Mỹ phẩm - Trang điểm

Mỹ phẩm the body shop and the face shop mua ở đâu an toàn mà giá cả phải chăng ạ !!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.6K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 194 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

chào các mẹ thông thái
    tình hình là em đang dự định mua mấy món của the body shop như : butter body , SRM ......
    không bít mua ở đâu an toàn mà giá phải chăng ạ ????
    em ở SG nhé !!!
    mẹ nào bít chỉ em với nhé !!!
    thanks mẹ nhìu
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

cái mua có dính hag giả ko các mẹ. thấy giá nó cũng cao úa
    • 78 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

cứ ra showroom mà mua bạn ạ
    • 1,015 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Mua ở Showroom thì cao hơn nhiều so với giá thị trường. Bên mình cũng có cung cấp mỹ phẩm The Body SHop, cũng bán buôn cho nhiều khách hàng. Có j bạn ghé qua topic mình xem hàng nhé! Đảm bảo hàng UK, mình cũng ko biết hàng fake ở đâu mà mua bán
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi redhotchilli Xem bài viết
    Mua ở Showroom thì cao hơn nhiều so với giá thị trường. Bên mình cũng có cung cấp mỹ phẩm The Body SHop, cũng bán buôn cho nhiều khách hàng. Có j bạn ghé qua topic mình xem hàng nhé! Đảm bảo hàng UK, mình cũng ko biết hàng fake ở đâu mà mua bán
    nghe nói bạn có bán mp the face shop chính hãng hã bạn
    mình muốn mua srm trà trắng có dạng hạt, bạn còn hàng ko bạn
    với lại nếu là hàng xách tay vậy bạn có bill cho mình xem qua được hok
    cảm ơn nha
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho mình xin cái link đi c
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mua showroom mắc tiền lắm. mua mĩ phẩm Hàn Quốc đi cho nó tốt, thấy mấy cô diễn viên HQ già rồi mà da vẫn đẹp >.<
    • 86 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Em ở Hà Nội ạ, bình thường em hay mua ở một shop chuyên mỹ phẩm xách tay, chị của bạn em bán, chị ý cũng bán lâu năm rồi, cũng mở hẳn shop rồi đóa, em dùng thấy ok và tin tưởng lắm, mã vạch niêm yết đàng hoàng luôn ạ. Có các hãng như The Face shop, Nature Republic, Etude,......
    • 28 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vitxinhkute92 Xem bài viết
    Em ở Hà Nội ạ, bình thường em hay mua ở một shop chuyên mỹ phẩm xách tay, chị của bạn em bán, chị ý cũng bán lâu năm rồi, cũng mở hẳn shop rồi đóa, em dùng thấy ok và tin tưởng lắm, mã vạch niêm yết đàng hoàng luôn ạ. Có các hãng như The Face shop, Nature Republic, Etude,......
    Ở đâu đấy ạ, em cũng đang muốn mua mỹ phẩm mà em thấy nhiều chỗ bán chát quá, có một số thấy cũng rẻ mà không tin tưởng lắm.
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

The Body Shop chị vào Store mà mua tuy nhiên hàng ở store TBS date hơi cận nên chị xem cẩn thận nhé !
    The Face shop thì nên mua ở ngoài các shop bán uy tín chứ store thì toàn gấp 2 gấp 3
    --Ly--
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu sợ hàng giả thì tốt nhất chị nên ra showroom. Bây giờ các hãng Hàn Quốc mở sr ở Hà Nội nhiều vô vàn luôn. Còn hàng xách tay thì chị ra Hiếu Paris (phố Huế và Hàng Bông). E chỉ mua ở đây, giá tốt, nhiều hàng mỗi tội tư vấn thì ko chuyên nghiệp lắm. Tìm hiểu trc xong ra mua gì bảo họ lấy cho thôi, chứ đừng tin nv vì nv ở đây chả biết gì đâu. E đi mua mấy lần hơi bực mình vs nv. Kiểu hỏi cái gì cũng được cũng tốt =))
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em có nhập rất nhìu hàng The Face Shop, Tony Moly,... giá hợp lý, đảm bảo hàng chính hãng 100% luôn ạ. em bán để mọi ng còn mua dài dài chứ ko phải mua một lần rồi thôi nên mọi ng yên tâm nhé. rảnh vào xem ủng hộ em với nha web của em: unshop.vn
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em nhờ được người quen bên Mỹ xách đồ về nên mới nhập một đồ TBS về bán ạ. Vì xách tay từ bên kia về nên chắc chắn là hàng chất lượng cao mà giá lại rẻ hơn ở showroom nữa.
    Mọi người có thể vào đây xem:
    http://zaodich.com/forum/f2490/the-b.../#post31505560
    Hoặc nếu có instagram thì follow @skincarewithcece
    Em cũng sẵn sàng tư vấn các vấn đề về da và sản phẩm chăm sóc da nữa, nên mọi người pm nhắn tin hỏi thoải mái ạ ^^
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có bán mỹ phẩm The Body Shop, nếu mn quan tâm có thể ghé qua xem hàng nhé
    http://zaodich.com/forum/f2490/my-ph...h-nao-1942966/
    https://www.facebook.com/KhanhKapi11