• 1 Lượt chia sẻ
  • 52K Lượt đọc
  • 125 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chi oi, em thay loai kem Olay Total Efect moi ra cua P&G trong siêu thi ban 190K nhung o tiem Ha Debon trong cho Ban Co (SG) chi co 153K thoi. Dam báo dung hang. Cho nay ban re hon vi la dai ly lon nen dước discount nhiêu. Các chi cu vao cho Ban Co hoi tiem nay la ai cung biết. Em moi biết nen mau mau loan tin cho các chi ne.

• 241 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

À, cho tôi chen ngang hỏi với, tôi đang có lọ kem OLAZ total effect của Đức, không hiểu nó có họ hàng gì với OLAY total Effect không hay đây là hai sản phẩm khác nhau, mẹ nào thông thái xin chỉ giáo với nhé. Nó viết bằng tiếng Đức nên chả biết công dụng của nó là gì nữa, he he
    Mẹ Bo và Sushi

• 532 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyduongnguyen1808
    Các chi oi, em thay loai kem Olay Total Efect moi ra cua P&G trong siêu thi ban 190K nhung o tiem Ha Debon trong cho Ban Co (SG) chi co 153K thoi. Dam báo dung hang. Cho nay ban re hon vi la dai ly lon nen dước discount nhiêu. Các chi cu vao cho Ban Co hoi tiem nay la ai cung biết. Em moi biết nen mau mau loan tin cho các chi ne.
    Total Efect mà chị nói giá 153K là nhập của nước nào vậy hả chị?em thấy giá bên đây hình như 19.99$ rồi đó.
    Sản phẩm này có mẹ Bé Bí đang xài và hình như hiệu quả lắm thì phải vì em thấy mẹ Bé Bí khen.
    To Nghiasata78: Em nhớ không nhầm thì trong topic khác có người nói OLAZ với OLAY không phải là 1.

• 532 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Sorry chị,đúng là lục lại bài của mẹ Hylam thì em thấy chị ấy nói có 2 loại Total lận với giá chênh nhau khá nhiều.
    Đây là những gì mẹ Hylam viết:
    "Olay Total Effect là dòng hàng tốt, tác dụng chống nhăn cao. Chai mà bạn post lên không biết có SPF 15 hay không vì mình nhìn không rõ. Nếu bạn xài ban ngày thì mua loại có SPF- giá ở Mỹ là 8.99USD/hũ. Loại dùng cho ban đêm (cùng tên nhưng không có chống nắng) là 19.99USD/hũ. Loại này tốt cho da bình thường và hơi khô. Da nhờ hay hỗn hợp không nên dùng vì nó có nhiều glyceryn và silicone."

• 1,049 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Metro Thăng long bán có 125K/1 hộp thôi các mẹ ơi !!! (đang khuyến mãi đấy)
    Mẹ yêu bé nhất nhà!

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

hôm trước sang Thailand ở Big C bán khuyến mại có 160k 2 hộp, còn ở những chỗ khác thì 160k/hop.Mình có mua về làm quà thấy ghi là loại SPF 15, 50gr UV Protection, ban ngày. Nếu giá ở Metro có 125k/hộp thì đúng là khuyến mãi

• 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuyet Le
    Total Efect mà chị nói giá 153K là nhập của nước nào vậy hả chị?em thấy giá bên đây hình như 19.99$ rồi đó.
    Sản phẩm này có mẹ Bé Bí đang xài và hình như hiệu quả lắm thì phải vì em thấy mẹ Bé Bí khen.
    To Nghiasata78: Em nhớ không nhầm thì trong topic khác có người nói OLAZ với OLAY không phải là 1.

Chi oi, cai em noi gia 153K la hinh nhu cai dung cho ban ngay (SF15) gia ben My la 8.99$ chi noi do. O VN dang quang cao um sum do chi a. Con cai dung cho ban dem 19.99$ thi hinh nhu không co ban o VN chi a. Em chi thay P&G gioi thiêu cai dung cho ban ngay thoi.

• 4,794 Bài viết

• 589 Được cảm ơn

Vậy loại Olay đó có loại nào dùng cho da nhờn kg??
    Khi con gái yêu tròn 1 tuổi

• 120 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuyet Le
    Sorry chị,đúng là lục lại bài của mẹ Hylam thì em thấy chị ấy nói có 2 loại Total lận với giá chênh nhau khá nhiều.
    Đây là những gì mẹ Hylam viết:
    "Olay Total Effect là dòng hàng tốt, tác dụng chống nhăn cao. Chai mà bạn post lên không biết có SPF 15 hay không vì mình nhìn không rõ. Nếu bạn xài ban ngày thì mua loại có SPF- giá ở Mỹ là 8.99USD/hũ. Loại dùng cho ban đêm (cùng tên nhưng không có chống nắng) là 19.99USD/hũ. Loại này tốt cho da bình thường và hơi khô. Da nhờ hay hỗn hợp không nên dùng vì nó có nhiều glyceryn và silicone."
    chị ơi em có thể gửi chị mua được bên Mỹ không? Loại ở VN thì chỉ là liên doanh thôi, không tốt bằng hàng nhập. Nếu mua được bên kia thì tốt hơn, em dùng hàng OLAY của Đức nhiêù rồi, rất tốt. Chị trả lời cho em nhé

• 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhvth
    chị ơi em có thể gửi chị mua được bên Mỹ không? Loại ở VN thì chỉ là liên doanh thôi, không tốt bằng hàng nhập. Nếu mua được bên kia thì tốt hơn, em dùng hàng OLAY của Đức nhiêù rồi, rất tốt. Chị trả lời cho em nhé

Thát ra hang Olay- Total Effect dang quang cao o VN la hang nháp ve tu Indonesia chu không phai la hang san xuât o VN. Em thay tren nhan hang no de la Made in Indonesia. Nhung ma nhan cua no thi co in tiêng Việt, theo loi co ban hang trong siêu thi giai thích do la do lo hang nay danh riêng cho VN.