• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.8K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 390 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mình mới thấy mỹ phẩm eveline khai trương showroom ở Hà nội. Thấy sản phẩm cũng rẻ mà cũng quảng cáo là thiên nhiên. ko biết có mẹ nào dùng thử son nước, nhũ mắt chưa comment cho mình cái. ko biết có thiên nhiên như cái oriflame ko nhỉ???
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình là fan hâm mộ của Eveline đấy :Smiling:. Lần đầu do được tặng một lọ kem dưỡng Q10, mình dùng cũng thấy ổn nên có đến 134 Giảng Võ mua thêm 1 số sp. Hjhj hôm vừa rùj cũng đến tham dự khai trương ở 54-56 nguyễn Khuyến, được tặng 01 thỏi son hơi bị đẹp, cả câtlogue và báo nữa. Các mẹ đến ngay đj.
    • 132 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình cũng mới dùng chì kẻ mắt và nước hoa hồng diệt khuẩn của hãng này, thấy cũng okie lắm. Bây giờ mới biết eveline có showroom.:Smiling:
    Yêu Bảo Phương nhất!!!:LoveStruc:
    • 368 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Mình thấy quảng cáo hãng này có kem giảm béo, chạy qua để mua dùng thử, đến nơi thì thất vọng hoàn toàn. Mình đỗ xe ngay trước cửa, thằng cu nhà mình mở cửa để vào, các em bán hàng đang ngồi gần như ngủ cũng chẳng thèm đứng dậy mở cửa hộ nó, mình vội vào thấy vậy nên hỏi: không biết hôm nay cửa hàng có mở cửa không, thấy mình hỏi các em mới đứng dậy, giới thiệu tí. Thấy thế nên mình dạo qua 1 tí rồi chuồn luôn, lại quay về với Clarin vậy
    • 514 Bài viết

• 497 Được cảm ơn

Mình thích phấn phủ của hãng này, hơi có nhũ. Mascara chải thì đẹp nhưng bị lem. Kem nền màu tối quá
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm trước mình có dùng thử giảm béo của hãng này, cái loại màu đỏ Thermo ý. Cũng giảm tương đối. Mình đang muốn mua một thỏi son màu hồng. có pác nào dùng của Eveline rồi nhỉ. Comment cho em với. Nhiều loại quá không biết chọn loại nào.
    • 72 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

em mua son bóng của eveline rồi. max volume gì đấy....dùng thích lắm. Lên màu đẹp cảm giác môi đầy đặn hơn căng mọng hơn.
    • 236 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

em vừa mua dòng white extrem dưỡng da ban ngày của eveline ở Xuân Thủy giá 242k về nhà search thấy có showrooom của hãng bán 315k. hic làm lo quá chênh tận 70k.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi aloha008; 13/03/2011 vào lúc 12:37 AM.
    • 22 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

eveline có son đẹp lắm. nhiều dưỡng các mẹ ạ.son môi là đỉnh nhất của thương hiệu eveline đấy. e dùng màu 440 và 424 của eveline. ai cũng khen. hehe
    • 177 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhmai88 Xem bài viết
    eveline có son đẹp lắm. nhiều dưỡng các mẹ ạ.son môi là đỉnh nhất của thương hiệu eveline đấy. e dùng màu 440 và 424 của eveline. ai cũng khen. hehe
    anhmai88 ơi, bạn dùng son vỏ màu trắng hay màu đỏ vậy? Son loại này dùng có thấy bị khô môi không? Màu có bền không bạn?
    Bạn thông cảm mình hỏi hơi nhiều nhé, mình cũng đang muốn mua 1 thỏi.
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thế cho minh hỏi kem che khuyết điểm có được ko?mình định mua nhưng ko biết thế nào.....
    • 17 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hãng Eveline của Ba Lan dùng rất thích và an toàn, bên mình đang có chương trình khuyến mại lớn cho sản phẩm giảm béo và nâng ngực của hãng. Mẹ nào muốn nhanh chóng lấy lại vóc dáng và vòng 1 căng đầy, săn chắc thì nhanh tay click nhé. Các mẹ click vào đường link này nha:

http://nhanh.vn/san-pham/6012-tinh-c...-evel1638.html

mẹ nào muốn tư vấn về sản phẩm có thể gọi cho mình hoặc để cm trên facebook nhé: 0986 651 135(Vân Anh) - facebook: amyvan86@yahoo.com
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đang dùng Eveline một thời gian rồi, thích son dưỡng và phấn phủ lắm. Vừa thấy bà chị mình chuyên mua bảo mở bán trên fb, đang có nhiều km hấp dẫn lắm, mọi người muốn dùng thử thì ghé vào xem nhé! Tên fb là: myphamthiennhienchinhhang@gmail.com
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thobachmatnau; 21/07/2012 vào lúc 09:57 AM.
    • 206 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Còn kem dưỡng da thì thế nào ạ? Em mới được cho hũ Q10 mà chưa dám xài.
    Time can't heal a dead Betty's scar
    • 176 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mỹ phẩm này bên nước ngoài rẻ lắm mà trong nước đắt quá, phấn của nó tính ra co 70, 80 nghìn mà ở vn những 300nghinf, chả hiểu được.
    Kem nói chung tạm được, nước hoa hồng lắm cồn, phấn nhẹ mà cũng bền, ma scara tạm được nhưng nhanh gây bụi.
    • 10 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khankhanh Xem bài viết
    Mỹ phẩm này bên nước ngoài rẻ lắm mà trong nước đắt quá, phấn của nó tính ra co 70, 80 nghìn mà ở vn những 300nghinf, chả hiểu được.
    Kem nói chung tạm được, nước hoa hồng lắm cồn, phấn nhẹ mà cũng bền, ma scara tạm được nhưng nhanh gây bụi.
    mấy cái mp nước hoa các loại vn lúc nào chẳng thế.

đồ make-up eveline thì chưa dùng nhưng đồ dưỡng cũng ổn, đang dùng lọ nc hoa hồng màu hồng hồng thấy quảng cáo là không cồn (nhưng chẳng biết đc) thấy cũng mềm da.

cái lăn trị mụn dùng cũng mát mát thích thích.

hết
    • 176 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pupuchichi123 Xem bài viết
    thế cho minh hỏi kem che khuyết điểm có được ko?mình định mua nhưng ko biết thế nào.....
    bạn chọn cái che khuyết điểm dang bút nhưng mà dạng lỏng nhé còn dang bút sáp chán lắm
    còn đồ dưỡng của nó khá đa dạng nhiều lựa chọn, mà nó coa dòng no pẩben với chất có hại, em thấy cũng tạm được.
    Về đồ make up thì khoai cái mácra màu đỏ, và phấn mineral của nó, dùng nhẹ lắm, còn cái dưỡng thể nữa thơm mà không rít
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Khankhanh; 22/02/2013 vào lúc 03:44 PM.
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình đang định mua lăn dưỡng chống thâm quầng mắt, có mẹ nào dùng rồi cho mh xin ý kiến với
    • 117 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Eveline có bán ở VN hả, tớ ở Ba Lan thấy bán nhiều lắm, siêu thị nào cũng có bán. Tớ thích son dưỡng môi hãng này, giá bình dân và cảm thấy rất hài lòng, môi luôn mềm mại và có màu tự nhiên.
    • 176 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KochamCie Xem bài viết
    Eveline có bán ở VN hả, tớ ở Ba Lan thấy bán nhiều lắm, siêu thị nào cũng có bán. Tớ thích son dưỡng môi hãng này, giá bình dân và cảm thấy rất hài lòng, môi luôn mềm mại và có màu tự nhiên.
    ở Ba Lan giá thế nào bạn, tớ ở Nga thấy nó cũng rẻ, mà so sánh giá ở VN thì đắt thôi rồi
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2