Mỹ phẩm - Trang điểm

Mỹ Phẩm Innisfree Hàn Quốc - Đã mẹ nào dùng chưa ah?

Đến trả lời mới nhất
  • 14 Lượt chia sẻ
  • 252K Lượt đọc
  • 733 Trả lời

134 Người đang theo dõi

• 35 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm qua mới đặt hàng mua bộ Kit trị mụn cám đầu đen, ko biết có dùng được ko đây. mặt e nhiều mụn đầu đen ở mũi lắm với ở mặt vẫn có. Ai dùng loại này chưa nhỉ? Mà xem sản phẩm Innis thích thật các mẹ ạ :v muốn mua hết thôi =))
    • 103 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

mask ngủ in tốt cho dâu dễ mụn ko các mẹ e cung ham
    • 114 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Có chị nào dùng green tea crem rồi cho e hỏi cái GREEN TEA SEED CREAM với GREEN TEA DEEP SEED CREAM khác nhau ntn với ạ?
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trangchanchan Xem bài viết
    Có chị nào dùng green tea crem rồi cho e hỏi cái GREEN TEA SEED CREAM với GREEN TEA DEEP SEED CREAM khác nhau ntn với ạ?
    nso dưỡng sâu hơn thôi bạn, nếu da dầu thì ko nền dùng cái deep đó
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em vừa mua kcn no sebum của innis, em ko thích mùi của nó lắm , còn lại thì ok hết, chất kem mềm mịn matte vào da và ko đổ dầu nhé, thoa lên thì hơi trắng mặt, cái này người thích người không thích còn em thì rất thích
    Em định tậu thêm bb green tea của innis nữa mà khổ nỗi mới nhập em 3ce back to baby với cả lót kiềm dầu nên chưa manh nhe gì được hết. Bạn nào thích đồ của 3ce thì em share 1 nửa dùng thử giá chia đôi hay thanh lý luôn cũng đc hị hị
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bộ green tea dùng cho b nào da dầu là khỏi chê lun . nó có set mini ấy. dùng dc cỡ 1 tuần .
    • 162 Bài viết

• 225 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThuyTranNgoc1 Xem bài viết
    Mình đang dùng dầu tẩy trang Táo xanh của Inisfree. SP này mình rất ưng, vì đáp ứng đủ các tiêu chí mình cần: sạch, giữ ẩm da và ko gây kích ứng. Giá của nó là 300k/1 lọ, hơi đắt so với các sp cuả các hãng bình dân khác nhưng kết quả ko làm bạn thất vọng.
    Bạn mua ở đâu đấy mình mới mua đắt hơn b
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mấy c ơi, da e thuộc loại hh thiên dầu, mụn đầu đen vs mụn cám nhiều cùng chữ T....mấy chị có thể tư vấn dùm e sp thik hợp ko??...e nghe review của innis mà ham wa'!!!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e đang dùng bộ kit của fresh greentea...e nó thấm nhanh lắm c! mà sau khi apply 4 cái xong thì thấy hơi rít thật...da e là da hh thiên dầu, chưa thấy hiệu quả lắm c! vùng chữ T vẫn nhờn nhiều!!
    • 27 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình mới xài bộ kit green tea balancing special kit đc 1 tuần. Theo cảm nhận của mình thì serum skin lotion tuyệt thấm nhanh thoáng còn thoa thêm cream thấy hơi rít. Mới 1 tuần nên mình ko biết có hiệu quả rõ rệt gì chỉ bít sáng dậy rửa mặt mướt lắm ạ. Công dụng thích seed serum nhất

Gởi từ ứng dụng Webtretho của sin.240795
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi greentea1408 Xem bài viết
    e đang dùng bộ kit của fresh greentea...e nó thấm nhanh lắm c! mà sau khi apply 4 cái xong thì thấy hơi rít thật...da e là da hh thiên dầu, chưa thấy hiệu quả lắm c! vùng chữ T vẫn nhờn nhiều!!
    Mình nghĩ nên giảm lượng cream đi một chút vì thật cream khá là nặng.Mình apply lên mặt cũng đã 3 lớp rồi giờ thêm cream nữa nên dùng sẽ hơi rít.Nhiều người da dầu cũng ngại cái cream này
    • 208 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Toner của Toner Jejubija dành cho da dầu mụn với TOner Jeju volcanic pore cái nào tốt hơn nhỉ?
    Time can't heal a dead Betty's scar
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị đã ai dùng kem lót 3 màu tím hồng xanh của innis chưa cho em xin review với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em gởi các chị:https://www.google.com.vn