Mỹ phẩm - Trang điểm

Nước hoa mua ở Thegioinuochoa.

Đến trả lời mới nhất
  • 26 Lượt chia sẻ
  • 55.8K Lượt đọc
  • 125 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 1,865 Bài viết

• 1,784 Được cảm ơn

chào các chị, trong đây em biết rằng có rất nhiều chị đã từng mua nước hoa ở trang web Thegioinuochoa.com.vn rồi, em cũng như các chị cũng mua, nhưng chai nước hoa cuối cùng em mua ở đây em đang hoài nghi là chai này bị giả.

em vừa mua chai Chanel Allure Sensuelle cách đây khoảng 1 tháng, cũng như mọi ng chỉ, em thử dùng tay chà mạnh vào chữ để xem chữ có đi hay ko? nhưng em chà mạnh một cái thì tất cả chữ ở thân chai đều bay đi hết, còn chữ ở đáy chai thì chà nhẹ chút là bay sạch rồi. và em bắt đầu nghi ngờ đây là hàng fake tại đây! vì ở nhà em có tất cả 3 chai Chanel trong đó có 1 chai Chanel Allure thì chai Allure này đúng là hàng xịn, mua bên nước ngoài về, chai này em chà mạnh cỡ nào chữ cũng ko bay đi hết, nên làm cho em càng nghi ngờ hơn về chai Allure em mua ở Thegioinuochoa. bây giờ chai Allure mua ở Thegioinuochoa em đã mang ra cửa hàng, và cửa hàng nói sẽ kiểm tra lại cho em. tuy nhiên em muốn nhờ các chị ở đây, ai đã từng dùng nước hoa của Chanel đặc biệt là dùng Chanel Allure Sensuelle thì cho em biết với, chai của mấy chị có bị tình trạng chữ bị trôi đi một cách dễ dàng như chai của em ko? và làm thế nào để kiểm tra dc, chai nước hoa của em là hàng thật hay là fake? có chị nào đã mua hàng ở Thegioinuochoa mà bị sự cố như em ko? em xin cám ơn các chị nhiều.:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: :Rose::Rose:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách kiểm tra code nước hoa, mỹ phẩm , hàng hiệu

Theo dõi các web, tình cờ biết được cái này. Thấy hay hay nên chia sẻ cùng mọi người :) Gõ ký...

• Nước hoa mua từ BB cosme

Tình hình rất chi là tình hình....hehe Thấy chị em bon chen nước hoa, mình cũng muốn bon chen theo. Nhưng kinh nghiệm nước hoa của mình chỉ có 1 tẹo (không muốn nói là không có) Vì vậy xin chị em cho vài ý kiến về nước hoa nhé. Cái chai Burberry nhỏ xíu xíu, tròn tròn thấy cũng ngọt dịu,...

• Nhờ các chị tư vấn cho em mấy loại nước hoa mùa thu!

MOD cho em nhờ mấy ngày, em đang cần tư vấn một số loại nước dùng cho mùa thu, nhờ các mẹ sành sỏi nước hoa tư vấn giúp em, em mù tịt về khoản này mà. Nhớ cho em cái địa chị tin cậy ở HN để em đến ạ. Mod đừng khóa bài em. Thanks! Cảm ơn cả nhà mình trước nhé. Các chị tư vấn cho em kĩ tí nhé!

• Nên dùng cc cream của hãng nào?

Chào các mẹ ạ, tình hình là em đang tính mua 1 hộp cc cream, mà không biết mua của hãng nào thì...

• Từng bừng khuyến mãi mùa Giáng sinh cùng đèn sưởi Nhật Minh

Nhân dịp Giáng sinh, từ ngày 10/12/2014, tất cả những khách hàng mua đèn sưởi nhà tắm tại Nhật Minh...

• 2,608 Bài viết

• 4,200 Được cảm ơn

Em check code nó thử xem, mặc dù trang web đó ko chính xác nhưng ít ra em đã thử qua hết các cách để mà có chứng cớ complain nó
    • 6,000 Bài viết

• 21,863 Được cảm ơn

Chị thì đã từng mua hàng mấy lần ở đây rồi. Chị chủ rất là vui vẻ và nhiệt tình lắm. Chị chưa bao giờ gặp trường hợp chai đựng bị phai chữ nhưng chị nghĩ rất có thể nước hoa ở đây có 1 ít bị "phù phép". Nghĩa là rất có thể nó bị rút đi và pha cồn vào. Tất cả các chai chị mua ở đây mùi rất nhạt. Xịt khoảng 1h là ko còn lưu lại chút gì hết. Trong khi chị mua hàng xách tay của 1 người quen bên Mỹ cầm về thì mùi rất đậm đà, xài cả ngày mũi vẫn thoang thoảng.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng mới mua chai Lanvin E'clat ở đó. cảm giác mùi cồn rất rõ. mình cũng đồng ý với ý kiến của hoatamxuan.
    • 1,865 Bài viết

• 1,784 Được cảm ơn

trưa nay em cũng qua làm việc với ông chủ luôn rồi, thì chai này theo lời ông chủ nó nói rằng chai của em là bị lỗi kĩ thuật, và khi nhập thì nhập cả mấy trăm chai nên đôi lúc có những chai bị lỗi mà ko thể kiểm tra dc. theo như ông chủ nó nói thì khi nhập về có những chai bị lỗi coi như phải chịu. rồi đảm bảo em đi nhờ ng khác kiểm tra đi, nếu fake thì đền gấp đôi. nói chung thì qua vụ này em phải xem xét lại về TGNH, vì nhiều ng cũng nghi ngờ về nguồn hàng ở đó. mà em chỉ mắc cười, nói chấp em nhờ ng khác kiểm tra nhưng đừng nhờ những ng chuyên bán nước hoa, vì họ sẽ thế nào cũng nói hàng ở đó là fake.. thôi dù sao đây là bài học cho em.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,608 Bài viết

• 4,200 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ashlee nguyen Xem bài viết
    trưa nay em cũng qua làm việc với ông chủ luôn rồi, thì chai này theo lời ông chủ nó nói rằng chai của em là bị lỗi kĩ thuật, và khi nhập thì nhập cả mấy trăm chai nên đôi lúc có những chai bị lỗi mà ko thể kiểm tra dc. theo như ông chủ nó nói thì khi nhập về có những chai bị lỗi coi như phải chịu. rồi đảm bảo em đi nhờ ng khác kiểm tra đi, nếu fake thì đền gấp đôi. nói chung thì qua vụ này em phải xem xét lại về TGNH, vì nhiều ng cũng nghi ngờ về nguồn hàng ở đó. mà em chỉ mắc cười, nói chấp em nhờ ng khác kiểm tra nhưng đừng nhờ những ng chuyên bán nước hoa, vì họ sẽ thế nào cũng nói hàng ở đó là fake.. thôi dù sao đây là bài học cho em.
    Hôm off ko thấy em mang chai này đến để cho mọi người xem thử nó như thế nào. Nếu thế sau này em order ai tín nhiệm hoặc em tự order nước hoa từ nước ngoài đi, mua ở VN mua cả sự bực tức. Chanel có nhiều người chuộng nên cả chuyện làm fake nó cũng đánh vô yếu tố chuộng này của khách hàng mà nó tung hoành. Ông chủ giải thích về lỗi kỹ thuật gì đấy theo ổng ko hợp lý tí nào, trừ khi nước hoa ko có hộp khi vận chuyển mới có sự va chạm lẫn nhau giữa các chai mới mất nét chữ, chứ nếu chai va chạm vào thành hộp giấy ko có khả năng mất chữ in trên chai xảy ra đâu.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 162 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

đúng là nói chuyện kiểu đó bó tay thật
    • 1,865 Bài viết

• 1,784 Được cảm ơn

mà mấy chị biết sao ko, hôm qua mẹ em bực quá mới điện thoại nói chuyện với họ, bà chủ nói chuyện với mẹ em bằng giọng nói rất là gằng giọng, lấn lướt và lớn tiếng trong khi đó mẹ em nói rất bình thường vì mẹ em ko nghĩ TGNH bán hàng giả, nên mẹ em đã đi tất cả các nơi bán nước hoa quen để hỏi về tình trạng chai này, thì ngta nói rằng ko thể tin dc cái lỗi này xảy ra ở Chanel, thậm chí ngta lấy chai của ngta ra, cho cào, bôi tan nát mà chữ có đi đâu? mùi thì nó khác khoảng 10% so với hàng của của TGNH, giống như chị Hoatamxuanmaudo nói, mùi của TGNH thì nó hơi nhạt. rồi mẹ em nói, nhiều ng chỉ test nước hoa thật/giả bằng cách lấy nc bọt hay dầu thơm bôi vào chữ thì nếu hàng thật sẽ ko bị mất chữ ( theo wtt), mẹ em nói thế thì bà sếp đó nói rằng " chỉ có những ng ngu mới làm vậy", em chấp nhận em ngu, nên làm cách này với chai Allure của em mua thì chai này ko bị mất chữ hay gì hết, nhưng em thấy cái ngu của em là đâm đầu vào đó mua, kiểm tra rồi để bị chửi là ng ngu.bà sếp đó còn nói, bả lấy chai Kenzo Flower của bả, bả đẩy thì trôi vài chữ, nhưng mẹ em nói Chanel khác với Kenzo, vì Chanel là thương hiệu lớn ko bao giờ bị như vầy, vì nhà em có tất cả 4 chai Chanel, ko chai nào bị bay hết chữ như chai này, cồn đổ vào cũng chả đi chứ đừng nói lấy tay mà kì. hôm nay, ông sếp nói chuyện đàng hoàn hơn, nhưng lại ko đi vào trọng tâm em muốn, mà ảnh chỉ đưa tờ khai hải quan, rồi hàng ảnh là nhập có nguồn gốc rõ ràng, và còn nói thêm nếu như chấp nhận đổi em chai mới thì em sẽ nghĩ rằng anh ta pha hàng fake vào bán. mà mấy chị biết rồi, đời nào Chanel bị mất chữ một cách dễ dàng như vậy? Chanel là một hãng lớn thì sao có những lỗi như thế? nói thật với các chị, bây giờ em cũng chả biết chai này là thật hay giả? SG ko có chi nhánh của Chanel để em mang ra nhờ họ kiểm tra. trước đây em tin TGNH lắm, nhưng qua vụ này TGNH sẽ vào xổ đen của em, trong lúc nói chuyện anh ta có vẻ hơi sợ mang chuyện này lên diễn đàn, nhưng anh ta nói rằng " khách của anh ta ko bận tâm những chuyện này mà chỉ quan tâm đến chất lượng nước hoa". thôi coi như là kinh nghiệm của em về những trang bán nước hoa ở VN, mua càng nhiều nước hoa thì em nhận ra một điều, những trang web nào càng có nhiều nước hoa, càng lớn thì khả năng hàng fake càng cao.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 771 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

hồi trc zai nhà e định vào đấy để mua nc hoa, e cũng lọ mọ đi theo xem thế nào vào đó tất cả 3 lần thì mặc dù cửa hàng rất nhiều loại nhưng nhân viên lại chỉ mang ra tư vấn đúng 4 loại ( diesel fuel 4 life, giò, versace, j nữa ý e ko nhớ)... nói chung là trong cửa hàng e thấy còn rất nhiều loại có thể đáp ứng nhu cầu zai nhà e đưa ra ý , nhưng lần nào vào cũng đc tư vấn lặp đi lặp lại ( thực ra là e cũng có biết đôi về nc hoa nhưng cũng cứ để mấy chị nv tư vấn cho xem tn :Smiling... thứ 2 là sau khi đc thử mùi thì các lọ mini đc lấy ra để nhúng vào giấy toả ra 1 mùi cồn sặc sụa, đến lúc thử vào tay rồi vẫn có cồn đến đấy thì e cũng chỉ nghĩ là chắc do hàng thử ng ta pha vào cho nhanh ra các note vậy thôi thử đc đến tầm 2 ,3 mùi thì mùi cồn kinh quá e đi ra....zai nhà e cũng hoảng thế nào mà ko mua nữa ( về sau thì đặt order, lâu 1 tí nhưng đảm bảo:Laughing.... hôm thứ 2 bọn e đi thử, cũng có 1 khách hàng nữ tầm trung tuổi bước vào thử chanel, cô ý còn xịt thử chai to hẳn hoi ý , nhưng e thấy cô ý thử xong thì lắc đầu đi ra ( ko biết do ko ưng mùi hay ko ưng chất lượng ^^)... nói chung là mấy chỗ to to kiểu linhper vs thế giới nc hoa e thấy cứ hãi hãi sao ý, ko có thiện cảm đc cái ở linh cồn thì hàng thử lại là hàng xịn, e thấy lọ test xịn mà mùi về bám thoải mái :Smug: có điều mua thì:rolleyes:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 546 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ashlee nguyen Xem bài viết
    nhiều ng chỉ test nước hoa thật/giả bằng cách lấy nc bọt hay dầu thơm bôi vào chữ thì nếu hàng thật sẽ ko bị mất chữ ( theo wtt), mẹ em nói thế thì bà sếp đó nói rằng " chỉ có những ng ngu mới làm vậy", em chấp nhận em ngu, nên làm cách này với chai Allure của em mua thì chai này ko bị mất chữ hay gì hết, nhưng em thấy cái ngu của em là đâm đầu vào đó mua, kiểm tra rồi để bị chửi là ng ngu.bà sếp đó còn nói, bả lấy chai Kenzo Flower của bả, bả đẩy thì trôi vài chữ, nhưng mẹ em nói Chanel khác với Kenzo, vì Chanel là thương hiệu lớn ko bao giờ bị như vầy, vì nhà em có tất cả 4 chai Chanel, ko chai nào bị bay hết chữ như chai này, cồn đổ vào cũng chả đi chứ đừng nói lấy tay mà kì.
    Ghét quá cái thái độ của bà chủ này . Bạn Ashlee Nguyễn ở đâu vậy , mình có thể gửi cho bạn chai Kenzo Flower của mình để bà ấy kỳ cọ cho ra lẽ . Chai mình xài gần 2 năm rồi mà mình ngồi lấy đồng xu cạo nãy giờ cũng chưa tróc cái cành hoa tí teo đó đây nè .
    Chị của mình dùng chai Chanel Allure Sensuelle, không có chuyện bị trôi chữ đâu . Nếu bà ấy lập lờ thì mình có thể mượn giùm để bạn mang đến đó so sánh và test mùi.

Tức cái kiểu bán hàng gian xảo mà còn trơ tráo tỏ thái độ thiếu tôn trọng khách hàng như vậy quá .
    •*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*. ¸.•*´¨`*•.¸¸.•
    ::: (\_(\ …*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*
    *: (=’ :’) :::::QUYẾT TÂM GIẢM CÂN :::::::::
    •.. (,(”)(”)¤…*…*…*…*…*…*…*…*…* …*…*
    ¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨` *•.¸¸.•*´¨`*•.¸

(●´ω`●) Đã giảm cân thành công Ố dè (●´ω`●)
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,865 Bài viết

• 1,784 Được cảm ơn

bạn Heo U Map Map:
    trước tiên mình cám ơn bạn vì đã sẳn sàng giúp mình trong chuyện này,mình ở SG bạn à. :Smiling: hồi tối hôm qua, bà sếp bả nói rằng bả chùi cành hoa hay gì đó trong chai Kenzo Flower nhưng nó bị trôi đi một ít, nhưng mẹ mình ko quan tâm vì mẹ đang nói đến Chanel.

trưa này anh Dũng giám đốc có đem ra chai tester của Allure Sensuelle và một chai còn nguyên trong hộp. đầu tiên mình thấy, về vỏ thủy tinh thì chai của mình độ trong của nó không bằng 2 chai kia, anh ta nói vì chai của mình cầm nhiều nên mờ, nhân viên đem lau lại chai mình, nhưng nó chẳng cải thiện dc gì. sau đó, xịt 2 chai lên tay để thử mùi, thì chai tại cửa hàng thì mùi nó nồng hơn, còn chai của mình thì trầm hơn, sau đó nói chuyện một chút chai mình mùi lưu ko bằng chai kia, mẹ mình đưa anh ngửi, anh ta ko ngửi và nói: do mẹ mình thành kiến với chai này rồi, nên mẹ mình sẽ luôn luôn thấy chai này ko bằng chai khác. sau đó, trên đường về, mình vào một shop nước hoa cũng khá quen với mình, đầu tiên mình mượn chai của cửa hàng, sau đó mình nhờ một ông khách đang mua hàng và xịt vào 2 cổ tay của ông ta, sau 2 phút đợi cồn bay hết, ông ta nhận xét rằng, cái cổ tay có mùi của mình thì cảm nhận dc mùi gì hết, và mùi cũng nhẹ hơn chai của cửa hàng đó, thế là mình chỉ biết im lặng và ra về. thực sự đến lúc này, mình ko biết chai của mình nó ra sao? các bạn cho mình xin ý kiến với.:Smiling:
    • 2,608 Bài viết

• 4,200 Được cảm ơn

1/ Chanel Au: đơn giản thôi khi em mua nước hoa ở store của Chanel nếu ở nước ngoài, mỗi loại nước hoa của nó test mùi trên giấy là phải đi kèm mỗi mùi tương ứng với từng loại giấy chứ ko blap....blap như Diamond hay PS, mùi gì hiệu nào cũng test trên 1 loại giấy chị nói dài dòng như thế để minh chứng cho tính chuyên nghiệp của Chanel nên ổng đừng đổ thừa Chanel vô tội vạ như vậy
    2/ Chị định nói với em là mail cho Chanel để hỏi nhưng lúc nãy chị lấy hộp màu mắt của Chanel xem lại thì trên hộp ấy nó ghi là nó chỉ có trách nhiệm với sản phẩm do chính store của Chanel bán ra chứ nó sẽ ko giúp mình truy cứu chuyện hàng Chanel mà ko phải mua ở store của nó, điều này người tiêu dùng VN thiệt thòi nếu mua qua trung gian
    3/ Nếu em muốn làm ra ngô ra khoai chuyện này thì chị nghĩ em nên tìm 1 chai Chanel y như thế nhưng là chính hãng do store Chanel bán ra mang luôn cái chai ấy kèm bill của chai ấy và cầm theo cái chai của cửa hàng ổng bán, khi đến đó em xịt thử vào 1 nhân viên nào đó nhưng đừng cho người đó và ổng biết là em xịt chai nào, xong cho ổng ngửi để xem ổng nhận xét gì.
    Chị ko xài nước hoa Chanel nên ko có bill lẫn chai, chỉ có bill phấn, son, màu mắt của chính store Chanel thôi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MythuyenNJ; 11/11/2010 vào lúc 08:46 PM.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,865 Bài viết

• 1,784 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MythuyenNJ Xem bài viết
    1/ Chanel Au: đơn giản thôi khi em mua nước hoa ở store của Chanel nếu ở nước ngoài, mỗi loại nước hoa của nó test mùi trên giấy là phải đi kèm mỗi mùi tương ứng với từng loại giấy chứ ko blap....blap như Diamond hay PS, mùi gì hiệu nào cũng test trên 1 loại giấy chị nói dài dòng như thế để minh chứng cho tính chuyên nghiệp của Chanel nên ổng đừng đổ thừa Chanel vô tội vạ như vậy
    2/ Chị định nói với em là mail cho Chanel để hỏi nhưng lúc nãy chị lấy hộp màu mắt của Chanel xem lại thì trên hộp ấy nó ghi là nó chỉ có trách nhiệm với sản phẩm do chính store của Chanel bán ra chứ nó sẽ ko giúp mình truy cứu chuyện hàng Chanel mà ko phải mua ở store của nó, điều này người tiêu dùng VN thiệt thòi nếu mua qua trung gian
    3/ Nếu em muốn làm ra ngô ra khoai chuyện này thì chị nghĩ em nên tìm 1 chai Chanel y như thế nhưng là chính hãng do store Chanel bán ra mang luôn cái chai ấy kèm bill của chai ấy và cầm theo cái chai của cửa hàng ổng bán, khi đến đó em xịt thử vào 1 nhân viên nào đó nhưng đừng cho người đó và ổng biết là em xịt chai nào, xong cho ổng ngửi để xem ổng nhận xét gì.
    Chị ko xài nước hoa Chanel nên ko có bill lẫn chai, chỉ có bill phấn, son, màu mắt của chính store Chanel thôi
    em cũng đã gửi email cho Chanel rồi, và Chanel cũng trả lời y như chị nói.
    • 5,638 Bài viết

• 3,338 Được cảm ơn

thật không thể tin nổi là em dám can đảm cầm tiền vô đây mua hàng,chị nghe tai tiếng về nơi này nhiều lắm rồi,khả năng chai em và những chai đang bán tại thegioinuochoa đều là fake,nếu có auth thì chắc chỉ là cái chai auth thôi,còn ruột thì not sure.
    Chia buồn cùng em!
    • 546 Bài viết

• 324 Được cảm ơn

Mình thấy cách làm việc của cửa hàng này khá vô lý , trưa hôm qua ông ấy đã nói là lỗi kỹ thuật thì công ty ông ấy có trách nhiệm phải đổi lại hàng đàng hoàng cho bạn chứ . Khách mua trúng chai hàng lỗi thì là lỗi của khách hàng àh . Mà với cách bán hàng thiếu trách nhiệm như vậy thì chất lượng nguồn gốc hàng của công ty này ...ngờ ngợ thiệt áh.

Ặc, sunny mà gọi em thì chắc em nhỏ hơn chị heo chục tuổi rồi :Smiling:
    •*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*. ¸.•*´¨`*•.¸¸.•
    ::: (\_(\ …*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*
    *: (=’ :’) :::::QUYẾT TÂM GIẢM CÂN :::::::::
    •.. (,(”)(”)¤…*…*…*…*…*…*…*…*…* …*…*
    ¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨` *•.¸¸.•*´¨`*•.¸

(●´ω`●) Đã giảm cân thành công Ố dè (●´ω`●)
    • 414 Bài viết

• 287 Được cảm ơn

Úi làm gì có lỗi kỹ thuật hả bạn. Mình có hai chai channel, code và một số thông tin đều khắc trực tiếp lên thân hay đáy chai, còn chữ trên thân chai kỳ mấy cũng ko đi đâu, mình thử mấy chai nhãn hiệu khác cũng thế,chỉ chưa thử dùng dao cạo thôi ah. Tớ đảm bảo đây là hàng fake rồi bạn ah.
    • 342 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

mình cũng chắc chắn nếu kỳ được là fake đấy, chữ trên thân chai nước hoa thường là bằng men gốm sứ khắc lên thân chai chứ ko phải là mực đâu mà thích chà là chà được. Mẹ mình có chai Chanel (chắc chắn là thật vì mua ở store ở Pháp nhé) mình ngồi dùng dao cạo chữ ở đáy mà nó còn ko ra nữa đấy

Mình có chai nước hoa ko tên ko tuổi mua ở cửa hàng GAP vì ham rẻ, đợt đó nó sale có 2$ 1 chai 100ml thôi nhé, thế mà chùi mãi cạy mãi cũng ko ra đâu, bà chủ chùi chai Kenzo của bả tróc chữ là đúng rồi, chai đó cũng fake mà sao mà ko tróc được :Laughing:

Ức chế cái cửa hàng này thế, bạn post thêm một bài trong phần phản hồi để nhiều ngượi đọc hơn nhé!!!!

Tiện thể mọi người vào đây spam dùm topic CẢNH BÁO NƯỚC HOA, MỸ PHẨM GIẢ của mình với, post bài bên ĐBGB chẳng có ai quan tâm cả huhuhu

http://www.webtretho.com/forum/f26/m...ia-beo-616748/
    Laziness is our biggest enemy- Jawaharlal Nehru

We should learn to love our enemies- Mahatma Gandhi

Which one you choose?
    • 1,865 Bài viết

• 1,784 Được cảm ơn

Gửi Mọi Người:
    khi mà cạo hết chữ ra thì 80% mình nghĩ chai này là hàng fake rồi, nhưng mình vẫn còn tự an ủi bản thân mình là Thegioinuochoa bán hàng uy tín thế chắc ko bị là hàng fake đâu, nhưng hôm qua đến cửa hàng mình dc tận mắt nhìn, thử mùi của những chai Chanel Allure còn lại thì mình biết mình bị " dính" rồi. mình cũng nghĩ như mọi ng, và mình cũng đã nói ở trên Chanel là hãng lớn thì chả bao giờ bị cái lỗi ngớ ngẩn như thế, vì thật sự nhà mình có những chai nước hoa đẳng cấp ko bằng Chanel mà chữ có trôi đâu? thế sao Chanel bị trôi dc? thứ 2, ngoài chai Allure mua ở Thegioinuoc hoa mình còn có thêm 1 chai Allure mua ở Duty Free nước ngoài về, chai này mình lấy nc hoa mình xịt vào để bôi chữ mà chữ chả có trôi. nhiêu đây là mình đủ hiểu rồi.
    • 35 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chụp hình lên đi bạn ? không thấy hình ảnh gì hết để mọi người ngâm cứu ???
    • 352 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

e có thêm ý kiến về 1 lần thử nước hoa ở TGNH mà e đã phát hoảng và thề ko bước chân vào lần 2.
    Tình hình là e muốn mua 1 chai 1 million để tặng cho anh trai nhà e, lần đầu e thử ở linh thấy mùi ko khác mấy với chai gốc mà ông anh e đang xài vì chai ông anh e xài là chai xách nước ngoài về, nhưng e nghe đồn về LINH nên ngại, e wa thử bên TGNH thử mùi tiếp chai này, e thữ rất kỹ bắt nv xịt vào giấy rồi e đem về nhà test mùi tiếp, nhưng thật khủng khiếp,cái hương đầu của nó khiến cho e chẳng nhận ra đó là 1 million, giống như nó được pha quá mùi mùi quế hơn mức bình thường, cảm giác mùi rất khó chịu ko như mùi chai ở nhà và mùi bên LINH,mặc dù e chẳng tin tưởng gì ở LINH cho lắm, nhưng mùi e ko thể tưởng tượng nổi sao nó như thế, khá shock, vì mùi sao lại như vậy, e sợ người ta xịt lộn chai, nhưng đúng là nhân viên đang cầm chai 1 MILLION mà,mùi rất kỳ,sau e đem về thì chao ôi,mùi hương đầu tới hương cuối là 1, chả khác gì hết,trong khi nước hoa thường có 3 tầng lớp,từ đó về sau e cạch mua nước hoa, toàn order những người có uy tín .nhân đây e nghe các chị nói mua nước hoa ở PARIS & FRANCE khá tin tưởng tuy giá hơi cao chút thôi, ai mua ở đây cho e thêm comment ạ.
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7