Mỹ phẩm - Trang điểm

Mỹ phẩm Thorakao - phần 4 đây ạ!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 492K Lượt đọc
  • 1.87K Trả lời

90 Người đang theo dõi

• 87 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trangcoi Xem bài viết
    Chị có thể dùng kem nghệ đa sinh tố Leyna để dưỡng đêm chị nhé.
    Ngoài ra chị có thể kết hợp dùng SRM nghệ ngừa mụn giúp giảm dầu.
    Và dùng kem trân châu hoặc kem nghệ trang điểm ban ngày cũng kiềm dầu tốt.
    Cảm ơn em nhiều nhé:Smiling:
    Chị thấy trên đường Nguyễn Trãi chỗ gần cầu vượt Ngã Tư Sở có cửa hàng Tho không biết mua ở đó có đảm bảo không em chứ lên tận Voi phục thì xa nhà chị quá.

• 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ của Zim Xem bài viết
    Cảm ơn em nhiều nhé:Smiling:
    Chị thấy trên đường Nguyễn Trãi chỗ gần cầu vượt Ngã Tư Sở có cửa hàng Tho không biết mua ở đó có đảm bảo không em chứ lên tận Voi phục thì xa nhà chị quá.
    Chỗ đó là đại lý của Tho đấy chị ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4,397 Bài viết

• 8,602 Được cảm ơn

Mình có 1 thắc mắc nhỏ: Bạn Trangcoi nói ko được dùng kem nghệ Tho qua đêm mà nên để 2h rồi rửa mặt đi. Vậy kem nghệ đa sinh tố cũng thế hả bạn? Trên kia bạn có nói dùng kem nghệ đa sinh tố dưỡng da ban đêm mà. Mình đang dùng nó để trị 1 vết thâm giữa trán nên phải hỏi kĩ lại xem thế nào. Với lại mẹ mình bị nám, bạn đã thấy ai dùng kem trị nám của Tho mà có tác dụng chưa? Cám ơn bạn trước nhé.
    Happy together

• 237 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yu_ri Xem bài viết
    Mình có 1 thắc mắc nhỏ: Bạn Trangcoi nói ko được dùng kem nghệ Tho qua đêm mà nên để 2h rồi rửa mặt đi. Vậy kem nghệ đa sinh tố cũng thế hả bạn? Trên kia bạn có nói dùng kem nghệ đa sinh tố dưỡng da ban đêm mà. Mình đang dùng nó để trị 1 vết thâm giữa trán nên phải hỏi kĩ lại xem thế nào. Với lại mẹ mình bị nám, bạn đã thấy ai dùng kem trị nám của Tho mà có tác dụng chưa? Cám ơn bạn trước nhé.
    Chị Trangcoi nói kem nghệ không để qua đêm là kem nghệ dạng hộp tròn và kem nghẹ tube thôi chị ạ, 2 loại này chấm vào mụn thì được chứ không nên bôi cả mặt rồi để qua đêm. Em đang có hộp nghệ tròn, em bôi vào đầu mụn buổi tối mà nó vẫn cứ chình ình ở đây, chán thế :Sad:
    hihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 259 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Hộp nghệ tròn dùng để trị sẹo hay thâm thì tốt hơn bạn ạ. Tớ đang dùng nghệ tube. Trị mụn rất tốt. Thấy bắt đầu sưng sưng, đau đau là dí luôn :Laughing: 2-3 ngày là xẹp ngay

• 4,397 Bài viết

• 8,602 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Voi.xinh Xem bài viết
    Chị Trangcoi nói kem nghệ không để qua đêm là kem nghệ dạng hộp tròn và kem nghẹ tube thôi chị ạ, 2 loại này chấm vào mụn thì được chứ không nên bôi cả mặt rồi để qua đêm. Em đang có hộp nghệ tròn, em bôi vào đầu mụn buổi tối mà nó vẫn cứ chình ình ở đây, chán thế :Sad:
    Nhưng mà kem nghệ dạng tube hình như chính là kem nghệ đa sinh tố mà. Giờ mình toàn thấy có loại đó thôi. Mình lên google search thì có dạng hộp tròn và dạng tube, mà dạng tube chính là loại đa sinh tố mình đang dùng. Thế là thế nào nhỉ? Em voi.xinh biết rõ thì chỉ cho chị với.
    Happy together

• 259 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Cho em hỏi là kem dưỡng nào dùng để dưỡng trắng nhỉ? Ngoài kem nghệ ra í ạ :LoveStruc:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi yeuboconsu; 16/05/2011 vào lúc 08:33 AM.

• 185 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

mình dùng đồ thorakao từ lâu r (từ hồi SRM bò có 8k/túyp ý, khoe thể để thấy mức độ gạo cội của mình :Laughing nhưng mình có cảm giác chất lượng sản phẩm k ổn định lắm. kem tẩy trang mình dùng nhiều nên toàn mua 4,5 hộp để dùng dần, nhưng có lần mình mua thấy chất kem rất đặc, tẩy trang rất thích, nhưng có lần thì thấy chất kem loãng toẹt mà tẩy trang k sạch gì cả..mình toàn mua ở Voi phục nên k nghĩ là hàng nhái hay này nọ.. chỉ kết luận là chất lượng sản phẩm k đều..
    mình có hộp kem sâm nhưng chả dùng làm dưỡng bao giờ....các bạn dùng thế nào vậy? tư vấn giúp mình với nhé...

• 237 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yu_ri Xem bài viết
    Nhưng mà kem nghệ dạng tube hình như chính là kem nghệ đa sinh tố mà. Giờ mình toàn thấy có loại đó thôi. Mình lên google search thì có dạng hộp tròn và dạng tube, mà dạng tube chính là loại đa sinh tố mình đang dùng. Thế là thế nào nhỉ? Em voi.xinh biết rõ thì chỉ cho chị với.
    Có 2 loại tube đấy chị ạ. Có một loại ghi rõ là nghệ tube, còn một loại ghi là nghệ đa sinh tố. Em không biết nghệ tube còn bán không nhưng nó là 2 loại khác nhau đó.
    hihi

• 237 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuboconsu Xem bài viết
    Cho em hỏi là kem dưỡng nào dùng để dưỡng trắng nhỉ? Ngoài kem nghệ ra í ạ :LoveStruc:
    Kem dưỡng da dê thẳng tiến nàng ơi :cool:
    hihi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)