• 1 Lượt chia sẻ
  • 312K Lượt đọc
  • 1.48K Trả lời

17 Người đang theo dõi

• 331 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Em đang xài mỹ phẩm skinfood bạn em lúc trước ở Hàn mua về giùm.K biết ở đây có mẹ nào xài không chia sẻ kinh nghiệm nhé.Em không biết Vn có bán không?Nhưng mỹ phẩm này làm từ củ quả thiên nhiên,da em xài rất tốt ạ.Nếu mẹ nào biết chỗ nào ở VN bán chỉ dùm em với,vì em muốn mua tiếp,mà hiện giờ bạn em không còn ở Hàn nên không nhờ được.
    Bình yên một thoáng cho tim mềm:Rose: :Rose: :Rose:

• 331 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trang web về nhãn hiệu này đây ạ,lúc trước bạn em đưa trang web chính tiếng Hàn,nhưng anh ấy biết còn dịch được.Các mẹ thông cảm xem tiếng anh nhé.
    http://www.skinfood.sg/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,339 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Mình thấy ở VN chưa có hãng này đâu, mới chỉ có The Face Shop thôi (cũng làm từ thảo dược tự nhiên). Nhưng mà giá ở VN đắt hơn ở HQ nhiều.
    http://www.thefaceshopen.com/tfs_main.php

• 331 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Ừ tiếc thật,nhưng mình dùng thấy giá cả phù hợp,khá mềm,tuy không làm trắng da (vì da mình đen) . Nhưng da dẻ mình dùng thấy mịn màng,tác dụng từ từ,vã lại da mẹ nào da khỏe dùng loại này chỉ dưỡng da nhẹ thôi,mình nghĩ rất phù hợp.

• 124 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chi oi skinfood do chi mua bao nhi6eu tiền vậy, em mua của 1 em giá $45/hộp

• 331 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình được tặng nhưng bạn mình nói là khoảng 30$ 1 món thôi. Mình xài dưỡng da quả bơ rất tốt,nhưng giờ không biết mua ở đâu? Bạn mua ở đâu chỉ mình với.

• 243 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

lôi topic này lên ! 1 năm rồi ! nhưng hiện tại em đang quan tâm đến SF lắm , nghe nói các hũ đắp mặt của nó rất tốt, ma hồng dạng kem được dùng trong clip trên youtube thấy cũng rất xinhh !! các chị có thông tin thì up nhé !!

• 544 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi my july Xem bài viết
    lôi topic này lên ! 1 năm rồi ! nhưng hiện tại em đang quan tâm đến SF lắm , nghe nói các hũ đắp mặt của nó rất tốt, ma hồng dạng kem được dùng trong clip trên youtube thấy cũng rất xinhh !! các chị có thông tin thì up nhé !!
    mình thấy bên TTVNOL khen SF lắm. Mấy hôm trước mình có gọi điện cho chị Nga , chị ấy bảo cty đang chuyển địa điểm nên chưa nhập hàng, tháng sau mới nhập.
    Bạn muốn mua SF có thể tìm nick Sweetsuka bên nhé, mẹ ấy bán hàng xách tay SF đấy
    meNghé: 0913 02 58 03, nick yahoo: hao_hao05
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 243 Bài viết

• 300 Được cảm ơn

cảm ơn mẹ nghé nhé !! em cũng nghe bảo là các sp đắp mặt của SP rất rất tôt, em search google thì cũng ra chị suka ở 220k/ hộp mash cám gạo, em search ra bạn khác cam kết giá tốt nhất là 194k/ hộp, thấy cũng còn ít nên em muốn hỏi thăm các mẹ thêm ạ !! có ai biết hay dùng rồi cm nhé !!

• 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

SkinFood thấy giá cả có vẻ hơi nhỉnh hơn TheFaceShop nhỉ? Mẫu mã cũng ko đẹp lắm. Nhưng chất lượng thì có mẹ nào dùng rồi, comment chất lượng cho em biết với. Thanks