• 1 Lượt chia sẻ
  • 313K Lượt đọc
  • 1.48K Trả lời

17 Người đang theo dõi

• 1,759 Bài viết

• 1,333 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heobongutit Xem bài viết
    bên phải là em nào đấy em nào đấy :LoveStruc:
    Hình bên phải là em đào số 1 đấy, bên trái là màu da thật. Chụp mãi ko lên dc màu, chán lắm cơ. Nhìn bên ngoài thấy phần swatch trắng sáng ra, nhìn mướt lắm!

• 787 Bài viết

• 1,495 Được cảm ơn

Chết rồi, mấy bữa nay ngóng trông chị Huyền có hàng để nhảy qua lấy liền, ai ngờ k bán nữa, giờ ở SG ngoài chị H ra em cũng k biết mua của ai, hồi trước mua 1 chị ở gần sân bay, nhưng giờ chị đó cũng k bán nữa, ai biết chỉ giùm em nha.

• 1,759 Bài viết

• 1,333 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giaybupbe Xem bài viết
    Chết rồi, mấy bữa nay ngóng trông chị Huyền có hàng để nhảy qua lấy liền, ai ngờ k bán nữa, giờ ở SG ngoài chị H ra em cũng k biết mua của ai, hồi trước mua 1 chị ở gần sân bay, nhưng giờ chị đó cũng k bán nữa, ai biết chỉ giùm em nha.
    Trong SG hình như có 1 chị nick huongtro bán nữa hay sao ý, nhưng hình như cg chỉ có 1 số mặt hàng thôi, ko nhiều như c Huyền w chị xuka ngoài này. Hôm tớ xem qua topic thôi ko có ấn tượng lắm nên ko nhớ rõ. Nếu muốn mua trong đó bạn thử search xem , ko thì mua của chị xuka ngoài này, giá tốt hơn mà

• 2,522 Bài viết

• 2,270 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jami_kuni Xem bài viết
    Chị Huyền ko bán SF nữa rồi kìa, vừa thấy chị ý nói thế bên lam cha me xong

Mấy hôm trc chị ấy còn bảo đang update lại topic. Topic có mục lục 7trang, up dc 3 trang rồi sao bỏ dở nhỉ T___T ko bit có chuyện gì ko
    uh nhỉ, ko biết có chuyện j ko, thấy ở SG chị ấy bán cũng đc lắm đấy.

• 787 Bài viết

• 1,495 Được cảm ơn

Chị xuka ship hàng vào SG theo kiểu nào vậy chị? GNN hay phải chuyển khoản, chị Xuka pm riêng hay trl trên này giùm em nha

• 1,023 Bài viết

• 483 Được cảm ơn

Chị xuka ship hàng vào SG theo kiểu nào vậy chị? GNN hay phải chuyển khoản, chị Xuka pm riêng hay trl trên này giùm em nha
    bạn vào trang google search trang skinfood bên lam cha me nhé sẽ ra trang của chị xuka
    Chỉnh sửa lần cuối bởi heobongutit; 28/03/2010 vào lúc 11:58 AM.

• 207 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Ko phải đâu tại mng` dùng Lô hội rầm rộ quá, popular nhất mà! Em đào thì bh mng` mới bắt đầu dùng nhiều đấy chứ... có khi hết em đào em Nấm lại HOT thôi!!!

Tuýp Đào bé tí ý mà, dùng nhanh hết lắm... nhắm em nấm trc rồi =p~
    Bé tí cũng 30ml mà em. Sao em dùng nhanh hết dữ vậy? Chị thấy em tiên đoán là khoảng 1 tháng đã hết :Thinking: Chị có cái base 30ml của Shiseido, dùng nửa năm mà vẫn chưa hết (hầu như ngày nào cũng oánh)
    Em ơi thế em lô hội số 1 với em đào số 1 thì em nào đánh lên nhìn hồng hào hơn? Em đào tối hơn em lô hội nhưng hồng hào hơn hả em? Chị cũng ko thích trắng bệch đâu, thích kiểu trắng hồng cơ. Nhưng nếu lô hội số 1 mà ko kiểu trắng lạnh thì chắc chị sẽ lấy số 1 lô hội.

• 207 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Chị trả lời hộ chị xuka nhé. Sau khi em chuyển khoản cho chị ấy thì chị ấy chuyển phát nhanh hàng cho em ngay. Chị ấy làm nhanh lắm đấy. Nếu em chuyển khoản vào buổi sáng thì buổi chiều chị ấy đã gửi hàng rồi. Hàng đến nơi thì người nhận trả tiền ship.

• 207 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Trong SG hình như có 1 chị nick huongtro bán nữa hay sao ý, nhưng hình như cg chỉ có 1 số mặt hàng thôi, ko nhiều như c Huyền w chị xuka ngoài này. Hôm tớ xem qua topic thôi ko có ấn tượng lắm nên ko nhớ rõ. Nếu muốn mua trong đó bạn thử search xem , ko thì mua của chị xuka ngoài này, giá tốt hơn mà
    Chị huongtro ở ngoài HN mà. Giờ chị ấy bán cả trong SG nữa à? Chị huongtro bán hàng cũng uy tín đấy. Chị ấy hồi trước chuyên bán mỹ phẩm hồng sâm với the face shop. Skinfood của chị ấy cũng có nhưng ko nhiều như chị xuka. Giá cả thì cũng dễ chịu.

• 482 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Bên Sing đắt đỏ nhỉ mà bên đó ko có mấy trang như làm cha mẹ với mua rẻ hả bạn Pu =p~ ko có chị nào như chị xuka nhà m` ah =p~
    cũng có mấy bạn bán trên mạng í, nhưng mà là hàng có sẵn ko phải order nên nó ít lắm, những cái mình cần thì lại hem có, với cả mua bên này ko đc yên tâm như ở nhà mình :Straightf:

mà nhìn ava bạn Pu xinh thế, trắng trẻo xinh gái thế, da đẹp nữa =p~ mấy lần định khen rồi mà quên mất đấy :^^
    hehe, tối qua đọc đc cái comment này sướng âm ỉ :Laughing: tớ comment lại thì mạng bị lỗi ko vào đc nên đành đi ngủ, mà ngủ ngon ghê cơ =)) =)) =))

Trích dẫn Nguyên văn bởi tvbusy Xem bài viết
    Hình lừa tình! Tự tay tớ chụp nên tớ bít, hehehe (chọc giận pu tí) nhưng mà phải công nhận da pu thiệt là đệp.
    @Pu: hình lừa tình thì chị em mình có cả kho nhể.
    ừa, lừa tình đc bạn Jami rùi đó chị :Battin ey:

Trích dẫn Nguyên văn bởi heobongutit Xem bài viết
    ở thế sao ko nhờ ai mang sang đc à, hihi, j chứ e cám gạo là nên có đó pu.
    ừa, tớ quyết định mua "đắt" em cám gạo rùi, hehe, đắt tí nhưng mà yên tâm,

@ tvbusy: có khả năng là cuối tháng 4 em về đó, (về để mua SF mang sang :Laughing chị mún ké gì hem :Battin ey: