Mỹ phẩm - Trang điểm

Nên dùng cc cream của hãng nào?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 15.1K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ ạ, tình hình là em đang tính mua 1 hộp cc cream, mà không biết mua của hãng nào thì tốt, các mẹ cho em ý kiến được không ạ? Da em lỗ chân lông to, lại nhiều tàn nhang nữa nên em muốn mua loại nào có độ che phủ tốt nhất ấy ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 55 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

nếu da bạn nhiều khuyết điểm như nhiều mụn, vết đỏ, sẹo v.v thì dùng của thefaceshop nhé, loại đấy cover mạnh nhưng n hơi phân biệt tone màu da. còn nếu kđ ít như lỗ chân lông to, mụn đầu trắng, tàn nhang nhiều nhưng k quá đậm thì dùng của etude. 2 loại đều kiềm dầu ok. tonymoly thì n bắt sáng gương mặt
    • 9 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình đang bán mỹ phẩm HQ. CC các loại mình cũng có test qua rồi. Thefaceshop loại Aura cover thấy ổn. mịn và tự nhiên. nhưng tone natural của nó sáng hơn tone natural bình thường của hãng 1 tý. nếu da không quá ngăm thì dùng em này rất ok. mình có bán cả mẫu thử. giá 15k/1 sample. 1 gói dùng dc 4-5 lần.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 60 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

CHủ thớt nói qua qua như thế cũng khó tư vấn
    Nói chung bạn nên tìm đến các trung tâm nhờ ng ta tư vấn cho
    Ở đây mỗi ng 1 ý kiến sợ bạn lại loạn thôi
    • 1,227 Bài viết

• 671 Được cảm ơn

nghe CC the face shop ok nhỉ, đợi khi nào showroom TFS nhập hàng vìa, mình mua dùg thử xem, giờ có bán hàng online nhưng mình sợ hàng China lắm, hj...
    • 76 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Little_baby_1985 Xem bài viết
    nghe CC the face shop ok nhỉ, đợi khi nào showroom TFS nhập hàng vìa, mình mua dùg thử xem, giờ có bán hàng online nhưng mình sợ hàng China lắm, hj...
    đang có sale off 50% cc cream đó mẹ nó, em cũng đang order vài món nè, order lúc sale off cho tiết kiệm.
    • 1,227 Bài viết

• 671 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gem1406 Xem bài viết
    đang có sale off 50% cc cream đó mẹ nó, em cũng đang order vài món nè, order lúc sale off cho tiết kiệm.
    bạn order ở đậu zị ạ?
    • 76 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Little_baby_1985 Xem bài viết
    bạn order ở đậu zị ạ?
    hết order rồi bạn, hôm nay ngày cuối cùng km rồi mình order bên gimmeshop trên facebook đó. hình như còn hãng nào nữa cũng đang sale thì phải
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi depmoingay Xem bài viết
    mình đang bán mỹ phẩm HQ. CC các loại mình cũng có test qua rồi. Thefaceshop loại Aura cover thấy ổn. mịn và tự nhiên. nhưng tone natural của nó sáng hơn tone natural bình thường của hãng 1 tý. nếu da không quá ngăm thì dùng em này rất ok. mình có bán cả mẫu thử. giá 15k/1 sample. 1 gói dùng dc 4-5 lần.
    Bạn cho Mình số điên thoại với Minh muôn mua mẫu thử nhe.
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi depmoingay Xem bài viết
    bạn ơi, mình muốn mua mẫu thử cc cream dùng xem có hợp k. sđt mình là 0968613079. có j bạn pm mình nhé
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3