Mỹ phẩm - Trang điểm

Mỹ Phẩm Innisfree Hàn Quốc - Đã mẹ nào dùng chưa ah?

Đến trả lời mới nhất
  • 16 Lượt chia sẻ
  • 295K Lượt đọc
  • 831 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 67 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đánh dấu
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn đã thanh lý nó chưa? Mình đang muốn dùng thử dòng này nhưng hẻm dám mua full vì sợ không hợp.
    • 71 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các chị cho e hỏi chút. E chưa từng dùng bất kì 1 loại kem dưỡng nào. Da e có 1 ít mụn 2 bên má, hơi nhờn. Dạo này ngâm cứu cái innisfree thấy hay ho quá. E muốn dùng thì nên dùng những cái nào ạ. :-s
    Forever I will try
    To be by your side
    • 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mẹ nào biết mua Innisfree ở đâu uy tín ko, em đã lục tung google để tìm mua duy nhất chai này mà ko có, chỗ có thì mình lại ko an tâm lắm ( bán loạn giá) . sp e tìm là :Innisfree Soybean Energy Essence [Light]) hoặc IOPE Bio essence cũng được (có mini càng tốt vì e chưa dùng 2 loai này bao giờ) . Em định dùng nó ban ngày thay cho nước thánh SK-II ( cái này thì khỏi bàn,miễn chê cơ mà đắt quá). EM cảm ơn! ..à e ở sg
    Chỉnh sửa lần cuối bởi iyashashy; Hôm qua vào lúc 09:49 AM.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em dùng bộ kit dưỡng da trà xanh rồi ạ. Trong show room mua giá hoi cao, nên em thường mua online để giá mềm hơn tí. Da em da nhờn lâu lâu có mụn dưới da, nói chung các mẹ muốn dưỡng da thì dùng của hãng skinfood và innisfree còn muốn trang điểm thì dùng Thefaceshop và etude house , 3ce cũng ok lắm ạ
    • 71 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nanahiromi Xem bài viết
    Em dùng bộ kit dưỡng da trà xanh rồi ạ. Trong show room mua giá hoi cao, nên em thường mua online để giá mềm hơn tí. Da em da nhờn lâu lâu có mụn dưới da, nói chung các mẹ muốn dưỡng da thì dùng của hãng skinfood và innisfree còn muốn trang điểm thì dùng Thefaceshop và etude house , 3ce cũng ok lắm ạ
    Da e cũng hơi nhờn và có chút mụn đang định zing bộ kit trà xanh dùng thử. Phấn phủ thì dùng cí gì nhể chị ơi. Da e cũng trắng tương đối
    Forever I will try
    To be by your side
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kittyh Xem bài viết
    Da e cũng hơi nhờn và có chút mụn đang định zing bộ kit trà xanh dùng thử. Phấn phủ thì dùng cí gì nhể chị ơi. Da e cũng trắng tương đối
    Thường nếu mình không đi tiệc thì mình chỉ dùng BB cream không dùng phấn phủ (do muốn tự nhiên thôi) Còn đi tiệc thì dùng phấn phủ Collagen Face it của Thefaceshop
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miu.ladyz Xem bài viết
    Hôm qua mới đặt hàng mua bộ Kit trị mụn cám đầu đen, ko biết có dùng được ko đây. mặt e nhiều mụn đầu đen ở mũi lắm với ở mặt vẫn có. Ai dùng loại này chưa nhỉ? Mà xem sản phẩm Innis thích thật các mẹ ạ :v muốn mua hết thôi =))
    Minh moi dinh thu dung inis ma ban hay mua o dau..minh o ho.chi.minh ak
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ly2641991 Xem bài viết
    Nếu g thích innisfree thì tham khảo dòng green persimmon xem . Loại đấy giúp se khít lcl hiệu quả đấy

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    chị ơi e muốn dưỡng ẩm cho da cho da căng mịn ý ạ 😂😂 lcl chắc từ từ r nó se lại. e đang phân vân bộ green tea mà kb nên lấy loại nào. da em h chỉ có dầu ở mũi
    • 71 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nanahiromi Xem bài viết
    Thường nếu mình không đi tiệc thì mình chỉ dùng BB cream không dùng phấn phủ (do muốn tự nhiên thôi) Còn đi tiệc thì dùng phấn phủ Collagen Face it của Thefaceshop
    E chưa nghe collagen face it này kiềm dầu tốt k c? E thích dùng loại nào mịn và che phủ tốt ý
    Forever I will try
    To be by your side
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

E dùng r a... Rất ok. Hãng này thiên về tự nhiên và dịu nhẹ. Da e là da nhạy cảm rất nhạy cảm nhưng xài hãng này rất ok. E xài hầu như tất cả các loại của hãng. Kể cả son vs sơn móng. .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của anhdao1103
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi juntaodo Xem bài viết
    chị ơi e muốn dưỡng ẩm cho da cho da căng mịn ý ạ 😂😂 lcl chắc từ từ r nó se lại. e đang phân vân bộ green tea mà kb nên lấy loại nào. da em h chỉ có dầu ở mũi
    Nếu e mún thử thì thử kit cua fresh green tea í

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android