• 1 Lượt chia sẻ
  • 282K Lượt đọc
  • 1.48K Trả lời

27 Người đang theo dõi

• 9,567 Bài viết

• 613 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi akai_usagi Xem bài viết
    Chiều nay má mì của mình đi Hội chợ Hàng Việt Nam Chất lượng cao ở Giảng võ có thông báo là cửa hàng Thorakao có đầy đủ các thể loại sản phẩm, kể cả son. Các chị em thử đến đó xem nhé!
    :Applause: :Applause: :Applause:
    Thông tin nóng hổi thía nhỉ?
    Em kiểu gì cũng ghé qua tí xem sao!

• 1,467 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahongden Xem bài viết
    :Applause: :Applause: :Applause:
    Thông tin nóng hổi thía nhỉ?
    Em kiểu gì cũng ghé qua tí xem sao!
    hôm qua tớ cũng ra hội chợ và khiêng được mấy món của THO, ở đó cái gì cũng có hết, và tớ được 1 anh ở công ty MP Lan Hảo nói là nếu ai có nhu cầu thiếu fid cứ gọi điện, anh ý sẽ đưa hàng dến tận nơi, (chỉ trong thành phố HCM thui ạ),
    COntact nhé Anh Nguyễn Tuấn Sang phòng marketing của THO
    Đthoại 0918.264.147

• 877 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

@chị Táo: chị chuyên gia có khác, nghe chị nói pro thế biết ngay "đại gia phấn Tho", chị rành thế...
    chị ui kem nền của Tho xài được không ah? chị đang xài kem nền của hãng thía? em nghe ti toe là kem nền của Maybelline cũng ok lắm, mịn da. Nếu như kem nền của Tho mà tốt thì em đỡ được khổi tiền.
    ui chị kem tan mỡ của Tho xài được ah? dạo này em đi làm cứ ngồi ì 1 chỗ nên bụng mỡ tụ nhiều quá, kiểu này chắc nghe lời chị ti toe thôi, tậu 1 lọ về xem sao. Ui mà dạo trước nghe mấy chị xài xong cứ nói nó có mùi cao dán nên em hơi lo lo...mùi nó có kinh không chị?
    kiểu này chắc em phải mua ngay 1 chai izzy về đổ hết nước ra rùi cho Tho vào chứ làm theo cái kiểu "nông dân" của em chắc có khi da tay em ngày càng đẹp vì được nuôi dưỡng bằng lotion tinh chất bưởi nhiều quá, hehe...

@hoahongden: chị xem có thiếu thứ j của Tho không, có j mua không được thì nói em, em mua làm quà ra mắt cho chị khi chúng ta hội ngộ tại Sapa nhen, hehe

@methoc: chị ui phone cho anh Sang thì anh ấy giao tận nhà cho mình ở TP.HCM ah chị? có thu phí không?

@megau: chị ui, đang ở nơi nào về tư vấn giúp em son Tho màu nào ok ah?

• 5,434 Bài viết

• 2,257 Được cảm ơn

@ Các chị : Hì hội chợ lần này Tho cái gì cũng có.. Son, phấn , kem tẩy trang, nước hoa hồng... tất tần tật các sản phẩm của Tho, đủ cả các chị ah :Smiling:. Bi jờ còn có cả showroom ở 23 Kim Mã nữa rùi đấy ah :LoveStruc:

• 9,567 Bài viết

• 613 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DaLi Xem bài viết
    @ Các chị : Hì hội chợ lần này Tho cái gì cũng có.. Son, phấn , kem tẩy trang, nước hoa hồng... tất tần tật các sản phẩm của Tho, đủ cả các chị ah :Smiling:. Bi jờ còn có cả showroom ở 23 Kim Mã nữa rùi đấy ah :LoveStruc:
    Ô tối về chị phải để ý mới được tối nào cũng đi đường Kim Mã sao chị ko nhìn thấy nhỉ?:Thinking:

• 532 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

@ CHỊ TÁO: CHỊ ƠI SAO EM DÙNG KEM NỀN SỐ 3 + PHẤN TRANG ĐIỂM SỐ 3 MÀ MẶT E CỨ TRẮNG BỐC RA THẾ. MÀ HÌNH NHƯ SỐ 3 LÀ TÔNG NÂU NHẤT RỒI CÓ PHẢI K Ạ? NHƯNG CÔNG NHÂN PHẤN DÙNG OKI LÉM! CHỈ BĂN KHOĂN MÀU HƠI SÁNG THÔI.
    @ DALI: BẠN ƠI BẠN CHECK XEM CÓ ĐÚNG THORAKAO CÓ SHOWROOM Ở 23 KIM MÃ K NHÉ? VÌ HÔM QUA TỚ HỎI THÌ HỌ BẢO CHỈ CÓ BÁN Ở LINH ĐÀM THÔI .
    Không ai thương con bằng mẹ. Không ai yêu mẹ bằng con!

• 5,434 Bài viết

• 2,257 Được cảm ơn

@ Các chị : Hôm qua em đi hội chợ, em hỏi mấy em bán hàng, các em ý bảo thế mà :Worried: . Các em ý còn bảo sắp khai trương cả showroom ở mạn Cầu Giấy nữa cơ. Còn ở Linh Đàm là tổng đại lý của Tho ở miền Bắc ah.
    @ MeQuangKid : Tho có phấn số 4 đậm hơn số 3 đấy chị ah :Smiling:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MeQuangKid Xem bài viết
    @ CHỊ TÁO: CHỊ ƠI SAO EM DÙNG KEM NỀN SỐ 3 + PHẤN TRANG ĐIỂM SỐ 3 MÀ MẶT E CỨ TRẮNG BỐC RA THẾ. MÀ HÌNH NHƯ SỐ 3 LÀ TÔNG NÂU NHẤT RỒI CÓ PHẢI K Ạ? NHƯNG CÔNG NHÂN PHẤN DÙNG OKI LÉM! CHỈ BĂN KHOĂN MÀU HƠI SÁNG THÔI.
    @ DALI: BẠN ƠI BẠN CHECK XEM CÓ ĐÚNG THORAKAO CÓ SHOWROOM Ở 23 KIM MÃ K NHÉ? VÌ HÔM QUA TỚ HỎI THÌ HỌ BẢO CHỈ CÓ BÁN Ở LINH ĐÀM THÔI .

• 39 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

khong phai 23 ma 28 Kim Ma me a

• 1,934 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Hehe, giờ mới biết mụ HHD điệu vãi nhá.. hơn mình nhiều.. hê.. ở đâu cũng thấy ném gạch với lại chui vào

• 4,429 Bài viết

• 32,639 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeQuangKid Xem bài viết
    Tại em dùng kem nền số 3 nên nó mới trắng xóa ra hehehe... nên dùng kem nền số 2 nhé, đẹp lắm; màu da tự nhiên lắm.

@Coco: Nếu không kén thì em dùng kem nền Maybelline loại mới nhất ấy, Clear Smooth Aqua Gel Foundation, chọn màu nhạt nhất + đánh phấn số 3 là vừa xinh. Kem ấy đánh mịn da tự nhiên lắm; mà giá cũng mềm, chị dùng ok phết, chả thua gì SSD cả. Mà chị thấy kem nền hãng nào cũng chất lượng ngang ngang nhau cả :Laughing: căn bản chị cũng dễ tính mà
    còn kem tan mỡ của Tho thì mùi hơi hơi giống một loại dầu gió nào đó nhưng cũng chả khó chịu gì đâu, độ 10ph sau là bay mùi thôi mà.

@Quý: hehe tớ chỉ lừa mấy em bên tóp mỡ Thorakao thôi chứ tư vứn cho Quý là phải Phượng nhá. Tớ mà tư vứn cho bà là ngượng lắm áh, múa rìu qua mắt thợ hehehe....