Mỹ phẩm - Trang điểm

Mỹ phẩm Thorakao - phần 4 đây ạ!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 493K Lượt đọc
  • 1.87K Trả lời

90 Người đang theo dõi

• 2,162 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vubeo_beovu Xem bài viết
    các chị ơi da em bị nhiều mụn đầu đen, bên cạnh đấy còn mụn sần dưới da có nhân trắng trắng nữa, lấm tấm mãi không hết, đi chữa đủ kiểu, bôi đủ loại thuốc mà ko dứt hẳn, em nên dùng những sản phẩm gì ạ, các chị tư vấn giúp em với huhu
    Em thử lột mụn nhé.
    Nhưng lột mụn xong thì phải dưỡng và giữ gìn da cẩn thận nhé.
    Cánh chim bay mỏi tìm bến bình yên https://www.facebook.com/amcha.sad

• 2,162 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babyshin2009 Xem bài viết
    em chưa dùng kem bao giờ
    da em cũng hơi nhờn
    nhạy cảm
    e dùng kem sữa dê của Tho đc ko vậy
    ko dám dùng kem lung tung
    vì là lần đầu
    Em chỉ dùng đêm thôi nhé. Ban ngày ko được vì kem này độ ẩm cao lắm. Da sẽ nhờn đó.

• 2,162 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi medeko Xem bài viết
    phấn số 4 tối nhất, số 3 màu da hơi trắng tự nhiên. phấn nước số 2 tông vàng cũng tự nhiên nhé, mình thử cả mấy số thì thấy ko trắng dần hay tối dần theo thứ tự đâu.
    Đúng rồi đấy. Nó ko theo thứ tự đâu .

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị Trang ới ời Em là đứa hẹn sang nhà chị hôm qua đới. Hì hì, hẹn gặp chị trong 1 ngày gần nhất nhá e cũng gần đại la mừ. Bao h rôĩ rỗi quyết sang làm phiền chị. hee.
    ps: chị cũng ở thái bình à chị e mềnh là hơi bị nhiêù cái chung rồi nhe

• 431 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

các bạn đã dùng qua phấn trang điểm của hãng này có thể cho tý review được không? độ che phủ, độ bền, đọ kiềm dầu ?

Ca nha minh luon ben nhau :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• 384 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Mình bắt đầu tin tưởng Thorakao khi dùng chai sửa rửa mặt con bò. Số là mình cũng dùng đủ các loại sữa rữa mặt từ Loreal, Estee Lauder, Lancome, Guerlain nhưng vẫn không hài lòng..Da vẫn khô khô và hay có mụn bọc ở vùng chữ T.
    Mình cũng tham khảo các thành phần trong sữa rửa mặt nào là an toàn nên trong lúc đi Maximart mua đồ dùng, thấy chai rửa mặt con bò của Tho ra nên theo quán tính lật mặt sau đọc thành phần. Đúng là không chứa nhiều chất hóa học không tốt cho da. Nhân tiện vửa hết tuýp sữa rửa mặt Guerlain mình mua thử 1 tuyp này 27K xài thử. Phải nói là mỹ mãn...Ba tháng nay mặt mình không còn bị mụn. Da mặt không hề bị khô ráp sau khi rửa. Giờ thì mình trung hành SRM Tho rùi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 201 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Cho em hỏi SRM nào của Tho dành cho da nhờn vậy ah.

• 3 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tuần rùi đi dạo trên mạng tìm coi có ai giới thiệu kem nào trắng da mà tốt ko, thì thấy mọi người vote cho thorakao quá trời, đặc biệt là Kem sữa dê trắng da và sữa rửa mặt sữa dê. Thế là cách đây 5 ngày em đi mua 2 món này về dùng. Hix...mới có mấy ngày mà tự nhiên thấy da mặt cải thiện rõ rệt. Hồng hồng..mịn mịn ..hơi trắng trắng ra (da em vốn ngâm). Mặc dù biết thorakao là hàng vn, có cty sản xuất đàng hoàng. Nhưng mà thấy tác dụng nhanh quá em đâm ra sợ. Ko biết có phải có quá nhiều chất tẩy ko hay là tại da mình hợp. Có chị em nào có kinh nghiệm thì tư vấn cho em với huhu...
    Phụ nữ thật khổ!
    Enjoy life in every second of it!:Angel::Angel::Angel:

• 71 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

E mới tham gia topic này thôi, nên k thể đọc hết được comment của các chị. E cũng bất ngờ vì Thorakao có trung tâm thẩm mỹ, lại rất gần nhà e, nên hôm wa e cũng có ghé thử. Cảm nhận là Thorakao vẫn giữ đúng tinh thần của thương hiệu, từ bán hàng đến làm dịch vụ, k hề chú trọng đến thái độ. Khi e vào, thậm chí các cô nhân viên còn k thèm đứng dậy, để mặc e đứng nói chuyện & tìm hiểu về các dịch vụ ở đó. Đến khi vào phòng thay đồ thì cũng chẳng thèm hướng dẫn hay giúp j e cả, kiểu như tự túc hết. Nhưng mà nói chung thì cái cô nhân viên làm cho e thì cũng rất siêng năng & k hề chèo kéo, đòi hỏi tip tiếc gì (cũng có lẽ tại cô ấy đang mải để ý đến bộ phim trên TV). Đến khi e về thì cũng chẳng ai thèm care đến, để mặc e làm j làm cho đến khi có người rước, tự mở cửa tự âm thầm về luôn.
    Chỉ là e thắc mắc, k biết chất lượng của việc chăm sóc da ở đây như thế nào ? Khi e hỏi họ dùng mỹ phẩm j thì cô ấy bảo là Thorakao, rồi kiểu như thấy e hơi ngớ người vì xài Thorakao mà tính giá đó là k tương xứng, thì cô đó nói thêm là có xài hàng Derma của Mỹ, cơ mà Derma mà có giá đó thì lại càng vô lý hơn !
    Chỉnh sửa lần cuối bởi dontloves; 22/05/2012 vào lúc 08:04 PM.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị chỉ e cách sử dụng sản phẩm tho phù hợp với .
    da e bị mụn đầu trắng và mụn sưng đỏ ở 2 bên má . Hiện tại e đang có 4
    sản phẩm tho là srm dưa leo , srm nghệ hạt to và hạt nhỏ , cream nghệ tròn .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi shorthea; 25/05/2012 vào lúc 05:52 PM.