Mỹ phẩm - Trang điểm

Mỹ phẩm Shiseido - hỏi kinh nghiệm các mẹ đang dùng

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 423K Lượt đọc
  • 1.25K Trả lời

62 Người đang theo dõi

• 572 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Các mẹ ơi e muốn tìm shiseido dưỡng da, chống lão hóa cho mẹ e thì phải dùng set nào nhỉ? Các mẹ tư vấn cho e với

• 3,851 Bài viết

• 8,244 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaovic Xem bài viết
    Các mẹ ơi e muốn tìm shiseido dưỡng da, chống lão hóa cho mẹ e thì phải dùng set nào nhỉ? Các mẹ tư vấn cho e với
    Có dòng sp Shiseido Future Solution LX đó bạn : sữa rửa mặt/ kem đêm/ kem ngày/ tinh chất đặc trị/ kem dưỡng mắt-môi/ nước hoa hồng
    Trái tim người con gái phải là quân cảng lớn, nhưng chỉ dành riêng cho một chiến hạm duy nhất neo đậu mà thôi

• 130 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Minh co bo my pham White Lucent gom toner, duong ngay, duong dem, mua ca bo tinh ra tren 3 tr o san bay Sing ma ko dung den, han su dung con dai den cuoi nam 2014 co, minh chot vut hop di roi, ban nao quan tam muon mua lai ca bo minh de gia re 1,8tr nhe. De o nha cha dong den cung thay phi qua. Bo White Lucent nay thi rat hop voi da Chau A, dung kha lanh da.

• 62 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jenna_nguyen1910 Xem bài viết
    Có dòng sp Shiseido Future Solution LX đó bạn : sữa rửa mặt/ kem đêm/ kem ngày/ tinh chất đặc trị/ kem dưỡng mắt-môi/ nước hoa hồng
    Bộ sản phẩm Future dùng rất thích, có điều giá max làm em cứ phải đắn đo khi phải hạn chế lại nhu cầu làm đẹp khác thôi, với làn da qua tuổi 30 Minh thấy dòng này Khá ổn

• 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi, em xin được vấn.
    Em mơi 19, các Mẹ tư vấn cho em loại nào dưỡng da, và làm trắng sáng da với. Hôm nay em tí tớn mua một hộp Bio- Performance lúc đầu nghĩ là dưong trắng sáng da về google lại hóa ra là cả chống nám nữa. Em không bị nám, không biết liệu dùng có sao không.

Em thuộc loại da khô, bị mụn đầu đen vùng chữ T, thâm quầng mắt. Với độ tuổi của em, các Mẹ tư vấn giúp em dùng sản phẩm nào với. Cảm ơn các Mẹ nhiều.

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm nay mình có ra diamond soi da......thì da mình thuộc loại da thường (normal) nhưng có bị dầu vùng T.....mà theo mình biết thì kiểu bị dầu như vầy là da hỗn hợp mà......lúc đó mình chưa biết rõ các loại da nên ko hỏi.
    Dao gần đây dùng mp lacvert đi làm nên 2 má bắt đầu nổi mụn đỏ, để lại vết thâm T_T, da mình xưa nay ít khi nổi mụn, chắc là do gần đây dùng mp d0i làm nhiều nên nổi quá trời, mặt ko trơn láng như xưa. Thấy các mẹ khen SSD quá nên cũng định chuyển sang xài. Ra diamond thì sau khi soi da cô bán hàng tư vấn mình dùng bộ skincare (mình mới 25t thôi), mình chỉ mua cái lọ dưỡng ngày Day moisture protection, 1 tuýp white lucent brightening spot control base UV Ivory và tuýp nhỏ treatment spots AC cream để che khuyết điểm và trị mụn.....vì đang bị mụn nên chỉ mua mấy loại đó trc......không biết mình dùng có đúng ko.......các mẹ ai có kinh nghiệm thì chỉ mình với nhé.......2 bên má giờ nổi nhiều mụn đỏ, nhìn kinh quá T_T

• 359 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Em đang thanh lý Serum Shiseido HAKU - chuyên làm trắng và trị nám da. CHị nào cần thì alo em nhé.

Hàng nguyên seal niêm phong. Mới 100%. Hàng Nhật Nội địa ạ.

Em cảm ơn cả nhà!

• 258 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Cho em hoi cai, em nam nay 25 tuoi, em moi mua chai duong dem, duong ngay dong future lx em xai thay rat hop. Em dinh mua them serum cung dong, ko biet chi nao xai serum cung dong nay chua , co tot ko . Ma minh co can phai xai them serum ko a. May em bi hu phong tieng viet rui, mod dung xoa nhe

• 29 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái cho em hỏi là em thấy review của các mẹ dùng White Lucent Brightening N ban ngày thì khen là sáng da , thế còn cái White Lucent Brightening W thì sao ah? Có đẹp được như thế không? Tại em bôi bôi trét trét, uống hết cái nọ cái kia đủ kiểu mà chẳng trắng được, thôi thì cắn răng một tí mua cái loại dưỡng da bôi lên cho mặt sáng sủa, đỡ hại da mà trông tự nhiên ( chứ đánh phấn thì em vừa lười mà cũng hại da nữa )
    Chỉnh sửa lần cuối bởi glassflower0808; 14/10/2012 vào lúc 11:37 PM.

• 890 Bài viết

• 935 Được cảm ơn

đánh dấu học hỏi kinh nghiệm cả nhà