Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 281K Lượt đọc
  • 1.48K Trả lời

27 Người đang theo dõi

• 790 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

da gấc cho loại da khô bạn ạ

• 1,697 Bài viết

• 5,311 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹbeBill Xem bài viết
    có mẹ nào dùng kem matxa tan mỡ của thorakao chưa ạ,??
    mình đang tính mua để cải thiện đôi chân hic hic...
    mình có câu hỏi như mẹ này, để giải quyết mỡ bụng
    Cuộc đời đó, có bao lâu mà hững hờ- Dành hết cho con
    "Bản ngã phù du như khói sương- Thân tâm cát bụi ở ven đường
    Một lòng theo Phật tìm Vô ngã- Pháp giới chỉ là một khối thương"

• 2,162 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bungbubu Xem bài viết
    em thắc mắc xíu các chi ơi. kem nghệ ống loại hộp màu đen đó ở cửa hàng thorakao trong SG bảo là không sản xuất nữa. vậy mà có chị ở ngoài Hà Nội bán sản phẩm này và chỉ có duy nhất shop chị đó bán. e nge nói loại đó trị thâm tốt lắm, muốn gởi về mua nhưng tiền kem 23k, mà ship chị đó hơn 30k (15 tiền ship thường bưu điện+ 15 tiền gói hàng) không biết các chị trên này đã ai dùng loại này chưa? Ở SG, mua ở đâu, chỉ giúp e với! cảm ơn
    Để tớ giải thích cho nhé ^^
    Kem nghệ ống là một trong những phát minh đầu tiên của Thorakao. Hiện nay công ty đã ngừng sx, hàng của công ty phân phối ngoài miền Bắc tớ đã lấy hết nên hiện nay thị trường ko còn kem nghệ ống nữa.
    Cánh chim bay mỏi tìm bến bình yên https://www.facebook.com/amcha.sad

• 256 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bungbubu Xem bài viết
    em thắc mắc xíu các chi ơi. kem nghệ ống loại hộp màu đen đó ở cửa hàng thorakao trong SG bảo là không sản xuất nữa. vậy mà có chị ở ngoài Hà Nội bán sản phẩm này và chỉ có duy nhất shop chị đó bán. e nge nói loại đó trị thâm tốt lắm, muốn gởi về mua nhưng tiền kem 23k, mà ship chị đó hơn 30k (15 tiền ship thường bưu điện+ 15 tiền gói hàng) không biết các chị trên này đã ai dùng loại này chưa? Ở SG, mua ở đâu, chỉ giúp e với! cảm ơn
    nghệ tuyp 10g trị vết thâm tốt mà, mẹ nó dùng loại nghệ này thay thế cũng dc mà, nhiều người khen lắm, mẹ nó cứ dùng thử đi

• 256 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ cốm 2006 Xem bài viết
    mình có câu hỏi như mẹ này, để giải quyết mỡ bụng
    Hôm nọ e lên showroom trên Voi phục thấy 1 chị mua tận 2 hộp liền, ng c ý eo ót lắm ý, -> ko hiểu đây có phải là dấu hiệu nói lên kem tan mỡ này tốt không

theo 1 số mẹ dùng bảo dùng ok, có thêm máy đánh vào vùng đó thì sẽ nhanh thấy kết quả hơn
    cũng có người dùng tay matxa nhẹ nhàng, hàng ngày, như ở spa ý, kiểu này chắc chậm hơn

các mẹ cứ mua về tư mình kiểm nghiệm- có điều ko rẻ lắm, đợt đó giá chưa tăng là 80k, giờ gái tăng rồi

• 2,162 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bingxing Xem bài viết
    Hôm nọ e lên showroom trên Voi phục thấy 1 chị mua tận 2 hộp liền, ng c ý eo ót lắm ý, -> ko hiểu đây có phải là dấu hiệu nói lên kem tan mỡ này tốt không

theo 1 số mẹ dùng bảo dùng ok, có thêm máy đánh vào vùng đó thì sẽ nhanh thấy kết quả hơn
    cũng có người dùng tay matxa nhẹ nhàng, hàng ngày, như ở spa ý, kiểu này chắc chậm hơn

các mẹ cứ mua về tư mình kiểm nghiệm- có điều ko rẻ lắm, đợt đó giá chưa tăng là 80k, giờ gái tăng rồi
    Hic, đợt đó tui còn bán có 75 nè.
    Giờ giá tăng vèo vèo. 90 oy.
    222zzz, dạo này mọi người ko thèm ủng hộ nhà mình nữa oy. Bùn ghê cơ.:Crying:
    Cánh chim bay mỏi tìm bến bình yên https://www.facebook.com/amcha.sad

• 1,389 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trangcoi Xem bài viết
    Để tớ giải thích cho nhé ^^
    Kem nghệ ống là một trong những phát minh đầu tiên của Thorakao. Hiện nay công ty đã ngừng sx, hàng của công ty phân phối ngoài miền Bắc tớ đã lấy hết nên hiện nay thịi trường ko còn kem nghệ ống nữa.
    thế có nghĩa là đây là loại kem nghệ trj thâm tốt nhất và giờ chỉ còn chị bán loại này thôi ià? mặt em bị mấy cá mụn mọc chìm dưới da lấy tay cậy nên giờ bị thâm ghê quá.đang tính mua 1 em đo để tri thâm đây.
    Nhan sắc có hạn. Thủ đoạn vô biên!

• 1,389 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bingxing Xem bài viết
    nghệ tuyp 10g trị vết thâm tốt mà, mẹ nó dùng loại nghệ này thay thế cũng dc mà, nhiều ngượi khen lắm, mẹ nó cứ dùng thử đi
    nghệ tuýp trị thâm cũng tốt hả? thế mà em laị vác về 1 nghệ hũ tròn. hu hu... có khi mai mua trọn bộ các loại nghệ của Tho về mớ dc: nghệ hũ, nghệ ống nghệ tuýp.hu...

• 1,934 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, tớ lam ở Vincom, hôm nọ ra Xuân Thủy hỏi ma nó ko bán Thorakao. Em định mua cái tẩy trang dung thử xem sao. Em dung cái cx tư nước gạo của TFS ko hợp lắm, cứ nhơn nhơn í.,

Các mẹ chỉ hộ cửa hang nao của thorakao ở gần Vincom ạ

• 1,389 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tinhtinhyeu Xem bài viết
    Các mẹ ơi, tớ lam ở Vincom, hôm nọ ra Xuân Thủy hỏi ma nó ko bán Thorakao. Em định mua cái tẩy trang dung thử xem sao. Em dung cái cx tư nước gạo của TFS ko hợp lắm, cứ nhơn nhơn í.,

Các mẹ chỉ hộ cửa hang nao của thorakao ở gần Vincom ạ
    vậy thì chỉ có chị Trang chủ top đây là cửa hàng gần nhất thôi mẹ nó ơi! đường Giải Phóng đó. có mang hàng tận nơi mà.