• 1 Lượt chia sẻ
  • 54.8K Lượt đọc
  • 125 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chi oi, em thay loai kem Olay Total Efect moi ra cua P&G trong siêu thi ban 190K nhung o tiem Ha Debon trong cho Ban Co (SG) chi co 153K thoi. Dam báo dung hang. Cho nay ban re hon vi la dai ly lon nen dước discount nhiêu. Các chi cu vao cho Ban Co hoi tiem nay la ai cung biết. Em moi biết nen mau mau loan tin cho các chi ne.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 241 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

À, cho tôi chen ngang hỏi với, tôi đang có lọ kem OLAZ total effect của Đức, không hiểu nó có họ hàng gì với OLAY total Effect không hay đây là hai sản phẩm khác nhau, mẹ nào thông thái xin chỉ giáo với nhé. Nó viết bằng tiếng Đức nên chả biết công dụng của nó là gì nữa, he he
    Mẹ Bo và Sushi
    • 534 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyduongnguyen1808
    Các chi oi, em thay loai kem Olay Total Efect moi ra cua P&G trong siêu thi ban 190K nhung o tiem Ha Debon trong cho Ban Co (SG) chi co 153K thoi. Dam báo dung hang. Cho nay ban re hon vi la dai ly lon nen dước discount nhiêu. Các chi cu vao cho Ban Co hoi tiem nay la ai cung biết. Em moi biết nen mau mau loan tin cho các chi ne.
    Total Efect mà chị nói giá 153K là nhập của nước nào vậy hả chị?em thấy giá bên đây hình như 19.99$ rồi đó.
    Sản phẩm này có mẹ Bé Bí đang xài và hình như hiệu quả lắm thì phải vì em thấy mẹ Bé Bí khen.
    To Nghiasata78: Em nhớ không nhầm thì trong topic khác có người nói OLAZ với OLAY không phải là 1.
    • 534 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Sorry chị,đúng là lục lại bài của mẹ Hylam thì em thấy chị ấy nói có 2 loại Total lận với giá chênh nhau khá nhiều.
    Đây là những gì mẹ Hylam viết:
    "Olay Total Effect là dòng hàng tốt, tác dụng chống nhăn cao. Chai mà bạn post lên không biết có SPF 15 hay không vì mình nhìn không rõ. Nếu bạn xài ban ngày thì mua loại có SPF- giá ở Mỹ là 8.99USD/hũ. Loại dùng cho ban đêm (cùng tên nhưng không có chống nắng) là 19.99USD/hũ. Loại này tốt cho da bình thường và hơi khô. Da nhờ hay hỗn hợp không nên dùng vì nó có nhiều glyceryn và silicone."
    • 1,049 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Metro Thăng long bán có 125K/1 hộp thôi các mẹ ơi !!! (đang khuyến mãi đấy)
    Mẹ yêu bé nhất nhà!
    • 317 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

hôm trước sang Thailand ở Big C bán khuyến mại có 160k 2 hộp, còn ở những chỗ khác thì 160k/hop.Mình có mua về làm quà thấy ghi là loại SPF 15, 50gr UV Protection, ban ngày. Nếu giá ở Metro có 125k/hộp thì đúng là khuyến mãi
    • 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuyet Le
    Total Efect mà chị nói giá 153K là nhập của nước nào vậy hả chị?em thấy giá bên đây hình như 19.99$ rồi đó.
    Sản phẩm này có mẹ Bé Bí đang xài và hình như hiệu quả lắm thì phải vì em thấy mẹ Bé Bí khen.
    To Nghiasata78: Em nhớ không nhầm thì trong topic khác có người nói OLAZ với OLAY không phải là 1.

Chi oi, cai em noi gia 153K la hinh nhu cai dung cho ban ngay (SF15) gia ben My la 8.99$ chi noi do. O VN dang quang cao um sum do chi a. Con cai dung cho ban dem 19.99$ thi hinh nhu không co ban o VN chi a. Em chi thay P&G gioi thiêu cai dung cho ban ngay thoi.
    • 4,794 Bài viết

• 594 Được cảm ơn

Vậy loại Olay đó có loại nào dùng cho da nhờn kg??
    Khi con gái yêu tròn 1 tuổi

• 120 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Sorry chị,đúng là lục lại bài của mẹ Hylam thì em thấy chị ấy nói có 2 loại Total lận với giá chênh nhau khá nhiều.
    Đây là những gì mẹ Hylam viết:
    "Olay Total Effect là dòng hàng tốt, tác dụng chống nhăn cao. Chai mà bạn post lên không biết có SPF 15 hay không vì mình nhìn không rõ. Nếu bạn xài ban ngày thì mua loại có SPF- giá ở Mỹ là 8.99USD/hũ. Loại dùng cho ban đêm (cùng tên nhưng không có chống nắng) là 19.99USD/hũ. Loại này tốt cho da bình thường và hơi khô. Da nhờ hay hỗn hợp không nên dùng vì nó có nhiều glyceryn và silicone."
    chị ơi em có thể gửi chị mua được bên Mỹ không? Loại ở VN thì chỉ là liên doanh thôi, không tốt bằng hàng nhập. Nếu mua được bên kia thì tốt hơn, em dùng hàng OLAY của Đức nhiêù rồi, rất tốt. Chị trả lời cho em nhé
    • 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhvth
    chị ơi em có thể gửi chị mua được bên Mỹ không? Loại ở VN thì chỉ là liên doanh thôi, không tốt bằng hàng nhập. Nếu mua được bên kia thì tốt hơn, em dùng hàng OLAY của Đức nhiêù rồi, rất tốt. Chị trả lời cho em nhé

Thát ra hang Olay- Total Effect dang quang cao o VN la hang nháp ve tu Indonesia chu không phai la hang san xuât o VN. Em thay tren nhan hang no de la Made in Indonesia. Nhung ma nhan cua no thi co in tiêng Việt, theo loi co ban hang trong siêu thi giai thích do la do lo hang nay danh riêng cho VN.
    • 534 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Sorry chị vì hôm nay em mới kiếm lại được cái topic này để đọc,hihihi. Em đôi khi rảnh cứ đi lang thang post bài tùm lum rồi sau đó chả nhớ post ở chỗ nào .
    Tết này em có về VN,em về HP,thật sự là em mang rất nhiều đồ cho em bé như sữa,tã,đồ ăn nữa nên em không dám hứa với chị là có mang giùm chị được không?tuy nhiên chắc mấy loại đó cũng nhỏ nên có lẽ em sẽ mang được. Để vài bữa nữa rảnh em đi vào mấy khu bán sỉ coi nó có bán rẻ hơn không nha. Tháng trước em có gửi về HP cho bạn em 10 lọ Olay nhưng loại thường thôi chị à (Night of Olay),giá rẻ hơn và loại đó em đã từng dùng qua chứ Total em nghe nhiều chị khen lắm nhưng chưa thử. Em hôm bữa dùng thử 3 tuần kem Olay thì thấy chị nào da trắng không nên dùng vì nó sẽ làm cho da mặt trắng hơn,trắng kiểu tái tái nên nhìn có vẻ không đẹp (hay tại đúng thời điểm đó em bị mệt nên mặt tái nhỉ. ).
    To chị Cẩm Hương: Em thấy lọ Olay mà em từng xài có ghi là dùng cho mọi loại da nhưng hình như da nhờn thì dễ bị lên mụn hay sao ấy (vì em thấy kem đó hơi lâu khô và khi nếm có vị ngọt nên em nghĩ thế,hehehe).
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 120 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Sorry chị vì hôm nay em mới kiếm lại được cái topic này để đọc,hihihi. Em đôi khi rảnh cứ đi lang thang post bài tùm lum rồi sau đó chả nhớ post ở chỗ nào .
    Tết này em có về VN,em về HP,thật sự là em mang rất nhiều đồ cho em bé như sữa,tã,đồ ăn nữa nên em không dám hứa với chị là có mang giùm chị được không?tuy nhiên chắc mấy loại đó cũng nhỏ nên có lẽ em sẽ mang được. Để vài bữa nữa rảnh em đi vào mấy khu bán sỉ coi nó có bán rẻ hơn không nha. Tháng trước em có gửi về HP cho bạn em 10 lọ Olay nhưng loại thường thôi chị à (Night of Olay),giá rẻ hơn và loại đó em đã từng dùng qua chứ Total em nghe nhiều chị khen lắm nhưng chưa thử. Em hôm bữa dùng thử 3 tuần kem Olay thì thấy chị nào da trắng không nên dùng vì nó sẽ làm cho da mặt trắng hơn,trắng kiểu tái tái nên nhìn có vẻ không đẹp (hay tại đúng thời điểm đó em bị mệt nên mặt tái nhỉ. ).
    To chị Cẩm Hương: Em thấy lọ Olay mà em từng xài có ghi là dùng cho mọi loại da nhưng hình như da nhờn thì dễ bị lên mụn hay sao ấy (vì em thấy kem đó hơi lâu khô và khi nếm có vị ngọt nên em nghĩ thế,hehehe).
    Nếu mua được thì mua cho mình cả loại ban ngày và ban đêm nhé, cùng một công mua mà. Mình cảm ơn bạn trước nhé, chẳng biết tuổi thế nào cứ xưng như thế cho tiện vậy. Nếu như mua được thì báo lại với mình nhé, địa chỉ mail của mình là: minhvth@fpt.com.vn hoặc doquanghuy_hn@yahoo.com, mình ở Hà nội (Cell: 0904100606). Có gì thì liên lạc với mình nhé. Cảm ơn bạn
    • 1,162 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

hôm nay tui mới thấy mục này. Tuyết ơi, chị không có dùng mà chị mua cho 2 bà mẹ yêu vấu của chị dùng thấy rất hiệu quả. Olay total effect dùng day và night ở walmart bán lọ nhỏ hơn 1 chút thì $17.99 . Còn nơi bán sĩ costco chị mua loại lớn hơn 1 chút thì cũng hết hai mươi mấy dollars quên rồi. (mới mua cho mẹ tháng rồi sao mau quên thế ). Loại total effect mà chị mua là loại có 7 vitamins đó em à.
    • 526 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

ở chỗ các chị có SAM's CLUB ko? ( chỗ đó chỉ bán hàng sỉ thôi) em thấy olay total effect 1 cặp có 24$ à
    • 534 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Nếu mua được thì mua cho mình cả loại ban ngày và ban đêm nhé, cùng một công mua mà. Mình cảm ơn bạn trước nhé, chẳng biết tuổi thế nào cứ xưng như thế cho tiện vậy. Nếu như mua được thì báo lại với mình nhé, địa chỉ mail của mình là: minhvth@fpt.com.vn hoặc doquanghuy_hn@yahoo.com, mình ở Hà nội (Cell: 0904100606). Có gì thì liên lạc với mình nhé. Cảm ơn bạn
    Chị ơi em con gà,chắc là kém tuổi chị nhỉ,hihii. Em đoán vậy thôi vì tự dưng thấy chị tên Minh em hình dung ra anh trai em cũng tên Minh sinh năm 79 .
    Em đã nói trước với chị là em không hứa trước nên em không dám trả lời nha chị,khi nào em xác định về và mang đồ cho con đầy đủ 100% rồi thì em mới mang đấy. Không phải em chảnh gì đâu mà tại vì 2 họ nhà em hơi đông nữa nên quà cáp cứ gọi là xách chúi đầu xuống nhá,về tết khổ thế đấy chị ạ . Hiện tại thì em mới sực nhớ ra chị Rubylin về tháng 9 này,có nghĩa là hơn 1 tháng nữa thôi là đã có mặt ở VN rồi ,chị ấy lại có thẻ của SAM'S CLUB để mua rẻ nữa tội gì các chị không kêu chị ấy mua giùm cho,đánh mặt từ bây giờ cho đẹp để tết đi chơi. Ở tiểu bang em hình như có đúng 1 cái SAM'S CLUB nhưng ở tận thành phố Harrisburg cơ,cách nhà em khoang 3-4 tiếng lái xe lận. Vì thế nên em nghĩ chị nào có ý định mua thì nhờ chị Rubylin mua luôn vì hi vọng chị ấy về tháng 9 sẽ không phải mang quà nhiều .
    Chị Rubylin ơi,chị về đám cưới ở đâu cứ hú 1 tiếng cho ngày chính xác chắc các mẹ đi ăn cưới của chị nhiều lắm đấy,tiện thể ốp la luôn mà,hihihi. Còn em biết chắc sẽ mượn cái caseat của chị None rồi nên chị phải về lại Mỹ trước tết cho em còn mượn lại nhá (em chọc chị tí cho vui )
    • 526 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

khà khà cô Tuyết dám' bán cái' cho tui đây mà hihihi ,đợt này về đâu có mang quần áo gì toàn là đồ thằng con thôi , 1 mình nó sơ sơ mình chất đầy 2 cái valy ,hơ hơ gia đình nhà mình về hết đợt này tới 8 người lận mình về trước để đồng bào đi sau mang bớt đồ gíup.. mình về ở tới 2 tháng lận nghe Tuyết nói vậy chắc tăng thêm vài tháng nữa quá :3: đùa thôi chứ ba má mình nghe nói cháu về nên đi mua cái carseat rồi ,bé Vy khỏi phải lo rồi nhé.
    các chị YÊU DẤU ơi em đây đám cưới ngày 26 - 10 ( dl) tại quê em QUI NHƠN - BÌNh Định -
    bà con ai rãnh rỗi đi ăn đám cưới của tui hông /??
    • 536 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chị ơi em con gà,chắc là kém tuổi chị nhỉ,hihii. Em đoán vậy thôi vì tự dưng thấy chị tên Minh em hình dung ra anh trai em cũng tên Minh sinh năm 79 .
    Nếu không nhầm thì có phải chị Hồng Minh SN 77 đúng không vậy? Nếu đúng thì là người quen rồi (ơ, nhưng nếu nhầm thật thì sao có sao không nhỉ???)

Theo em biết thì Olay mang ở nước ngoài về dùng hình như không hợp với khí hậu VN lắm thì phải, vì có 1 đứa bạn ở Hà Lan về nó đang dùng bên đó rồi về đến nhà được chừng nửa tháng thì da nâu đi chứ không được trắng như lúc trước
    • 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyduongnguyen1808

Meheo hom qua mới chạy ra chợ Bàn cờ mua đây thuyduongnguyen1808 ạ, đúng là rẻ hơn trong siêu thị, vậy là có người trao trọn niềm tin cho thuyduongnguyen1808 rồi nhé eheheheeh

Meheo đang làm chuột bạch đây, có kết quả thì sẽ hô hào lên liền

ah, sao không nghe mọi người bàn đến sp Haezeline nhỉ? vì Meheo có người bạn sủ dụng sp trắng da (hộp màu hồng, chì có 6.0000/ hộp thôi) mà trong da cô ấy trắng hẳn. nhưng vì Meheo là da khô và cũng không cần trắng, chỉ cần mịn thôi nên không có thử. Mẹ nào có ý kiến thì post lên cùng tham khảo nhé
    • 120 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rubylin
    ở chỗ các chị có SAM's CLUB ko? ( chỗ đó chỉ bán hàng sỉ thôi) em thấy olay total effect 1 cặp có 24$ à
    Thay Tuyết Le giới thiệu, bạn có thể mua hộ mình 2 cặp được không? nếu được thì trả lời lại cho mình nhé. Mình cảm ơn bạn
    • 1,841 Bài viết

• 352 Được cảm ơn

Cô bạn mình mua được hàng chân trong có 145k/hộp thôi. Có mẹ nào ở HN cần mua thì mình sẵn sàng giúp.
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7