• 0 Lượt chia sẻ
  • 37.3K Lượt đọc
  • 119 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• 332 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KikisMom Xem bài viết
    Mình đang dùng đây nhưng mới 1 tháng. Thấy cũng rất ok, da không bị khô vì ngồi máy lạnh và thời tiết cũng đang lạnh. Mình không biết nếu dùng vào mùa nắng nóng thì thế nào. Da mình hơi bị lạ, mùa nắng thì nhờn bóng, mẩn cảm, dễ nổi mụn còn mùa lạnh thì khô bong vảy lên.
    em măn nay mới 25t thui nên chưa dùng được ,hichic,đau lòng dễ sợ, nhường lại cho mother sài rồi

• 35 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NhiNho06 Xem bài viết
    Dòng sản phẩm Revitalift là dành cho phụ nữ từ 40 trở lên bạn ạ.
    Cho người 25t thì nếu mắt chưa nhăn dùng loại HydraFresh màu xanh ngọc nhạt, thường dưới dạng tuýp. Còn nếu 25t mà mắt có nếp nhăn nhẹ rồi thì dùng loại cho 28-30 trở đi, tức là loại hộp tròn màu tím nhạt, có chữ Wrinked.

Revitalift double eye lift bạn nói là cái hộp mà cô Củng Lợi quảng cáo phải ko? Tớ nghĩ là sản phẩm này cho tuổi 40 trở đi. Nói chung cứ có chữ Tái tạo và nâng cơ thì hẳn là phải 40t trở đi mới dùng rồi. Trẻ như mình cơ mặt cơ mắt làm gì đã có ai bị xệ mà nâng:Smiling:. Thêm nữa cô Củng Lợi trên 40t rồi, người ta ko dùng người mẫu tuổi 40 để quảng cáo mỹ phẩm cho thanh nữ 25 đâu :Smiling:.

Đến chịu với các bạn bán mỹ phẩm ở VN. Lâu rồi, có lần tớ mua trong showroom 1 hãng, base cho da nhờn, mà bạn ấy bảo hết, xong nhất quyết tư vấn cho tớ bảo tớ dùng base cho da thường, cũng tốt như thế.
    Nghe bạn nói mà mình thấy chán quá.:Sad:
    Trước Tết mình cũng ra CH Loreal ở Thái hà mua kem duỡng mắt, em bán hàng tư vấn ngay cho mình Revitalift double eye lift, mình cũng hỏi đi hỏi lại là chị năm nay U30 thì dùng dòng này có hợp không, có sớm quá ko... Em ý khẳng định như đinh đóng cột rằng rất OK chị ạ, 25 tuổi trở lên là dùng được rồi, sp này bọn em bán rất chạy....Bây giờ mua về mới sử dụng được mấy lần, nghe các mẹ nói vậy mình sợ nên hai hôm nay ko dám dùng nữa... nhưng mà bỏ thì phí quá, nếu cứ sử dụng thì không biết có ảnh hưởng gì không các mẹ nhỉ?

• 2,707 Bài viết

• 2,795 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tit&Mit Xem bài viết
    Trước Tết mình cũng ra CH Loreal ở Thái hà mua kem duỡng mắt, em bán hàng tư vấn ngay cho mình Revitalift double eye lift, mình cũng hỏi đi hỏi lại là chị năm nay U30 thì dùng dòng này có hợp không, có sớm quá ko... Em ý khẳng định như đinh đóng cột rằng rất OK chị ạ, 25 tuổi trở lên là dùng được rồi, sp này bọn em bán rất chạy....Bây giờ mua về mới sử dụng được mấy lần, nghe các mẹ nói vậy mình sợ nên hai hôm nay ko dám dùng nữa... nhưng mà bỏ thì phí quá, nếu cứ sử dụng thì không biết có ảnh hưởng gì không các mẹ nhỉ?
    Chắc chả sao đâu ấy ạ.
    Tớ hồi xưa cũng ngố, đang dùng tuýp kem dưỡng mắt L'Oreal đầu tiên, đi nước ngoài rước ngay 1 hộp Revitalift về dùng tiếp sau đó. Vừa dùng tớ vừa khen nức nở, bảo: úi chà, hộp này sao mà mịn và nhiều dưỡng hơn hẳn tuýp kia, rõ là đắt hơn cũng tốt hơn thật :Laughing:
    Dùng gần hết thì đi công tác với 1 chị, chị ấy cũng là fan của L'Oreal, bảo: ôi em, dưỡng mắt này cho người trên 40t mà.
    Nhưng giờ mắt tớ cũng chả sao :Smiling:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi NhiNho06; 03/02/2009 vào lúc 10:20 PM.

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ối ối sao mình không thấy topic này sớm một tẹo nhể. mình cũng y vậy đấy đã thế về xem lại sao không thấy tem và tìm mãi cũng không thấy hạn dùng đâu cả hay là mua phải hàng rởm rùi. :Crying: :Crying: :Crying:

• 732 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Em muốn mua dưỡng mắt của L'Oreal nhưng em ko ở Hà Nội. Có sis nào biết ở TP HCM có cửa hàng nào bán hàng L'Oreal chính hãng cho xin em địa chỉ với ạ.

• 362 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Luckystar2110 Xem bài viết
    Em muốn mua dưỡng mắt của L'Oreal nhưng em ko ở Hà Nội. Có sis nào biết ở TP HCM có cửa hàng nào bán hàng L'Oreal chính hãng cho xin em địa chỉ với ạ.

Cái này ở Parkson có bán chị ạh, cả Guerlain và YSL nữa, ở đâu cũng có mà

• 2,023 Bài viết

• 942 Được cảm ơn

các chị ơi em thấy trên này rao bán L'oreal nhìu lắm nè www.she.com.vn, giao hàng miễn phí nữa
    Nhưng hình như giá rẻ thì phải, có chị nào mua hàng chưa ạ??

• 35 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Chắc chả sao đâu ấy ạ.
    Tớ hồi xưa cũng ngố, đang dùng tuýp kem dưỡng mắt L'Oreal đầu tiên, đi nước ngoài rước ngay 1 hộp Revitalift về dùng tiếp sau đó. Vừa dùng tớ vừa khen nức nở, bảo: úi chà, hộp này sao mà mịn và nhiều dưỡng hơn hẳn tuýp kia, rõ là đắt hơn cũng tốt hơn thật :Laughing:
    Dùng gần hết thì đi công tác với 1 chị, chị ấy cũng là fan của L'Oreal, bảo: ôi em, dưỡng mắt này cho người trên 40t mà.
    Cảm ơn NhiNho06 nhé, Mình yên tâm dùng tiếp vây! bạn cho mình hỏi thêm là bạn dùng Revitalift có thấy cải thiện gì không?

• 2,707 Bài viết

• 2,795 Được cảm ơn

Cảm ơn NhiNho06 nhé, Mình yên tâm dùng tiếp vây! bạn cho mình hỏi thêm là bạn dùng Revitalift có thấy cải thiện gì không?
    Tớ chẳng biết nữa, vì tớ dùng từ lúc mắt hầu như chưa nhăn. Với lại tớ dùng mỹ phẩm vì tớ là phụ nữ, chứ tớ ko tin lắm vào các hiệu quả mà nó quảng cáo.

Lần đó dùng Revitalift là tớ dùng nhầm do ko biết, còn từ sau đó biết rồi, mỗi lần mua gì tớ tìm hiểu kỹ lắm, đúng độ tuổi, đúng da,.. rồi mới mua.

• 332 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chắc chả sao đâu ấy ạ.
    chị ơi ngày trước chị dùng cái lorean revitalift ấy có thấy nổi những chấm nhỏ li ti giống mụn ấy nhưng hình như ko phải mụn phía dưới vùng bọng mắt được bôi kem ko chị?em dùng thì thấy như zậy ko biết có sao ko nhỉ?
    có chị nào bị giống em ko?????????????????