Mỹ phẩm - Trang điểm

Mỹ Phẩm L'oréal, loại nào dùng tốt!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.6K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 2,044 Bài viết

• 1,157 Được cảm ơn

Hi cả nhà,
    Các mẹ cấp cứu cho em với. Ông xã em đang ở Sing bảo em chọn để mua cho 1 ít mỹ phẩm. Các mẹ chọn giúp em với ạ. Da em thuộc dạng hơi nhờn, em muốn mua toner, kem dưỡng da ngày và đêm, son. Theo các mẹ nên chọn sản phẩm nào thì hợp với da của em? Link đây ạ:

http://www.loreal-paris.co.uk/_en/_g...topics=&page=2

Cảm ơn các mẹ nhé!

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,044 Bài viết

• 1,157 Được cảm ơn

À, quên, em ở độ tuổi gần băm nữa nhé .

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mẹ nó,

Hi bạn,
    Da mình cũng thuộc loại nhờn, mình đang xài loại toner dành cho da nhờn của Loreal này, bạn xài thử đi, đặc biệt rất sạch, chỉ cần cho 1 ít ra bông gòn, lau mặt bạn sẽ thấy ngay kết quả, hôm ben Sing mình thấy để giá khoảng 12-13 đô Sing, nghĩ mua mang về bất tiện quá nên mình ko mua, ai dè về đây lại hết hàng, hiện o VN ko còn hàng này nữa. Giờ muốn mua cũng ko có mà chai của mình thì vừa mới hết mới đau chứ.
    http://www.loreal-paris.co.uk/skinca...ng-lotion.aspx

Nhưng có 1 điều là vì da mình nhạy cảm lắn nên khi lau xong mình ko để luôn trên mặt mà rửa lại. Thấy da sáng hẳn ra sau khi rửa.
    Chúc bạn mua được loại mỹ phẩm tốt
    • 135 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhulanvm Xem bài viết
    Chào mẹ nó,

Hi bạn,
    Da mình cũng thuộc loại nhờn, mình đang xài loại toner dành cho da nhờn của Loreal này, bạn xài thử đi, đặc biệt rất sạch, chỉ cần cho 1 ít ra bông gòn, lau mặt bạn sẽ thấy ngay kết quả, hôm ben Sing mình thấy để giá khoảng 12-13 đô Sing, nghĩ mua mang về bất tiện quá nên mình ko mua, ai dè về đây lại hết hàng, hiện o VN ko còn hàng này nữa. Giờ muốn mua cũng ko có mà chai của mình thì vừa mới hết mới đau chứ.
    http://www.loreal-paris.co.uk/skinca...ng-lotion.aspx

Nhưng có 1 điều là vì da mình nhạy cảm lắn nên khi lau xong mình ko để luôn trên mặt mà rửa lại. Thấy da sáng hẳn ra sau khi rửa.
    Chúc bạn mua được loại mỹ phẩm tốt
    bạn cho mình hỏi chai toner naỳ của bạn dùng có mùi cồn ko? trc mình cũng dùng 1 chai này, nhưng mà mùi cồn nồng quá nên ko dám dùng nữa, vì alcohol nó làm bớt chất nhờn trên bề mặt da nhưng đồng thời cũng làm da khô hơn, về lâu dài là kích thích tuyến nhờn hơn đấy.
    • 1,077 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

nếu da nhờn bạn mua loại srm và toner dòng Pure zone của L'oreal í,loại này mình nghe nhìu người khen lắm,với điều kiện là da nhờn nhưng k mụn nha,mụn thì mình hông bít có ok hông.Còn dòng dưỡng thì bạn đã băm rùi bạn dùng Revitalift đi,nó có nhiều sp dưỡng lắm,bạn mua 1 cái dạng serum hay sữa có chống nắng dành cho ngày và 1 kem dùng cho ban đêm.
    Và đừng quên mua cả tẩy trang nữa nha.:Smiling:
    Mình cũng là khách hàng thân thuộc của L'oreal nè(nhưng giờ ham hố đổi wa tùm lum thứ rùi,hehe) mình cảm thấy sp này dùng rất tốt,nhưng hiệu quả lâu dài lắm,bạn thử đi:Smiling:
    • 2,022 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

Em đang lăn tăn em L'oreal Hydra Fresh. Có chị nào dùng kem này chưa, cho em xin review với