• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.64K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 185 Bài viết

• 1,553 Được cảm ơn

Chẳng là e có dùng thử kem chống nắng nativa di cupra của mẹ. Thấy cũng ổn. Mướt da mà còn có tác dụng như kem lót nên e định dùng em nó hàng ngày luôn. E chỉ đang có hơi thắc mắc về hàng fake-xịn thôi ah. Lọ của mẹ e 80g mua 150k. Có tem nhập khẩu của Vi Vân. Nhưng lúc e google thì có chị nói mua lọ kem của navita này ở Ý ( kem dưỡng da j đó, ko phải kcn) giá 200 đô. Tức là e nghĩ nó cũng thuộc loại mỹ phẩm có giá thành hơi hơi cao. Vậy lọ của em 150k kem chống nắng liệu có phải hàng fake ko ah? E cũng mới dùng vài ngày nên hiệu quả cũng chưa cảm nhận đc, có chị nào đã dùng e nó lâu ngày cho em xin it kinh nghiệm ah.

Đây là hình e nó

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• List mỹ phẩm bị dị ứng

Chào các mẹ. Em muốn các mẹ chia sẻ những loại mỹ phẩm mà đã bị dị ứng vì theo em nghĩ những loại mỹ phẩm đó dễ gây kích ứng đối với những người có cơ địa dị ứng để chúng ta cẩn thận hơn trong việc sử dụng mỹ phẩm. Như em đã bị dị ứng với sữa rửa mặt Kanebo và L'ocitan, hiện tượng như sau: da...

• Xin review về mấy loại mặt nạ làm thon gọn mặt

Mình thấy có nhìu loại lắm, muh đa số là hàng HK, 1 số thì của Hàn nhưng ko biết có hiệu quả thật...

• Bị ho có phải kiêng loại thức ăn nào không?

Bé nhà mình hay bị ho. Khi con bệnh con thích ăn gì mình toàn chiều theo sở thích của con. Bé nhà...

• List mỹ phẩm bị dị ứng

Chào các mẹ. Em muốn các mẹ chia sẻ những loại mỹ phẩm mà đã bị dị ứng vì theo em nghĩ những loại mỹ phẩm đó dễ gây kích ứng đối với những người có cơ địa dị ứng để chúng ta cẩn thận hơn trong việc sử dụng mỹ phẩm. Như em đã bị dị ứng với sữa rửa mặt Kanebo và L'ocitan, hiện tượng như sau: da...

• Mua son MAC xách tay uy tín tại SG

Hiện em đang cần mua 1 em MAC RUBY WOO mẹ nào biết địa chỉ bán hàng xách tay uy tín giúp em với :( ...

• 185 Bài viết

• 1,553 Được cảm ơn

hic, có ai giúp em với ah
    • 185 Bài viết

• 1,553 Được cảm ơn

e lại up tiêp mong nhận đc sự giúp đỡ ah
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng mới mua dùng.mình mua ở cẩm vân giá 288k.dùng cũng đc bạn ạ.da mình cũng trắng rùi nên thoa kem ko bị lộ lắm..dùng cũng mịn.bạn mua rẻ hơn cả mình