• 0 Lượt chia sẻ
  • 140K Lượt đọc
  • 341 Trả lời

15 Người đang theo dõi

• 88 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, đã bao giờ nghe thấy nhãn hiệu Menard Nhật Bản chưa? Đây la hãng mỹ phẩm cao cấp của Nhật Bản, xuất hiện ở Nhật Bản từ năm 1959 nhưng mới vào VN được 2 năm. Có shop & Salon o Vincom đấy. Có cả ở trong Sài Gòn nữa. Có cả sản phẩm dưỡng da, đặc trị và trang điểm.

• 404 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Bạn đã dùng dòng nào của Menard rồi? Mình mới dùng thử phấn phủ và blush thì thấy cũng được. Không biết đồ skin care nó có tốt như giá tiền không? Một full set Nấm Linh chi tầm 30tr :4:

• 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị cùng lớp em mua sản phẩm thỏi kem nền và phấn phủ của hãng này rồi, cả kem lót nữa. em dùng thử thấy thích lắm. nhưng mà giá tiền đúng là hơi bị đắt. oạch! có mơ cũng chẳng được. sau này đi làm xem ra còn hi vọng ăc ăc

• 2,046 Bài viết

• 645 Được cảm ơn

Đắt dã man bà con ơi.
    Mẹ ơi, ton yêu mẹ lắm.

• 4,934 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Hic hic bộ sp j mà nhưng 30M cơ á, các mẹ giàu thật đấy (icon ngưỡng mộ)

• 404 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunbibong Xem bài viết
    Hic hic bộ sp j mà nhưng 30M cơ á, các mẹ giàu thật đấy (icon ngưỡng mộ)
    :4: Hỏi giá xong bê bụng chạy thẳng mừ :3: :4:

• 88 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Tien nao cua nay ma thoi, nhung ngoai Embellir ra thi Menard con co ca Tsukika, gia tien cung hop lý lam lam. Minh dang dung kem lot Stream 285k, va phan nen nua 335k. Ket qua tuyet voi luon. Minh cung da gioi thieu may dua ban minh dung.

• 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ đã dùng nươc hoa hồng của hãng này chưa. Có thích không? Mình đang định mua dung thử đáy. ở trong hội chọ triển lãm đang có quà khuyến mại.

• 88 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mọi người ở VN thường ít nghe thấy Menard vì Menard mới vào VN được gần 3 năm thôi, hôm trước mình đến Hội chợ và có dùng thử lotion của hãng này. Các bác có thể đến các shop để hỏi về lotion, có rất nhiều dòng, lần trước mình được giới thiệu dòng Tsukika.

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Menard thì giá hơi chát.
    Mình cũng thử rồi nhưng thích Kanebo hơn.
    Hiện tại mình đang quan tâm đến sp L'ovite của HQ, dùng thử thấy cũng khá ổn.
    Nhưng giá cả thì hợp lý hơn.