Mỹ phẩm - Trang điểm

Phấn phủ dạng bột của hãng nào đẹp và tốt ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 143K Lượt đọc
  • 343 Trả lời

23 Người đang theo dõi

• 72 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chào các chị
    Sau một thời gian xài phấn phủ dạng bột, em đâm nghiện và bỏ luôn dạng phấn nén. Mong các chị tư vấn phấn bột của hãng nào tốt, đẹp tự nhiên, lâu phai và nhất là không gây bóng nhờn. Em cảm ơn ạ :Rose: :Rose: :Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 479 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi auyeu301102 Xem bài viết
    Chào các chị
    Sau một thời gian xài phấn phủ dạng bột, em đâm nghiện và bỏ luôn dạng phấn nén. Mong các chị tư vấn phấn bột của hãng nào tốt, đẹp tự nhiên, lâu phai và nhất là không gây bóng nhờn. Em cảm ơn ạ :Rose: :Rose: :Rose:
    Trời đất ơi, em đâm nghiện cái món em đang dùng thì cho chị biết tên của nó với, sao lại đi hỏi các chị tư vấn :Rose:
    • 344 Bài viết

• 453 Được cảm ơn

Mình đang xài semi loose của YSL, đẹp và thích design của brand này lắm
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao ban khong thu mua cua shiseido ay, nen mu anen co loai danhcho da dau ma.lau phai va thich hon bot nhiue,vi danh bot nhanh phai lam ban ah,va no khong chong duoc nam hay tânnhng dau ban
    • 1,127 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Em vote cho Guerlain nhé, chỉ ghét mỗi lần đóng mở hộp nó bay phấn quá, nhưng đánh lên thì mịn màng tự nhiên lắm ạ, thích lắm lắm. Em cũng ngó nghiên em semi loose YSL, cũng nghe khen lắm, em thích kiểu thiết kế của nó hihi
    • 72 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

[QUOTE=msphuongthuy;5541511]Trời đất ơi, em đâm nghiện cái món em đang dùng thì cho chị biết tên của nó với, sao lại đi hỏi các chị tư vấn :Rose:[/QUOTE
    Chi oi, cha la khi em moi thu dung phan phu dang bot, k bit co dung dc k nen mua VOV dung thu. Nay dung dc roi, Ok, nen quyet dinh dau tu thoi a:LoveStruc:
    Sao may em het danh dau dc, huhu
    • 72 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dating Xem bài viết
    Mình đang xài semi loose của YSL, đẹp và thích design của brand này lắm
    Chi oi, em o SG, YSL mua dau a? Gia bi nhiu chi? No co nhieu mau sang, toi khong hay chi co 1 loai? Khi trang diem em danh kem lot, kem nen, che khuyet diem kha ky nen em chi thich phan phu that tu nhien. Thanks chi
    • 816 Bài viết

• 352 Được cảm ơn

em vote cho phấn bột VOV. Xài mình phấn bột thường ko được lâu lắm nên em đánh phấn nén rồi mới dặm thêm phấn bột, ko biết có đúng phương pháp ko nhưng mà đánh xong thì nhìn tự nhiên lắm . Em xài cái phấn nén của The Body Shop hút ẩm tốt mà tự nhiên lắm chị ạ :Battin ey:
    • 546 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi auyeu301102 Xem bài viết
    Chào các chị
    Mình đã dùng qua phấn bột của Mac.của Dio,của coreana .của Lancom ...thêm 1 số nhãn hiệu nữa ,nhưng bây giờ mình dừng lại ở phấn bột của CDP một dòng sản phẩm cao cấp của hãng Sisedo ,thấy ok nhất ,mịn màng mà đẹp lắm .
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 141 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Dùng của GEO đi mọi người, tớ cũng đang dùng, ok lắm, bạn tớ bán mừ (quảng cáo hộ bạn tớ cái), hàng xách tay giá 320k:Thinking: