Mỹ phẩm - Trang điểm

Mỹ phẩm nào tốt nhất cho da nhờn và lỗ chân lông to??? (Gấp, gấp...)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 19.1K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 772 Bài viết

• 774 Được cảm ơn

Tình hình là em dự định cho 1 đám cưới vào năm sau. Trước kia vô tư chẳng ham lấy chồng :Worried: nhưng từ khi tham gia diễn đàn webtretho nên đâm ghiền và quyết tâm lấy chồng luôn :554: :Laughing:. Khổ nỗi mặt em thì không bị mụn nhưng bị nhờn nhiều và lỗ chân lông to quá (hậu quả của 25 năm bỏ bê không chăm chút) nên giờ phải đại tu lại. Các chị em có kinh nghiệm dùng mỹ phẩm loại nào thì tốt nhất cho việc điều trị da nhờn và lỗ chân lông to thì cho em xin ý kiến ạ, trước kia em chỉ sử dụng sữa rữa mặt mà thôi. Mấy tháng nay lăn tăn ba cái vụ này trước tiên. Cho em gửi mấy chị chục bông cám ơn trước ạ! :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose:...........................

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị dùng thử mỹ phẩm Ohui xem.
    Em có chị dâu dùng loại đó và thấy hiệu quả lắm đó !
    HÌnh như da nhờn Ohui cũng có thì phải !
    Chị thử liên lạc với chị này xem nhé: 0168 337 6590

• 2,520 Bài viết

• 2,269 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhphuong11185 Xem bài viết
    Tình hình là em dự định cho 1 đám cưới vào năm sau. Trước kia vô tư chẳng ham lấy chồng :Worried: nhưng từ khi tham gia diễn đàn webtretho nên đâm ghiền và quyết tâm lấy chồng luôn :554: :Laughing:. Khổ nỗi mặt em thì không bị mụn nhưng bị nhờn nhiều và lỗ chân lông to quá (hậu quả của 25 năm bỏ bê không chăm chút) nên giờ phải đại tu lại. Các chị em có kinh nghiệm dùng mỹ phẩm loại nào thì tốt nhất cho việc điều trị da nhờn và lỗ chân lông to thì cho em xin ý kiến ạ, trước kia em chỉ sử dụng sữa rữa mặt mà thôi. Mấy tháng nay lăn tăn ba cái vụ này trước tiên. Cho em gửi mấy chị chục bông cám ơn trước ạ! :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose:...........................
    năm sau cưới thì đại tu cái mặt từ bây giờ là vừa rồi hihhi, lỗ chân lông to là do da tiết chất nhờn đó. Dùng sản phẩm cho da nhờn, lam bã nhờn ít tiết ra thì lỗ chân lông sẽ đỡ hơn. Bên Skinfood có bộ đào dùng cho da dầu và se khít lỗ chân lông đó bạn. Cao cấp hơn thì Estee lauder..

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

my pham nao tot cho da nhon.toi nam nay 37 tuoi.hay co mun cam va nhon.da khong min va trang.tu van dum toi.cam on.

• 291 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

dùng đồ thiên nhiên đi chị,dùng mỹ phẩm thì nên cẩn thận, nhỡ dị ứng thì khổ. da nhờn mà k có mụn như chị là quá đẹp, hjhj, da trẻ lâu:Smiling:

• 983 Bài viết

• 357 Được cảm ơn

mình vote cho Clinique.SF bộ đào nhiều người bị mụn
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• 546 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

em thấy TFS cũng có bộ dành riêng cho da nhờn lỗ chân lông to í,đi lượn parkson thấy có cơ mà cũng chát quá hic hic 1 lọ tinh chất se khít đã 500k rùi mà cả bộ có tân 4 hay 5 lọ gì ấy cơ

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhphuong11185 Xem bài viết
    :Crying: Bác này giống mềnh quá . Hôm trước mình tham khảo trên mạng thấy bảo mỹ phẩm của tenamyd tốt mà hợp với da dầu, phù hợp túi tiền nữa. Mình mới dùng thử phấn nềnphấn phủ thấy cũng đc. Bác dùng thử xem thế nào :Thinking:

• 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Da nhờn thì bạn nên dùng của Clinique, có dòng chuyên dùng cho da nhờn và nhờn hỗn hợp đó bạn. www.clinique.com
    Hiu hiu hiu .....................................

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiện tại mình đang dùng mỹ phẩm của Nhật Shinbing & White Label đó, xài thấy tốt lắm mà giá cả cũng hợp lý nữa, sử dụng được cho mọi loại da luôn. đó là hàng công ty nên k sợ gì cả, nếu bị dị ứng đổi lại được đó. Bạn vào liên kết xem đi. Chúc bạn có làn da đẹp http://bit.ly/1muQ9MX

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2