Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 105K Lượt đọc
  • 298 Trả lời

16 Người đang theo dõi

• 225 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Các mẹ ơi mình định xài mỹ pham Missha của Hàn Quốc vì giá cả vừa phải và chiết xuất từ thiên nhiên nhưng không biết có đúng như họ quảng cáo không? Có mẹ nào xài rồi cho mình biết kết quả, kinh nghiệm với nhe

• 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em chang biet khuyen chi the nao. hoi truoc em cung co mua may cai keo dan mun cua hang ne o chua boc. nhung ma o hang day toan la hang het date thoi. chi boc het cai to huong dan su dung la thay. em xem roi cach luon. ko dam dung nua. may la cai kem nen cho ban roi

• 136 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhoclonton
    em chang biet khuyen chi the nao. hoi truoc em cung co mua may cai keo dan mun cua hang ne o chua boc. nhung ma o hang day toan la hang het date thoi. chi boc het cai to huong dan su dung la thay. em xem roi cach luon. ko dam dung nua. may la cai kem nen cho ban roi
    Missha là MP khá phổ biến ở Hàn Quốc, được giới trẻ rất thích dùng đấy vì giá cả phải chăng và chất lượng cũng ổn, đặc biệt là dòng phấn trang điểm rất đẹp, mịn và tự nhiên chứ o bị dày mặt như của Debon, còn dáte cậu nói o phải là hết hạn đâu mà hầu hết các sản phẩm của các nước châu Á họ in ngày sản xuất lên bao bì sản phẩm chứ o phải là ngày hết hạn.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

HIHI. Các mẹ ơi em cũng vừa mua mọt lọ kem nen nhưng em vẫn chưa sử dụng. Thấy đứa bạn bảo vào đấy mua vì là sản phẩm mới của HQ. Nghe Mẹ Long Thành nói vạy em thấy an tâm hơn rùi. Tks
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 225 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Long Thành
    Missha là MP khá phổ biến ở Hàn Quốc, được giới trẻ rất thích dùng đấy vì giá cả phải chăng và chất lượng cũng ổn, đặc biệt là dòng phấn trang điểm rất đẹp, mịn và tự nhiên chứ o bị dày mặt như của Debon, còn dáte cậu nói o phải là hết hạn đâu mà hầu hết các sản phẩm của các nước châu Á họ in ngày sản xuất lên bao bì sản phẩm chứ o phải là ngày hết hạn.
    Mẹ Long Thành ơi, hàng dưỡng của Missha thế nào? sử dụng tốt không? da nhạy cảm có xài được không?

• 182 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

theo em duỡng của Missha ko tốt đau, họ bảo chiết suất từ thien nhien nen giá rẻ (với cả lý do bao bì ko hoành tráng để hạ giá thành), nhung mà càng chiết suất thiên nhiên thì càng ko thể rẻ đc, hic hic, em ko tin lắm
    Walking through the green fields
    Sunshine in my eyes

• 136 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Billy
    Mẹ Long Thành ơi, hàng dưỡng của Missha thế nào? sử dụng tốt không? da nhạy cảm có xài được không?
    Hàng dưỡng thì tớ chưa sử dụng, tớ chỉ mua một bộ phấn lót, phấn nền và phấn phủ thấy cũng ổn lắm, à, tớ có mua thêm 1 hộp mặt nạ sữa chua + xoài thấy bôi vào da cũng mềm và mịn, và tậu thêm một hộp kem bôi chân nữa thì cũng o phàn nàn gì, dưõng da mặt thì tớ dùng của l'oreal bộ whitening mua ở tràng tiền thấy cũng đc và o đắt quá/.

• 16 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

em mua một chai tinh dầu trà của hãng này, kết cục là bỏ luôn vì nhờn quá trong khi đó mua của The Body shop thì cảm nhận ngay được sự khác biệt.

• 35 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ồ sao topic này lâu lắm rồi ko thấy ai vào vậy nhỉ?
    Chả là hôm nọ em thấy cô bạn Hàn Quốc đi chơi cùng, thấy mặt cô í có nhũ óng ánh, xinh quá. Em hỏi ra thì cô ấy dùng BB cream của Missha. Trông cô ấy thật rạng rỡ, thèm quá
    Em thấy bảo ở HN mới có mẹ nào làm đại lý, bán hàng bên web làm cha mẹ mà em chưa tìm ra. Có mẹ nào biết không chỉ cho em với

• 3,630 Bài viết

• 3,407 Được cảm ơn

a, đó là mẹ nghé đó bạn. Chị ấy tư vấn rất nhiệt tình. Mình cho bạn nick của chị ấy nhé hao_hao05. Mod ơi em ko phải mẹ Nghé đâu nhé, em chỉ chia sẻ thôi vì mẹ ấy rất nhiệt tình, mẹ cho dùng thử mỹ phẩm đó bạn.