Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 139K Lượt đọc
  • 341 Trả lời

15 Người đang theo dõi

• 1,548 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Em đang có một lọ kem chống nắng của hãng này,dùng làm base được luôn.
    Nhưng k biết có phải k hợp hay không mà em thấy rất bóng dầu.huhu
    Nghĩ tiếc tiền quá.huhu
    :559: :554:

Nick yahoo: honeymoon2168
    Mobile cầm tay nhá: pm . khà khà

• 107 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Bận quá nên hôm nay mới vào đây được, các mẹ làm ơn tư vấn giùm cho MeTyti nên dùng loại kem dưỡng da vùng mắt nào với nhé, MeTyti đã 34 tuổi rồi và đã xuất hiện nhiều vết chân chim, da mặt đã bị lão hóa nặng có nhiều nếp nhăn vùng trán. Từ trước tới giờ MẹTyti chưa hề sử dụng 1 sản phẩm chăm sóc da nào cả. Rất mong sự trợ giúp của các mẹ.

Cảm ơn các mẹ rất nhiều.

Mẹ Tyti

• 929 Bài viết

• 857 Được cảm ơn

mẹ ty ti ơi. Tháng trước em hâm ôm về 1 đống mỹ phẩm. Tối nào cũng bôi cả đống lên mặt ngại quá! Em còn 1 lọ kem dưỡng mắt chống nhăn và thâm của OHUI đấy. Còn nguyên tem nguyên mác mẹ nó ạ. Vì em có nhiều đồ quá ko đụng đến. Mẹ nó có muốn mua thì ới em 1 phát nhé! Em để rẻ cho mẹ nó vì em để đấy cũng phí.
    Simple life, simple love

• 107 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangsophia Xem bài viết
    mẹ ty ti ơi. Tháng trước em hâm ôm về 1 đống mỹ phẩm. Tối nào cũng bôi cả đống lên mặt ngại quá! Em còn 1 lọ kem dưỡng mắt chống nhăn và thâm của OHUI đấy. Còn nguyên tem nguyên mác mẹ nó ạ. Vì em có nhiều đồ quá ko đụng đến. Mẹ nó có muốn mua thì ới em 1 phát nhé! Em để rẻ cho mẹ nó vì em để đấy cũng phí.
    Cảm ơn mẹ nó nhiều lắm, nhưng quả tình mình hơi dị ứng với các sản phẩm Hàn Quốc thấy nó cứ same same Trung Quốc vậy. Với lại cũng nghe ngóng qua diễn đàn thấy Mẹ Hylam tư vấn có sản phẩm All About Eyes, cũng muốn thử xem, không viết tại HN thì mua sản phẩm này ở đâu cho nó yên tâm nhỉ?

• 368 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeTyti Xem bài viết
    Cảm ơn mẹ nó nhiều lắm, nhưng quả tình mình hơi dị ứng với các sản phẩm Hàn Quốc thấy nó cứ same same Trung Quốc vậy. Với lại cũng nghe ngóng qua diễn đàn thấy Mẹ Hylam tư vấn có sản phẩm All About Eyes, cũng muốn thử xem, không viết tại HN thì mua sản phẩm này ở đâu cho nó yên tâm nhỉ?
    All About Eyes là sản phẩm của Clinique. Chị có thể mua ở Bờ Hồ (gần siêu thị Intimex ý ạ). Em cũng đã dùng hết 1 hộp kem mắt loại Repair của Clinique.
    Hiện em đang dùng kem mắt của Cle De Pau (của Shiseido ý ạ -- em ko biết viết đúng ko nữa )
    Nói chung dùng kem mắt hiệu quả nó ko rõ rệt ngay đc ạ. Chị cứ chọn 1 loại tin tưởng và dùng 1 thời gian xem sao

• 368 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Em cũng đang dùng bộ LS của Menard. Đã dùng hết 1 thẻ làm mặt rồi nhưng ko chưa thấy hiệu quả lắm! Chỉ có mỗi lần làm mặt xong thấy da mềm, sờ thích lắm! Chắc phải kiên trì ạ!
    Em thích cái sữa dưỡng, và cái mặt nạ Herb Mask.
    Chị nào da dầu dùng toner dòng LS của Menard thì nhớ dặn mấy em bán hàng lấy cho loại làm mát (fresh), đừng lấy loại dưỡng ẩm (moisturize) -- nó làm mặt mình bóng nhờn lắm ạ!

• 2,204 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeTyti Xem bài viết
    Chào các mẹ,

Bận quá nên hôm nay mới vào đây được, các mẹ làm ơn tư vấn giùm cho MeTyti nên dùng loại kem dưỡng da vùng mắt nào với nhé, MeTyti đã 34 tuổi rồi và đã xuất hiện nhiều vết chân chim, da mặt đã bị lão hóa nặng có nhiều nếp nhăn vùng trán. Từ trước tới giờ MẹTyti chưa hề sử dụng 1 sản phẩm chăm sóc da nào cả. Rất mong sự trợ giúp của các mẹ.

Cảm ơn các mẹ rất nhiều.

Mẹ Tyti
    Mẹ nó giống em, em cũng bị thâm quầng mắt và da mặt có mụn.Em mua thẻ ở Qi lý thường kiệt giá chăm sóc mặt là 7T/ 15 buổi và mắt là 3T/10 buổi, chăm sóc cổ 3T/5 buổi dùng sản phẩm sheshido, chẳng hiểu sao em trước dùng sheshido không thấy ổn đổi sang dùng Menard ở 55 tuệ tĩnh thì đi chăm sóc sheshidolaij ổn. Mắt em mới dược có 4 buổi nhưng giảm thâm quầng rõ rệt, cổ em đủ 5 buổi trắng đẹp như ngực rồi vì em toàn mặc áo khoét cổ khá sâu.mặt em cũng đỡ trứng cá nhưng nay em bị tai nạn nên tạm dừng dợi 1thang sau làm lại em sẽ post kết quả

• 2,725 Bài viết

• 1,014 Được cảm ơn

Chả là e được tặng 1 lọ tinh chất linh chi đỏ và đen (dòng Embellir của Menard) nhưng k bít là dòng sản phẩm này có dùng được cho bà bầu k? E ngoài bôi mặt ra thì bôi lun cả bụng và đùi (tại đọc thấy nó có nhiều dưỡng nên bôi cho nó khỏi rạn da) Hiện tại chưa thấy rạn nhưng muh cứ khi nèo thấy hơi ngưá ngưá bụng, đùi bôi vào lại thấy đỡ. Mẹ nào bít về sản phẩm này trả lời giúp e với, e chỉ lo có ảnh hưởng gì đến bé thui!

• 682 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Chị ơi, bôi mặt thôi, chứ bôi cả bụng với đùi em thấy phí quá hehe. Chị bôi bụng và đùi thì mua loại kem cho bà bầu ý, galenic hay vichy đều tốt cả.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,725 Bài viết

• 1,014 Được cảm ơn

Hihi cảm ơn mẹ Cafe nhé! Tại mình từ đầu định k bôi gì vì sợ ảnh hưởng nhưng giờ thấy ngưá ngưá lôi ra bôi thấy đỡ nên cứ tiện tay bôi luôn :Smiling: