhiều nhưng có dấu hiệu lan to ra, lúc trước là 1 chấm nhỏ sau đó bằng đầu ngón tay út, sợ quá em phải mua serum trị nám của Lancome bôi nhưng cũng phải kiên trì lắm
    Em mới bôi có 2 tuần nay, chưa biết có hiệu quả ko nữa
    ack,gì mà bằng đầu ngón tay út ghê vậy bạn ?????????thế gần bằng hạt đậu xanh ah ???? sao tả nghe giống....đồì mồi thế

• 997 Bài viết

• 1,343 Được cảm ơn

up bài lên nghe fb

• 101 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

mình vừa dạo qua các trang nói về sản phẩm SNK. đọc mà hoa hết cả mắt. nhiều người khen sản phẩm này nhưng mà mình thấy ảo lắm. vì toàn nick mới lập. rồi các nick ấy cứ tung hứng qua lại với nhau. người hỏi người trả lời rất là giả tạo. làm gì có chuyện vào cho review mà không thấy kể dùng được mấy tháng rồi, uống thấy cảm giác thế nào mà toàn thấy giải thích về thành phần, tác dụng rồi như kiểu hô hào" tốt lắm, chỗ nào cũng tốt, mua đi" ấy.Giá mà có ai đã thực sự dùng rồi cho ít review thì tốt.chứ thật giả lẫn lộn thế này chỉ có những ng đang khổ vì nám lại còn khổ hơn thôi.

• 997 Bài viết

• 1,343 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mjakunzo Xem bài viết
    mình vừa dạo qua các trang nói về sản phẩm SNK. đọc mà hoa hết cả mắt. nhiều người khen sản phẩm này nhưng mà mình thấy ảo lắm. vì toàn nick mới lập. rồi các nick ấy cứ tung hứng qua lại với nhau. người hỏi người trả lời rất là giả tạo. làm gì có chuyện vào cho review mà không thấy kể dùng được mấy tháng rồi, uống thấy cảm giác thế nào mà toàn thấy giải thích về thành phần, tác dụng rồi như kiểu hô hào" tốt lắm, chỗ nào cũng tốt, mua đi" ấy.Giá mà có ai đã thực sự dùng rồi cho ít review thì tốt.chứ thật giả lẫn lộn thế này chỉ có những ng đang khổ vì nám lại còn khổ hơn thôi.
    chào bạn! hihi tưởng top này lặn luôn rồi.mình cũng xem rất nhiều review,và mình cũng phân biệt được vài cm quảng cáo ngầm và 1 số ít cm thực.hiện tại mình đang xài sp này.do mẹ mình nói có bạn bè xài và khả quan,sau đó mình đã lên mạng tìm hiểu kĩ hơn và quyết định xài.
    hiện giờ mình xài được khoảng 1 tháng rưỡi.(hộp ghi 1 đợt điều trị từ 2-3 tháng.1 hộp uống được 10 ngày).cảm nhận chưa thấy tàn nahng mờ,nhưng da sáng mịn hơn,giảm mụn đầu đen.mình đang thực hiện uống trong bôi ngoài,xài kem dưỡng sữa dê của Tho nên k biết da mặt mình khả quan là do bn phần nhờ thuốc và bn phần nhờ kem.nhưng vẫn sẽ kiên trì theo đến cùng vì trước h mình k bao giờ nhẫn nại,cứ muốn nhanh thôi.hơn nữa mình thấy review 1 số người da k vấn đề nhưng vẫn xài để đẹp hơn nên mình nghĩ hiện tại mình xài cho da ok hôn đã,vấn đề tàn nhang thì chắc phải rất lâu,cần sự kiên trì.điều trị từ bên trong và an toàn thì cần phải mất nhiều thời gian.chứ cái gì nhanh cũng chưa chắc tốt.sản phẩm cũng k có hóa chất gì nên mình cũng yên tâm.vả lại,tàn nhang của mình khá đậm màu,như màu nốt ruồi ý,nhưng màu nâu,và tập trung 1 chỗ nên nhìn phản cảm hơn cả người bị dàn trải nhưng nhạt.mong chờ phản hồi của mọi người
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 101 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

may quá.có bạn chủ top chuột bạch luôn rồi. mình bị nám mấy năm nay rồi.ai cũng bảo trông xinh xắn vậy mà để cái mặt như con mèo. Mà nào có để gì đâu.cũng chạy chữa đủ loại rồi. giờ thì chắc là mình sẽ theo sản phẩm này xem thế nào.hi vọng sẽ sớm có kết quả để khoe với bạn.hihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)