Mỹ phẩm - Trang điểm

Mỹ phẩm Maybelline, mẹ nào đã dùng ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 134K Lượt đọc
  • 169 Trả lời

21 Người đang theo dõi

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình được biết thì hiện nay có rất nhiều quầy hàng bán mỹ phẩm giả
    Mình đang muốn mua Kem nền + phấn nền của Maybeline
    Moi người chỉ giúp mình Showroom chính thức của Maybeline với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,077 Bài viết

• 200 Được cảm ơn

bạn ở đâu?Maybeline chính hãng bán đầy trong siêu thị mà,coopmart,marximark,parkson,zen plaza...:Smiling:
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ở đâu?Maybeline chính hãng bán đầy trong siêu thị mà,coopmart,marximark,parkson,zen plaza...:Smiling:

Minh` o HN the Plaza cung tin tuog duoc ha ban ?
    Minh` muon mua kem nen, gia khoang bao nhieu nhi?
    • 222 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Kem nền khoảng 200-300 thôi bạn :Smiling:
    Loài người tới bây giờ vẫn còn bủn xỉn lời khen mà phung phí lời chê, vẫn đeo đãy 2 túi... túi đàng trước để lỗi của người, còn túi ở sau lưng giấu lỗi của mình.

Chân mình những lấm đê mê
    Lại cầm bó đuốc mà rê chân người .
    ( Trích "Đắc Nhân Tâm")
    • 311 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Ra Maybeline Thái Hà chị nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi keo chanh; 17/05/2009 vào lúc 09:38 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 222 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Lúc đầu em dùng Maybeline cũng mịn ạ, sau 1 thời gian thì mụn và da ko còn láng mượt như lúc đầu nữa, em nghịch cho hết hộp, biết đánh phấn lên mặt rồi ko dùng Maybeline nữa, hix :Sigh:
    Loài người tới bây giờ vẫn còn bủn xỉn lời khen mà phung phí lời chê, vẫn đeo đãy 2 túi... túi đàng trước để lỗi của người, còn túi ở sau lưng giấu lỗi của mình.

( Trích "Đắc Nhân Tâm")
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCuaTimmy Xem bài viết
    Lúc đầu em dùng Maybeline cũng mịn ạ, sau 1 thời gian thì mụn và da ko còn láng mượt như lúc đầu nữa, em nghịch cho hết hộp, biết đánh phấn lên mặt rồi ko dùng Maybeline nữa, hix :Sigh:
    Hihix moi~ ng` 1 y kien # nhau. Nhung maybeline dung` cung duoc fai ko moi ng` ?
    • 222 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Cũng được, tùy người, giá cũng rẻ nên bạn có ý thích thì cứ mua về dùng thử :Battin ey:

( Trích "Đắc Nhân Tâm")
    • 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

maybeline e thấy có nhiều cửa hàng lắm như ở hàng cân, lương văn can đầy ra nhưng ko hiểu có đúng chíh hãng ko nữa, e muốn mua son nước thì nên mua của hàng nào các chị nhỉ, liệu mua luôn của maybeline đc ko nhỉ
    • 2,192 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

em cũng định mua son of maybeline, thấy bảo in big C cũng là đại lý of nó mà, em chưa vào nên chưa biết, ngại đi nữa. hì
    "Thế gian này cái quý nhất không phải là thứ không có được và đã mất đi, mà là hạnh phúc hiện đang nắm giữ!"

NB : 3.1 kg, 1M : 4.5 kg 58 cm, 2M : 5.5 kg 60 cm, 3M : 6.3 kg 63 cm, 4M : 7 kg 65 cm, 5M : 7,5 kg 67 cm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trong bigC có 1 cửa hàng chính hãng. Ngay ở cửa ra vào, từ chỗ gửi xe máy đi vào ấy. Mỹ phẩm của May thì có base và mascara dùng được, powder mình chưa dùng nên chưa dám bình luận. Được cái giá rẻ hơn nhiều hãng khác nhé.
    • 1,077 Bài viết

• 200 Được cảm ơn

Maybeline thì S dùng nhìu rùi,base+fấn nền+fấn fủ+son+lip&eye remove chỉ mua ở showroom chính hãng thôi.và chỉ ưng ý có mỗi son.
    Son May rất đa dạng mẫu mã và màu sắc hợp với mọi lứa tuổi,mẹ mình cũng thích nữa.mà giá lại vừa phải,:Smiling:
    • 1,651 Bài viết

• 396 Được cảm ơn

Tầng 1 Big C Hà nội có showroom chính thức của hàng này đấy nhưng mà tớ chả thích hãng này, ưng mỗi mas. hix
    • 609 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Maybeline mình có xài mascara hyper curl với phấn má thấy cũng ổn. Phấn má mịn và hồng tự nhiên, có điều bay nhanh. Mas thì hơi khó remove chút.
    Riêng base khuyên bạn mua của những brand lớn hơn vì nó là lớp makeup sát với da của mình nhất, phải xài đồ tốt nhất. Dù giá hơi chát nhưng bảo vệ da, đáng đồng tiền bát gạo. Chứ đừng ham rẻ đem mặt mình ra làm thí nghiệm. Bản thân tớ bộ dưỡng, base và found xài đồ tốt, còn những đồ make up thì bình thường vì nó là lớp ở bên ngoài cùng rồi.
    • 40 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi, Maybeline chính hãng chỉ có duy nhất ở Parkson Thái Hà thôi nhé, còn các showroom còn lại ở HN đều là hàng rởm hết.
    • 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

vậy thôi ạ, trên đường thái hà cũng có 1 cửa hàng nữa nhưng cg ko fải hàng chính hãng hả chị, lên tận thái hà thì xa quá, hix hix
    • 1,348 Bài viết

• 2,354 Được cảm ơn

em ko biết có chuối ko , nhưng theo em maybeline ở VN mình toàn hàng của nước thứ 3 thôi , cũng của hãng nhưng ko phải chính hãng sản xuất tại mỹ hay châu âu gì đâu
    giá rẻ hơn so các hãng khác nên nhiều người túi tiền trung thì họ thích xài & 1 số người da đẹp hoặc hợp họ xài chứ nếu có tiền em cũng ko xài hãng này . thiệt áh
    em thích lancome hay mac , ester lauder nhưng giá chát hơn nhiều . mà mua ở VN cũng ko tin tưởng
    em ý kiến vậy thôi , chứ nếu thích chị cứ lên CH nghe tư vấn rồi mua thử 1 ,2 loại cần dùng về xài thử xem thế nào . chứ cứ hỏi trên này mỗi người 1 ý , lại phân vân :Clown:
    • 194 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thế cả nhà mình cho em hỏi là chính hãng của Maybe thì mua ở đâu ạ? Em thấy phấn của nó dùng cũng đc nên muốn mua tặng bạn.
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Parkson ở thái hà thì đung' là shôwoom của May rồi. Nhưng cả nhà cho em hỏi mua ở Plaza thì có tin tưởng được ko ?
    • 52 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

các mẹ ơi tình hình là đọc báo thấy 23 cửa hàng treo biển đại chính hãng của maybelline nhưng thực tế toàn hàng giả. E rất thích dùng hãng mỹ phẩm này mà k biết đại lý chính thức của nó ở đâu?
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9