Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 299K Lượt đọc
  • 1.32K Trả lời

46 Người đang theo dõi

• 45 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trả lời chung cho tất cả các chị nhé
    Thứ nhất: AIT nói nhu vậy là không đúng, vì em mở topic này là để giới thiệu Phấn Nụ và chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp của em đến mọi người, không nhắm mục đích bán hang ở đây
    Thứ hai: trong topic nay chỉ bàn về các công dụng làm đẹp của Phấn Nụ mà thôi, kể cả những ý kiến tốt và không tốt, không bán hang ở đây (nhắc lại lần thứ 2).
    Thứ ba: thưa với các chị là em cũng rất bận (đang là SV cao học ở HSB, ĐHQGHN) và cũng đang đi làm, em chẳng có thời gian rảnh rỗi để đôi co với các chị về việc quảng cáo hay không quảng cáo. Hôm trước admin ở đây đã làm em mất cả một buổi tối để giải thích chuyện em mở topic ở đây rồi, giờ em không muốn lập lại nữa.
    Nếu mọi người thực sự không thích chia sẻ các kinh nghiệm làm đẹp từ Phấn Nụ thì admin có thể khóa lại được rồi ạ.

• 199 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mọi người giới thiệu địa chỉ cho nhau ở Sài Gòn vui vẻ thật đó.
    Ở Hà Nội không ai bán sao, em muốn mua quá
    Ai biết giới thiệu địa chỉ cho em với nhé. Cảm ơn nhiều nhiều.

• 105 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Cu Kin
    Hôm trước thấy mọi người " bình loạn" về phấn nụ nhiều quá, mặt lại đang bị mụn thế nên em đã đánh liều đến bà Phương theo địa chỉ các chị đã cho. Kết quả là bây giờ mặt em đã bớt mụn rồi và những vết thâm cũng mờ hẳn. Thế mới biết đâu phải rẻ là kém chất lượng.
    Mẹ Cu Kin ơi, truóc khi dùng phấn nụ mặt mẹ có bị mụn không?Lúc đầu em cứ tưởng là phấn nụ chỉ dành cho trang điểm thôi chứ, ai ngờ lại có cả trị mụn và dưỡng nữa à? Nghe mừng quá :1:. Không biết mẹ Cu Kin sử dụng viên trị mụn có thấy hết hẳn không? Mặt em cũng bị mụn (đang định xài Oriflame dành cho da nhờn)vì tháng 12 này em đám cưới rùi, mà mặt vẫn còn bị mụn . Đọc đến mẹ Cu Kin nói là thấy bớt nên mừng lắm. Cho em biết kết quả nhé. :3: Bà Phương có bán buổi tối không? Cho em biết giá cả với. Cám ơn me Cu Kin.

• 45 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minu_quynh
    Mẹ Cu Kin ơi, truóc khi dùng phấn nụ mặt mẹ có bị mụn không?Lúc đầu em cứ tưởng là phấn nụ chỉ dành cho trang điểm thôi chứ, ai ngờ lại có cả trị mụn và dưỡng nữa à? Nghe mừng quá :1:. Không biết mẹ Cu Kin sử dụng viên trị mụn có thấy hết hẳn không? Mặt em cũng bị mụn (đang định xài Oriflame dành cho da nhờn)vì tháng 12 này em đám cưới rùi, mà mặt vẫn còn bị mụn . Đọc đến mẹ Cu Kin nói là thấy bớt nên mừng lắm. Cho em biết kết quả nhé. :3: Bà Phương có bán buổi tối không? Cho em biết giá cả với. Cám ơn me Cu Kin.
    Bà Phương có bán buổi tối đó chị, nhưng mà giá khá cao so với ở Huế đó. Em nhớ không nhầm thì là 100k/chai phấn nước dưỡng da và 60k cho phấn nền trang điểm (dạng loose powder), anyway, em chỉ nhờ mua ra được thôi nên cũng ko rõ lắm, chị nào trong SG thì confirm lại cho chị ý nhé.
    Chúc chị ngày cưới xinh xẻo, mặt mày nhẵn nhụi hết mụn :3:

• 759 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hathuong
    Em đang định đi Huế chơi đợt 30/4. Có ai ở Huế cho em xin cái địa chỉ mua phấn nụ với
    Có ai có nhu cầu thì đề đạt, em sẽ mua hộ.
    Địa chỉ là số 34 Tô Hiến Thành em ạ (số 22 là số cũ, số 34 là mới đánh lại)
    Mẹ nào có nhu cầu nhờ em này mua hộ đi này.
    Mẹ nào CQ ở KL lần trước liên lạc với mình để lấy phấn nụ mình kg dùng đến thì liên lạc lại đi nào, chiều nay mình có việc ở Lê Duẩn mình mang luôn đi cho. Y.M tram_hb ngay nhé

• 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bà ơi người ta đi chơi Huế từ cái đời tám tỏng nào rồi mà, giờ mới cho được cái địa chỉ thì chắc mua được phấn quả chứ không phải phấn nụ mất! :4:

Trích dẫn Nguyên văn bởi tram_hb
    Địa chỉ là số 34 Tô Hiến Thành em ạ (số 22 là số cũ, số 34 là mới đánh lại)
    Mẹ nào có nhu cầu nhờ em này mua hộ đi này.
    Mẹ nào CQ ở KL lần trước liên lạc với mình để lấy phấn nụ mình kg dùng đến thì liên lạc lại đi nào, chiều nay mình có việc ở Lê Duẩn mình mang luôn đi cho. Y.M tram_hb ngay nhé

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hivong
    Bà ơi người ta đi chơi Huế từ cái đời tám tỏng nào rồi mà, giờ mới cho được cái địa chỉ thì chắc mua được phấn quả chứ không phải phấn nụ mất! :4:
    Mẹ của Bảo Trâm ơi! người ta nhắn cho mình mấy tin nhưng hình như không tới được hay sao ấy, thấy mẹ nó nói t6 đi Sầm Sơn nên người ta không nhắn lại nữa. Mà sao người ta nhắn tin cả ĐT mà mẹ nó không nhận được à.

• 221 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Em nghe mọi người khen phấn nụ dữ quá đi. Tuần sau nữa em sẽ đi công tác Huế, và SG nên quyết chí đến "ngó" cái phấn nụ ấy xem nó ngang dọc ra sao :4: (địa chỉ ở Huế và SG em đã ghi đây rùi). Có mẹ nào muốn nhờ mua thì ới em nhé. Em sẽ mua hộ cho (Ghi chú là em ở HN nhé). Nhưng sau đó em sẽ đi Đà Lạt nên ngày 20/8 em mới về HN cơ.

Nhưng mẹ nào biết thêm thông tin về giá cả ra sao thì cho em biết với nhé. Nói chung là em chưa biết gì về cái vụ phấn nụ phấn quả này.

Sự nghiệp làm đẹp muôn năm! :4:

• 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đang có chị gái ở Huế công tác, định nhờ mua phấn nụ nhưng chị ấy bận không đi được. Mình tìm mãi không thấy số điện thoại của bà Phương hay bà Tùng ở đấy để gọi nhờ họ mang đến khách sạn. Mẹ nào biết thì cho glue xin với. Mình cần sớm để nhờ vì ngày mai là chị ấy về rồi.

Cảm ơn các mẹ nhé.

• 108 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi glue
    Mình đang có chị gái ở Huế công tác, định nhờ mua phấn nụ nhưng chị ấy bận không đi được. Mình tìm mãi không thấy số điện thoại của bà Phương hay bà Tùng ở đấy để gọi nhờ họ mang đến khách sạn. Mẹ nào biết thì cho glue xin với. Mình cần sớm để nhờ vì ngày mai là chị ấy về rồi.

Cảm ơn các mẹ nhé.
    Glue đã mua được chưa? nếu cần thì em sẽ mua và gởi vào cho, em ở Huế mà, có thể liên lạc với em theo số 0914114510

Ba ngọn nến lung linh
    Thắp sáng một gia đình